BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo gbogboogbo 2019 lorilẹede Naijiria
Mo kìlọ tó fún àwọn ọmọ Nàìjíríà pé kí wọn má dìbò fún Buhari ní 2015 sùgbọn wọn kò gbọ- Pásítọ̀ Oyedepo
20 Agẹmo 2021
Buhari kò jẹ́ kí Yoruba àtàwọn ẹ̀yà míràn gbérí ní Naijiria - Ẹgbẹ́ Yoruba VOR
18 Agẹmo 2021
8:53
Fídíò,
'Restructuring' la fi ta Buhari fún ìran Yorùbá, ṣùgbọ́n ó dùn mi pé irọ́ ni Buhari pa- Olagunsoye Oyinlola
, Duration 8,53
13 Agẹmo 2021
Gbogbo ẹ̀yin tí ẹ ba orúkọ mi jẹ́ tórí sabuké NYSC mi, mò ń mú ẹyẹ bọ̀ lápò - Kemi Adeosun
8 Agẹmo 2021
Mó ṣèlérí láti buwọ́lu àtúntò Naijiria, Ilé Aṣòfin o kù sí ọwọ́ yín - Ààrẹ́ Buhari
25 Òkùdu 2021
Àṣìgbé ọmọ wọ́ọ̀dù ni Seyi Makinde - Àgbààgbà PDP l‘Oyo ka ẹ̀sùn sí gómìnà l'ẹ́sẹ̀
11 Òkùdu 2021
Seyi Makinde ní òun kò san àjẹsilẹ̀ owó oṣù fáwọn alága káńsù tó yọ nípò
7 Òkùdu 2021
Ajimobi kò ṣe NYSC tó fi di gómìnà, àmọ́ wọ́n yọ mí ní Mínísítà torí ẹ̀ṣùn yìí - Adebayo Shittu
21 Èbibi 2021
9:38
Fídíò,
Orúkọ olùdíje ẹgbẹ́ òṣèlú 17 rèé fún ìbò ìjọba ìbílẹ̀, APC ló yọ ara rẹ̀ - OYSIEC
, Duration 9,38
21 Èbibi 2021
Ìjọba Ààrẹ Buhari ti kùnà, kò le è sí ìfìmọ̀ṣọ́kan lábẹ́ ìṣèjọba rẹ̀ ní Naijiria- Wole Soyinka
9 Èbibi 2021
Fr Mbaka kọ ẹ̀yìn sí Buhari nítorí kò rí nǹkan jẹ lábẹ́ rẹ̀ - Iléeṣẹ́ Ààrẹ
1 Èbibi 2021
Buhari padà sí Nàìjíríà lẹ́yìn ìsinmi ráńpẹ́ ní London
15 Ìgbé 2021
Aṣòfin Naijiria, ọmọ rẹ̀, àwọn òṣìṣẹ́ méjì pádánú ẹ̀mí wọn nínú ìjàmbá ọkọ̀''
4 Ìgbé 2021
Buhari, ààwẹ̀ gbígbà ṣú ọmọ Nàíjíríà, jọ̀ọ́ ṣètò ìdẹ̀rùn - Tinubu lọgun
30 Ẹrẹ̀nà 2021
Bukola Saraki ṣe ìpàdé pẹ̀lú gómínà Seyi Makinde, Ayo Fayose lórí ọ̀rọ̀ adarí ẹgbẹ́ PDP
27 Èrèlè 2021
Obasanjo ló yarí, Tinubu ni kò bá jẹ́ igbákejì Buhari - Oyinlola
30 Sẹ́rẹ́ 2021
"APC àti PDP ń dìtẹ̀ láti yọ Seyi Makinde ní 2023, ẹ gbàdúra fun kó gúnlẹ̀ ayọ̀"
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ẹ wo àwọn ìlúmọ̀ọ́ká ọmọ Nàíjíríà tó jáde láyé lọ́dún 2020
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
₦9.4bn ní rìbá táwọn agbẹjọ́rò fún adájọ́ láàrín ọdún mẹ́ta - ICPC
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ẹ́ tú èékánná lọ́rùn Sowore, ẹ kò ní ẹ̀rí láti ba ṣẹjọ́ - Ẹgbẹ́ Amòfin Amẹ́ríkà
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Nígbà wo gan-an ni ẹgbẹ́ òṣèlú APC yóò ṣe ìpàgọ́ àpapọ̀?
10 Bélú 2020
Àjọ elétò ìdìbò kéde ọjọ́ tí ìdìbò aàrẹ Nàìjíríà 2023 yóò wáyé
16 Ọ̀wàrà 2020
Àwọn aṣòfín ní ìpínlẹ̀ Edo ti yọ Abẹnugan Ilé, Francis Okiye bí jìgá
12 Ọ̀wàrà 2020
Tani Akeredolu tó wọlé láti tukọ̀ ìṣàkóso ípìnlẹ̀ Ondo lẹ́ẹ̀kejì yìí?
12 Ọ̀wàrà 2020
Ìṣájú
Page
4
nínú
14
1
2
3
4
5
6
7
8
14
Tókàn