BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Bi wọn se ji awọn akẹkọbinrin gbe ni Naijiria
Àṣìta ìbọn ló pa obìnrin nílùú Eko lọ́jọ́ Satide- Ọlọ́pàá
11 Ògún 2019
Ẹ̀yin mùsùlùmí, ẹ yàgò fún ìwà ipá- Buhari
11 Ògún 2019
Ìpànìyàn, ìjínigbé ti gbàkóso ilẹ̀ Yorùbá, Buhari, tètè kéde pé ètò ààbò kò fararọ - Soyinka
9 Ògún 2019
Òṣùká kékeré kò rẹrùn àgbà, orílẹ́èdè Nàìjíríà ṣòro púpọ̀ láti darí - Ibrahim Babangida
8 Ògún 2019
Ọ̀gá àgbá ọlọ́pàá pàṣẹ pé kí wọn ṣàwárí àwọn pásítọ̀ tí wọn jí gbé
2 Ògún 2019
Mo rò pé mò ń jà fún Islam ni, ó pẹ́ kó tó yé mi – Boko Haram tẹ́lẹ̀
1 Ògún 2019
Mohammed Yusuf: Irú èèyàn wo ní olùdásílẹ̀ Boko Haram?
30 Agẹmo 2019
WAEC gbé èsì ìdánwò WASSCE jáde
26 Agẹmo 2019
Ooni Ife fohùn ránṣẹ́ sí Boris Johnson, ó ní, "bóo bá joun gbé, má johùn gbé"
26 Agẹmo 2019
EFCC kó akẹ́kọ̀ọ́ fásitì UNIOSUN
25 Agẹmo 2019
Ǹjẹ́ o mọ ìdí tí mílíọ̀nù 16 ọmọdé kò fi rí iléèwé lọ ní Nàìjíríà?
25 Agẹmo 2019
Àwa ò mọ ẹgbẹ́ kankan tó ń jẹ́ fijilanté fulani l'Ondo- Ìjọba ìpínẹ̀ Ondo
23 Agẹmo 2019
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá Èkó ní àwọn kò mọ ohunkohun nípa ìwadìí ẹjọ́ Dakolo àti pásítọ̀ COZA mọ́
22 Agẹmo 2019
A óò wá àwọn ọmọ ilẹ̀ Turkey mẹ́rin tí wọ́n jígbé rí láàyè- Ọlọ́pàá Kwara
21 Agẹmo 2019
4:15
Fídíò,
Afenifere ní 'Rakatia' ni ìpè NEF tó ní k'awọn darandaran ó padà wálé
, Duration 4,15
17 Agẹmo 2019
Ẹ padà sílé èyin ọmọ wa tó n ṣiṣẹ́ darandaran - NEF ti Fulani
17 Agẹmo 2019
Wá gbọ́ ìmọ̀ràn tí Jonathan fún Buhari lórí ọmọ Fasoranti tó kú!
16 Agẹmo 2019
0:55
Fídíò,
Bí wọ́n ṣe pa Funke Olakunrin, ọmọ bàbá Fasoranti nìyí
, Duration 0,55
14 Agẹmo 2019
Ọ̀gá ọlọ́pàá Adamu Pàṣẹ́ iṣẹ́ àkànṣe nílẹ̀ Yorùbá
14 Agẹmo 2019
Àwọn agbébọn jí ìyàwó bàbá Sẹ́nétọ̀ Abbo tó lu obìnrin nílùú Abuja gbé
13 Agẹmo 2019
Iṣu ló wà nínú mọ́tò mi, kìí ṣe èèyàn ni mo sọ di iṣu - Afurasí Ajínigbé figbe ta
9 Agẹmo 2019
Ẹ̀tàn lásán ni ìkéde ìjọba àpapọ̀ lórí RUGA - Afenifere
4 Agẹmo 2019
Àwọn aṣòfin àgbà yóò wádìí ohun tó wáyé láàrín Sẹ́nétọ̀ Abbo àti obìnrin ilé ìtajà l'Abuja
3 Agẹmo 2019
Ọwọ́ mi mọ́ lórí eto Gàá darandaran, RUGA- Goodluck Jonathan
3 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page
13
nínú
14
1
7
8
9
10
11
12
13
14
Tókàn