BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Egbẹ Oselu Onigbalẹ (APC)
Mọ̀ síi nípa Bala Mohammed tílé ẹjọ́ pàṣẹ pé kó máa tukọ̀ ìpínlẹ̀ Bauchi lọ
21 Sẹ́rẹ́ 2020
Ẹ̀yin ẹ máà wò ó, ó ṣeéṣe kí APC túká lẹ́yìn ìṣèjọ́ba Buhari!
21 Sẹ́rẹ́ 2020
1:07
Fídíò,
Àwọn ọmọ ẹgbẹ́ PDP fẹ̀hónúhàn l'Abuja lórí ìdájọ́ ílé ẹjọ́ gíga jùlọ
, Duration 1,07
20 Sẹ́rẹ́ 2020
Àǹfààní wo ló wà nínú Brexit fún Nàìjíríà àtàwọn orílẹ́-èdè Afíríkà?
20 Sẹ́rẹ́ 2020
PDP yóò wọ́de nítorí ìdájọ́ ìdìbò gómìnà ìpínlẹ̀ Imo
19 Sẹ́rẹ́ 2020
Ẹgbẹ́ kan fún Tinubu ní wákàtí mẹ́rìnlélógún láti sọ èrò rẹ lórí Amọtẹkun
18 Sẹ́rẹ́ 2020
'Ẹ yé pè wá ní NEPA mọ́ tí ẹ bá fẹ́ ká fún yín ní iná, DisCos ni wá'
18 Sẹ́rẹ́ 2020
A ó sọ jálà bẹntiróò di N97 pẹ̀lúu lílo afẹ́fẹ́ gáàsì fún ọkọ̀ - Ìjọba
17 Sẹ́rẹ́ 2020
Ó pé ọdún mẹ́rìnlélàádọ̀ta tí Akintola kú, ìdí abájọ ìja rẹ̀ pẹ̀lú Awolowo rè é
15 Sẹ́rẹ́ 2020
Owó orí VAT di 7.5% láti 5% lẹ́yìn tí ààrẹ Buhari buwọ́lu àbá ètò ìnáwó
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Ariwo kò jẹ́! A ti sún ìgbẹ́jọ́ Ganduje, Tambuwal àti Ihedioha sí ọ̀la
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Amotekun dé! Ẹ̀yin ọmọ Yorùbá lókè òkun, ẹ má bẹ̀rù mọ́ láti wálé - Akeredolu
9 Sẹ́rẹ́ 2020
A móyè yìí jẹ... ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ fòǹtẹ̀ lú gómìnà mẹ́rin
8 Sẹ́rẹ́ 2020
Àbọ̀ ìpàdé bòńkẹ́lẹ́ láàrin Tinubu àti Buhari rèé
7 Sẹ́rẹ́ 2020
Kí ni Buhari sọ nípa ààrẹ tó kàn lọ́dún 2023?
7 Sẹ́rẹ́ 2020
Buhari, Osinbajo, ẹ̀yin gómìnà, ẹ kéde dúkìá yín kọ́jọ́ méje tó pé-SERAP
5 Sẹ́rẹ́ 2020
1:30
Fídíò,
Ìjọba AbdulRazaq ti wólé aláànúú wa ní Ilorin
, Duration 1,30
2 Sẹ́rẹ́ 2020
'Ilé aṣòfin àgbà l'Abuja leè dà wó lulẹ̀ láì ṣe àtúnṣe rẹ̀ ní kíákíá o'
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Kò sí nǹkan tí yóò ṣe Goodluck Jonathan lábẹ́ ìṣèjọba mi-Buhari
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Kò sí ìjà láàrín èmi àti gómìnà Ọ̀ṣun - Aregbesola
21 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Èyí ni àwọn ìdí tí wọ́n fi fẹ́ ẹ̀ fi 37 Billion Naira tún ilé aṣòfin Nàìjíríà ṣe
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ẹ̀wọ̀n tí mo lọ ni ẹ̀san ìwà tí mo hù gẹ́gẹ́ bíi olórí ológun- Buhari
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ó pé mi kí n kú jù kí n darapọ̀ mọ́ ẹgbẹ́ APC - Fani-Kayode
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Nàìjíríà ṣe bẹ́ẹ̀ padà s'áyé ìjọba ológun t'ọ́pọ̀ wà látìmọ́lé láì sí ìgbẹ́jọ́ - Olubunmi-Okogie
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìṣájú
Page
28
nínú
33
1
25
26
27
28
29
30
31
32
33
Tókàn