BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Egbẹ Oselu Onigbalẹ (APC)
Iléẹjọ gíga jùlọ da ẹjọ́ SDP àti PDP nù, wọ́n ní Yahaya Bello ló wọlé ìbò gómìnà Kogi
31 Ògún 2020
Irọ́ ni, kò sí olóyún nínú àwọn tí Tírélà pa ní Ondo ṣùgbọ́n awakọ̀ ti sá lọ- Ọlọ́pàá Ondo
30 Ògún 2020
Mo ti dàgbà ọ̀jẹ̀, n kò ní díje fún ipò gómìnà ìpínlẹ̀ Oyo mọ́ - Alao Akala
29 Ògún 2020
'Gómìnà Akeredolu ló wà nídí ìgbésẹ̀ yíyọ igbákejì rẹ̀, ìdí wàhálà wa nìyí'
29 Ògún 2020
Wo sẹ́nẹ́tọ̀ mẹ́rin tó jáde láyé ní Nàìjíríà láàrin oṣù mẹ́fà sẹ́yìn
29 Ògún 2020
'Bí a kò bá fẹ́ ìbínú Ọlọ́run, a gbọ́dọ̀ jẹ́ kí Tinubu du ipò ààrẹ̀ lábẹ́ àsìá ẹgbẹ́ APC ní 2023'
24 Ògún 2020
Bí mo ṣe mórí bọ́ nínú ọkọ̀ bàálù tí kò bá já - Aisha Buhari
23 Ògún 2020
Kére o! Nàíjíríà tún ń wọnú ọrọ̀ ajé tó dagun lọ lẹ́ẹ̀kejì - Ìjọba àpapọ̀ laago ìkìlọ̀
21 Ògún 2020
Jegede (PDP) ti yan Aṣojúṣòfin Ikengboju gẹ́gẹ́ bí ìgbákejì rẹ̀ tí wọ́n yóò jọ díje dupò
17 Ògún 2020
Ta bá yá owó lókèèrè kò láìfí, ìpèsè ohun amáyédẹrùn là ń ṣe – Lai Mohammed
16 Ògún 2020
Èèkàn ẹgbẹ́ òṣèlú APC mií Lanre Razak jáde láyé lẹ́yìn àìsàn ráńpẹ́
15 Ògún 2020
Bí Gómìnà Obaseki ṣe yọ òrùlé ilé aṣòfin Edo lẹ́yìn tó fìjà pẹẹ́ta pẹ̀lú ọlọ́pàá
6 Ògún 2020
Wo àwọn tó ń fẹ́ kí Agboola Ajayi fi ẹgbẹ́ PDP sílẹ̀
4 Ògún 2020
Ọmọ Nàíjíríà mọ̀ pé ìjọba mi gbìyànjú, mo ṣapá mi lórí ètò ààbò - Buhari
1 Ògún 2020
Ọmọ́ Yorùbá korò ojú sí Buhari bí kò ṣe fi orúkọ Obasanjo sọ ibùdókọ̀ ojú'rin
28 Agẹmo 2020
Agolo gáásì kéeké tó ń jò bú gbàmù l‘Eko, ẹ̀mí kan bọ́, mẹ́ta fara pa
28 Agẹmo 2020
Ọ̀pọ̀ ohun tó gbé mi kúrò nínú ẹgbẹ́ PDP rèé - Dogara ṣàlàyé
27 Agẹmo 2020
Mo ti bẹ̀rẹ̀ sí ń bá àwọn tí a jọ díje nínú ìdìbó abẹ́lé sọ̀rọ̀ kí àláàfíà léè jọba - Akeredolu
21 Agẹmo 2020
Àwọn dókítà Eko bẹ̀rẹ̀ ìyanṣẹ́lódì lórí owó oṣù àti ètò adójútòfò fún ìtọ́jú coronavirus
13 Agẹmo 2020
Ajimobi kò fún wa ní kọ́bọ̀ fún ìsìnkú Kolapo Ishola - Ẹbi pariwo
11 Agẹmo 2020
Hushpuppi di gbajúmọ̀ ẹlẹ́wọ̀n tó ní nọ́ńbà l‘Amẹrika, orúkọ̀ rẹ̀ wà lórí ayélujára
8 Agẹmo 2020
Àwọn èrò yarí lórí sísan owó àyẹwò covid-19 bí bàálù ilẹ̀ òkèèrè ti ba s'Abuja lẹyìn oṣù márùn ún
8 Owewe 2020
Ìjọba tó wà lóde yìí kò ní ìfẹ́ aráàlú la ṣe dá ẹgbẹ́ NCF sílẹ̀ - Femi Falana
2 Agẹmo 2020
Mí ò tíí ní ìpinnu lóri ìdíje ààrẹ ọdún 2023
27 Òkùdu 2020
Ìṣájú
Page
25
nínú
33
1
22
23
24
25
26
27
28
33
Tókàn