BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Egbẹ Oselu Onigbalẹ (APC)
Ọdun ń lọ sópin, ariwo 'ń sọ̀ ní ilé ńlá l'Abuja
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Makinde kò gbé àjọ ìwà ìbàjẹ́ kalẹ̀ torí ìfẹ́ aráàlú, ó ń fẹjú mọ́ alátakò ni - Ọmọ ẹgbẹ́ APC
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Àwọn agbébọn ṣekúpa akẹ́kọ̀ọ́ tó wà nípele àṣekágbá ní fásítì Kogi
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Àgbékalẹ̀ ètò tó ń ṣàmójútó ìnáwó ìjọba á gbógunti ìwà àjẹbánu- APC
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Wo àwọn ti ọmọ Nàìjíríà ń retí kí Buhari fọwọ́ òfin mú- èrò àwọn èèyàn ṣọ̀ọ̀tọ̀ọ̀
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìjọba ń gbèrò láti fẹ̀sùn ìgbésúnmọ̀mí kan Sowore bíi Nnamdi Kanu- Falana
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
'Nàìjíríà kò sí lábẹ́ ìṣèjọba àwọn afagídíjayé'
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
'Bá ò bá f'òpin sí Almajiri báyìí, yóò ṣàkóbá fún Nàìjíríà lọ́jọ́ ọ̀la'
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
LASTMET kọ́ ló kó Opay nílẹ̀ ṣùgbọ́n ọlọ́kadà kò láṣẹ látigba ọ̀nà mọ́rosẹ̀ l'Eko- Opeifa
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Dino ní ìyàwó ni Adeyemi jẹ́ f'óun lágbo òṣèlú, Adeyemi l'ọ́mọ ọ̀dọ̀ ni Dino jẹ́
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
EFCC fẹ́ gbẹ́sẹ̀ lé ilé tí mo fi owó ìfẹ̀yìntì kọ́ nílùú Ilorin- Saraki
28 Bélú 2019
Sanwo-Olu ń sanwó Eko! Ìjọba Eko bẹ̀rẹ̀ sísan N35,000 owó oṣù tuntun ní November
27 Bélú 2019
Ọmọ Nàìjíríà yarí lórí àbá láti mójútó ayélujára, ilé aṣòfin láwọn ń tẹ̀síwájú lórí ẹ̀
23 Bélú 2019
Ẹ yé parọ́ kiri! Mi ò gbèrò láti lọ fún sáà kẹ́ta gẹ́gẹ́ bí ààrẹ - Buhari
22 Bélú 2019
Wada: Alága àjọ ìdìbò INEC àti ọgá ọlọ́pàá, mò fà yín lè Ọlọrun lọ̀wọ́
18 Bélú 2019
Oríṣìí àwáwí mẹ́ta ni DSS sọ pé ó mú Sowore sì wà látìmọ́lé- Femi Falana
17 Bélú 2019
Afunrasí jàǹdùkú 22 lọ́wọ́ ọlọ́pàá ti tẹ̀ lórí wàhálà ìdìbò ní Kogi-Iléeṣẹ́ Ọlọ́pàá
16 Bélú 2019
Àyẹ̀wò ẹ̀jẹ̀ ti di dandan fáwọn tó bá fẹ́ ṣèyàwó ní Nàìjíríà- Ilé aṣojú-ṣòfin
15 Bélú 2019
Ẹ̀yin ẹ̀ṣọ́, ẹ kò gbọdọ̀ fààyè gba jíjí àpótí ìdìbò ní Kogi àti Bayelsa- Buhari
15 Bélú 2019
A ti gba aṣẹ ilé ẹjọ míì to tako àṣẹ́ ilé ẹjọ to wọ́gile olùdije APC ni Bayelsa
14 Bélú 2019
2:12
Fídíò,
Ejò tí a gé lórí tó ń jẹ aporó ní APC - Seyi Makinde
, Duration 2,12
12 Bélú 2019
Òfin ọ̀dájú ni àṣọ́bodè ṣe pé epo kò gbọdọ̀ dé ẹnu bodè Nàíjíríà - Ilé aṣojú-ṣòfin
12 Bélú 2019
Ìjọba Ọyọ yàtọ̀ sí ti Ọṣun àbí Ekiti tí APC leè fi àṣẹ iléẹjọ́ lé dànù - Seyi Makinde
12 Bélú 2019
Ẹ̀yin mùsùlùmí, ẹ yé jẹ́ káwọn alákatakítí ẹ̀sìn b'ọmọ yín láyé jẹ́ - Buhari
11 Bélú 2019
Ìṣájú
Page
29
nínú
33
1
26
27
28
29
30
31
32
33
Tókàn