BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìbàdàn
Èèmọ̀! Saka dáná sun 'ààlè' rẹ̀ tọmọ-tọmọ n'Ibadan, òun nàá tún jóná kú
9 Ìgbé 2021
Kò sí dókítà kankan tó yanṣẹ́lódì l'Oyo - Ìjọba; irọ́ ni o, a ti daṣẹ́sílẹ̀ - Àwọn dókítà
6 Ìgbé 2021
Ẹ fọkànbalẹ̀, ìrànlọ́wọ́ ń bọ̀ fún àwọn ọlọ́jà páàtì mọ́tò tó jóná ní Agodi - Seyi Makinde
5 Ìgbé 2021
Mo kọ láti gba lẹtà ọgá ọlọpàá, kí wọn má fi bọǹbù pa mí bíi Dele Giwa - Igboho
3 Ìgbé 2021
Wo nọ́mbà ìpè pàjáwìrì tíjọba Oyo fi síta fún ẹni tó bá wà nínú ewu
1 Ìgbé 2021
Ọkọ̀ típà pa ọlọ́kadà àti akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́rin ní Ibadan
29 Ẹrẹ̀nà 2021
Àìgbọ́ra ẹni yé ẹ̀yà Yoruba ló ń ṣe ìdíwọ́ fún òmìnira wa - Àkójọpọ̀ ẹgbẹ́ Yoruba l'àgbáyé
25 Ẹrẹ̀nà 2021
A ò pe Sunday Igboho lọ́mọ alè Yorùbá o àmọ́, a ó jọ́ bèrè lọ́wọ́ Alálẹ̀ Ibadan àti gbogbo Yorùbá ni - Olubadan
23 Ẹrẹ̀nà 2021
Àwọn ọ̀dọ́ Ibarapa yabo ọọ́físì Seyi Makinde lórí ètò àbò tó mẹ́hẹ
22 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọwọ́ tẹ afurasí ọ̀daràn Fulani tó ṣe ìkọlù sílé ìyá Sunday Ighoho
22 Ẹrẹ̀nà 2021
O kéré sí Number! 'Àwa ológún ò fi ara wa wọ́lẹ̀ tó bẹ́ẹ̀ láti máa ṣe alamí lórí irú ẹ Sunday Igboho'
21 Ẹrẹ̀nà 2021
Jimoh Odutola, akọni oníṣòwò tí kò kàwé, àmọ́ táwọn Ààrẹ orílẹ̀-èdè ń ké sí láti wá dá iléesẹ́
19 Ẹrẹ̀nà 2021
N kò ní baba ìsàlẹ̀ nínú òṣèlú, Ọ́lọ́run nìkan ni mo bẹ̀rù - Seyi Makinde
18 Ẹrẹ̀nà 2021
Oloolu lọ ṣètùtù kí òjò rọ̀ n‘Ibadan, áwọn jàǹdùkú kọ lù ú, ọ̀pọ̀ ṣèṣe, ẹ̀mí sì bọ́
14 Ẹrẹ̀nà 2021
Aya kọmíṣọ́nà ìpínlẹ̀ Oyo tẹ́lẹ̀, Oluwakemi Ayoola jáde láyé lẹ́yìn oṣù mẹ́wàá tí ọkọ rẹ̀ kú
11 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo ìlànà tí ìpínlẹ̀ Oyo yóò gbà fi pín abẹ́rẹ́ àjẹ́sára Covid-19 tó gbà
10 Ẹrẹ̀nà 2021
4:20
Fídíò,
Kò sí Fulani kankan tó ní màálù tó Wakili, ibi tó bá wọ̀, àwọn ara Ibarapa mọ̀ pé ...- Iba Gani Adams
, Duration 4,20
9 Ẹrẹ̀nà 2021
6:41
Fídíò,
Bí ìjọba, ọlọ́pàá, ológun, Amotekun ò bá le gbà wá, àwa mú Wakili láti gba ìran Yorùbá sílẹ̀ ni - OPC
, Duration 6,41
9 Ẹrẹ̀nà 2021
Wakili jiyàn ọ̀rọ̀, ó ní òun kò mọ ohunkohun nípa ìṣekúpani tó ń wáyé n'Ibarapa méjèèje
9 Ẹrẹ̀nà 2021
Nkán ìbànújẹ ni bí ọlọ́pàá ṣé ti àwọn ọmọ ẹgbẹ́ OPC mọ́lé nítorí Wakili- Adari OPC
9 Ẹrẹ̀nà 2021
Ilé ẹjọ́ sọ àwọn afurasí méje sí àtìmọ́lé lóríi rògbòdìyàn tó wáyé ní ọjà Ṣaṣa
4 Ẹrẹ̀nà 2021
Àwọn ọ̀tẹlẹ̀múyẹ́ tó dá mi lọ́nà lọ́jọ́ Ẹtì fẹ́ pa mí ni -Sunday Igboho
3 Ẹrẹ̀nà 2021
Àwọn òṣìṣẹ́ Shoprite bẹ̀rẹ̀ ìfẹ̀hónúhàn ní Ibadan, Akure, Eko àtàwọn ìlú míràn
2 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ tú ìgbéyàwó wa ká, níṣe n'ìyàwó mi máa ń gbá mi létí- ọkùnrin kan sọ fún iléẹjọ́
1 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìṣájú
Page
19
nínú
27
1
16
17
18
19
20
21
22
27
Tókàn