BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìbàdàn
Ìrìn-àjò ìfẹ́ wa kò tíì bẹ̀rẹ̀ nígbà tí mó ní Lateef Adedimeji kìí ṣe ọ̀rẹ́kùnrin mi- Mo’Bimpe
20 Bélú 2021
Wo bí ọkọ̀ tó gbé bẹntiróò ṣe gbiná n'Ibadan, ọkọ̀ méjì jóná ráùráú
19 Bélú 2021
Wo bí àwọn èèyàn ṣe ń gbọ́n epo bẹntíróò níbi tí tánkà ti ṣubú n'Ibadan láì bẹ̀rù iná
11 Bélú 2021
"Bí ọmọ rẹ kò bá gba First Class ní fásitì Ibadan, máṣe yọjú fún ayẹyẹ ìkẹkọọjáde"
4 Bélú 2021
Ṣé lóòtọ́ ni Iskilu Wakili, Balógun Fulani wà lára àwọn ẹlẹ́wọ̀n tó sálọ ní ọgbà ẹ̀wọ̀n Abolongo l'Oyo?
25 Ọ̀wàrà 2021
DSS 20, Sọ́jà 200 àti Babaláwo mẹ́ta ló kọlu ilé Sunday Igboho
24 Ọ̀wàrà 2021
Ọmọ ilé ẹ̀kọ́ UI méjì fórí kó ọta ìbọn lọ́jọ́ kan ṣoṣo, wọ́n pàdánù ẹ̀mí wọn láàrin wákàtí mẹ́rìnlélógún
19 Ọ̀wàrà 2021
Ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa Ọ̀jọ̀gbọ́n Oyebode Adebowale, gíwá tuntun ní fásitì Ibadan
15 Ọ̀wàrà 2021
"Ẹ tètè gbé Sunday Igboho lọ fún ìtọ̀jú lókè òkun, kó tó pẹ́ jù"
13 Ọ̀wàrà 2021
Igboho ń jà fún ìran rẹ̀ ni, kìí ṣe apànìyàn, ìjọba Benin, ẹ bá wa tú u sílẹ̀
12 Ọ̀wàrà 2021
Buhari, fa iwé òfin ọdún 1999 ya, ko sì pe ìpàdé àpérò aráàlú - Yorùbá VOR
10 Ọ̀wàrà 2021
8:57
Fídíò,
Ọ̀pẹ́lọpẹ́ Seyi Makinde lára mi, ẹbí tó yẹ kó ràn mí lọ́wọ́ ní mo lówó mi fi mọ ẹbí - Ridwan-Scorpion Abẹ̀ṣẹ́kùbíòjò
, Duration 8,57
28 Owewe 2021
Ẹ wo afurasí ajínigbé tó ń lo ‘Olúgbohùn’ jí èèyàn gbé, ta orí ní ₦35,000
22 Owewe 2021
Ẹ san N20bn náà fún Igboho kíákíá; Dáa padà! Ìjọba àpapọ̀ jùú sí ẹgbẹ́ Ilana Ọmọ Oodua
17 Owewe 2021
Arákùnrin ẹni ọdún 28 kan tí bá omiyalé lọ ní Ibadan
11 Owewe 2021
Ògiri amọ̀ wó pa ènìyàn méjì n'Ibadan
11 Owewe 2021
Ẹ mú àrídájú jáde pé Igboho ló ni ilé tí DSS kọlù tàbí pé ẹ̀jẹ̀ èèyàn ló wà nílẹ̀ níbẹ̀ lẹ́yìn ìkọlù náà- Malami
8 Owewe 2021
Buhari ṣíjú àánú wo àádọrin Sọ́jà tó gbọjọ́ ikú, bo ṣe ń dárí jin àwọn Boko Haram tó ronú pìwàdà - Falana
2 Owewe 2021
Ẹ̀yin olùwọ́de Yoruba Nation, Arewa ń fẹ́ kẹ jáwọ́ àmọ́... - Àgbàgbà Yoruba
31 Ògún 2021
Ẹgbẹ́ ALGON fún àwọn òṣìṣẹ́ NIS ní ọ̀jọ́ kan láti kúrò láwọn káńsù lórí ìkọlù alága ìjọba ìbílẹ̀ n'Ibadan
20 Ògún 2021
Ayédèrú sọ̀wédowo lọ̀gá àgbà ọlọ́pàá fún wa, pọ́ún ló ń ta bí a bá múu dé báǹkì
19 Ògún 2021
Èyí lohun tí Amòfin àgbà Nàìjíríà, Malami sọ níléẹjọ́ lónìí nípa àjọṣepọ̀ rẹ̀ pẹ̀lu Fulani àti ìkọlù tó wáyé nílé Igboho
18 Ògún 2021
Ọmọ ìyá méjì tó ń lọ ṣe ìdánwò NECO wà lára èèyàn márùn ún tí tírélà agbépo tẹ̀ pa n'Ibadan
10 Ògún 2021
Ìdí rèé táwọn ọmọlẹ́yìn Igboho méjìlà fi wà láhámọ́ títí di ọjọ́ Ajé - Amòfin Yomi Aliyu
9 Ògún 2021
Ìṣájú
Page
16
nínú
27
1
13
14
15
16
17
18
19
27
Tókàn