BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Coronavirus
13:38
Fídíò,
Ọta ìbọn bá ọmọ mi àtọmọ mọ̀lẹ́bí mi lójú mi, ìtara ló ń tá mi lọ́wọ́ tí mọ́tò gbá èmi náà - Aráàlú Ibarapa
, Duration 13,38
27 Èrèlè 2021
6:34
Fídíò,
Mi ò ní ri ẹni wà mọ́ mi, pè mi, fún mi lówó mọ́! Ó ṣe jẹ́ ọmọ mi ló m'órí ko - Ìyá Olasunkanmi Olawunmi
, Duration 6,34
27 Èrèlè 2021
6:36
Fídíò,
Ṣẹ lóòtọ́ ni pé ìgò ni wọ́n gún pa olóògbé Ayinla Omowura? Àwọn ọmọ bàbá sọ òtítọ́ ibẹ̀ jáde
, Duration 6,36
27 Èrèlè 2021
Ṣé ẹ ti gbọ́ nípa òògùn ìbílẹ̀ Coronavirus tí Ooni filọ́lẹ̀? Ó ní ẹgbẹẹgbẹ̀rún èèyàn tó ní Covid-19 ló ti gbádùn
26 Èrèlè 2021
Wo ìlú márùn-ún tó ń bọ tàbí sin ejò bí ọlọ́run, ṣé ìlú rẹ̀ wà lára wọn tí o kò mọ̀?
25 Èrèlè 2021
Kí ló ṣe ọkùnrin yìí tó dédé ń sá lọ láàrin ìgboro ní ìhòhò ọmọlúàbí?
25 Èrèlè 2021
Kí ni ìtumọ̀ pé Mide Funmi Martins kò sí níbi tí Damilare àti Shina Peters ti parí ìjà?
25 Èrèlè 2021
Mo ṣèlèrí láti ṣa ipá mi fún ìpínlẹ̀ Ondo ní sáà kejì - Rotimi Akeredolu
24 Èrèlè 2021
Ọ̀pẹ́lọpẹ́ àwọn tí kò dá a dá àwa onílé nìkan, kò bá ti ràn mọ́ ilé epo - Ará àdúgbò Oyemekun
24 Èrèlè 2021
Àdó olóró ẹgbẹ́ agbésùnmọ̀mí sekú pa èèyàn mẹ́wàá ní Maiduguri, ọ̀pọ̀ farapa yána yàna
24 Èrèlè 2021
Ìjọba orílẹ̀-èdè Oman fòfin de Nàìjíríà àti orílẹ̀-èdè Mẹ́sàn míràn lati má wọ ìlú wọn
23 Èrèlè 2021
Mo ń ṣe ẹ̀tọ́ mi fún Damilare lọ́dọ̀ màmá àgbà, àmọ́ ǹkan tí ẹ kò mọ̀ nípa ọ̀rọ̀ yìí ló pọ̀ - Mide-Funmi Martins
22 Èrèlè 2021
Ọlọ́pàá ò pe àwọn olóyè Ifon nítorí màálù tó kú, a fẹ́ gbọ́ tẹnu wọn lásán ni - Agbẹnusọ Ọlọ́pàá
22 Èrèlè 2021
Kí ló ń gbé Rochas Okorocha lọ ilé ẹjọ́ lónìí?
22 Èrèlè 2021
Mo faramọ kí ìjọba àpapọ̀ ta àwọn ohun ìní Naijiria kan - Atiku
21 Èrèlè 2021
'Àṣẹ ni! Gbogbo àgbàlagbà gbúdọ̀ gba abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 ṣáájú 31 July'
21 Èrèlè 2021
Bí ẹranko igbó ṣe bu ìdí obìnrin kan tó ń bẹ̀rẹ̀ yàgbẹ́ jẹ
21 Èrèlè 2021
Àwọn olóṣèlú gbọdọ̀ máa fi Ògún búra, bí Nàìjíríà bá fẹ́ dẹ́kun ìwà àjẹbánu - Guru Maharaj ji
21 Èrèlè 2021
Wo obìrin méjì tó ń fi ìbásùn inú yìyín "Snow" ṣara rindin kí ọlọpàá tó ká wọn
21 Èrèlè 2021
Àwa ìpínlẹ̀ fúnra wa ló yẹ ká máa ṣàkóso inú igbó wa - Àfẹnukò àwọn gómìnà àti àwọn Ọba Yorùbá
21 Èrèlè 2021
Ikú Ọ̀mọ̀we Fatai Aborode tí wọ́n pa ní Ibarapa lọ́wọ́ òṣèlú nínú - Makinde
20 Èrèlè 2021
Okùnrin ẹni ọdún 73 fi ìyàwó rẹ̀ ọdún mẹ́rìndínlógún sílẹ̀ lẹ́yìn tó lóyún ìbẹta
20 Èrèlè 2021
Ìgbìmọ̀ ìwádìí ìfìyajẹni ọlọ́pàá Ìpínlẹ̀ Eko fún ẹbí méjì ní ₦10m ẹnì kọ̀ọ̀kan
20 Èrèlè 2021
Ọwọ́ pálábá Abubakar, mọ́káliíkì ségi níbi tó ti fẹ́ jí ọkọ̀ gbé l'Abuja
19 Èrèlè 2021
Ìṣájú
Page
26
nínú
40
1
23
24
25
26
27
28
29
40
Tókàn