BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Coronavirus
Jesu Oyingbo rèé, pásítọ̀ tó láṣẹ ìbálòpọ̀ lóri ọmọ ìjọ obìnrin
10 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ wo àwòrán ìwọ́de àwọn ọmọ ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ káàkiri Nàìjíríà lórí ọrọ owó oṣù tó kéré jùlọ
10 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo àwọn ìpínlẹ̀ Yorùbá tó ti gba abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 ní Nàìjíríà
10 Ẹrẹ̀nà 2021
6:41
Fídíò,
Bí ìjọba, ọlọ́pàá, ológun, Amotekun ò bá le gbà wá, àwa mú Wakili láti gba ìran Yorùbá sílẹ̀ ni - OPC
, Duration 6,41
9 Ẹrẹ̀nà 2021
Wakili jiyàn ọ̀rọ̀, ó ní òun kò mọ ohunkohun nípa ìṣekúpani tó ń wáyé n'Ibarapa méjèèje
9 Ẹrẹ̀nà 2021
Nkán ìbànújẹ ni bí ọlọ́pàá ṣé ti àwọn ọmọ ẹgbẹ́ OPC mọ́lé nítorí Wakili- Adari OPC
9 Ẹrẹ̀nà 2021
'Ọkọ̀ ńlá méjì ló kó àwọn Fulani wọ Ajowa Akoko ní Ondo, àmọ́ a ti jọ ń sọ̀rọ̀ pé ...'
7 Ẹrẹ̀nà 2021
Kí nìdí tí gbajúgbajà òṣèré Sotayo Gaga ṣègbéyàwó bóńkẹ́lẹ́?
7 Ẹrẹ̀nà 2021
Kò rí bákan lára ààrẹ o! Déédé ni abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 rí lára ààrẹ Buhari - Femi Adesina
7 Ẹrẹ̀nà 2021
Ta ni Ousmane Sonko, tí wàhálà bẹ́ sílẹ̀ ní Senegal lẹ́yìn tí ìjọba fòfin mú u?
6 Ẹrẹ̀nà 2021
Ilé ẹjọ́ tú ìgbéyàwó ọlọ́mọ mẹ́jọ ká nítorí pé ọkọ rí àwọn òbí ìyàwó fín
6 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo ohun mẹ́fà tó yẹ kí o mọ̀ nípa ìbọn AK-47
5 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ àwọn tó ń ṣe ayédèrú abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19
5 Ẹrẹ̀nà 2021
Wòlíì Kasali gba Bunmi ìyàwó rẹ̀ àkọ́fẹ́ padà, ìjà parí!
5 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo ibi tí o ti lè fi orúkọ síìmù rẹ sílẹ̀ tàbí gba nọ́mbà tuntun tí síìmù rẹ bá sọnù
4 Ẹrẹ̀nà 2021
Àwọn òṣìṣẹ́ Shoprite bẹ̀rẹ̀ ìfẹ̀hónúhàn ní Ibadan, Akure, Eko àtàwọn ìlú míràn
2 Ẹrẹ̀nà 2021
Abẹ́rẹ́ àjẹsára, Covid 19 ti balẹ̀ bàgẹ̀ sí orílẹ̀èdè Naijiria
2 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ wo èrò àwọn ènìyàn lórí bí Gòmìná Akeredolu ṣe fòfin de NURTW, RTEAN nípínlẹ̀ Ondo
2 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọkùnrin méjì dèrò àhámọ́ lẹ́yìn tí wọ́n fipá bá ọmọ ọdún 16 lòpọ̀
2 Ẹrẹ̀nà 2021
Èèyàn méje móríbọ́ lẹ́yìn tí àwọn ajínigbé àtàwọn ọdẹ ìlú rọ òjò ìbọn fún ara wọn l'Ondo
28 Èrèlè 2021
2:25
Fídíò,
Covid 19 lẹ́yìn ọdún kan ní Náìjíríà, ẹ̀kọ́ wo lẹ́yin rí kọ́?
, Duration 2,25
28 Èrèlè 2021
Mi ò gba kobo ní gbogbo ọ́dún mẹ́jọ mi gẹ́gẹ́ bíi gómìnà ìpínlẹ̀ Osun - Aregbesola
28 Èrèlè 2021
Wọ́n ní ọkọ̀ bàálù NAF tó mú ẹ̀mí ọmọ mi lọ l'Abuja ti lo ọdún 49 láyé - Bàbá Flight Sergent Olasunkanmi
27 Èrèlè 2021
Ẹ leè bẹ̀rẹ̀ sí ni gba afárá Third mainland Bridge padà báyìí, ó ti di ṣísí - Fasola
27 Èrèlè 2021
Ìṣájú
Page
25
nínú
40
1
22
23
24
25
26
27
28
40
Tókàn