BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Coronavirus
Wo ìdí tí Ẹgbẹ́ àwọn òṣìṣẹ́ ilé ẹ̀kọ́ gbogbonìṣe, ASUP náà ṣe gùnlé ìyanṣẹ́lódì àìlópin
7 Ìgbé 2021
Kò sí dókítà kankan tó yanṣẹ́lódì l'Oyo - Ìjọba; irọ́ ni o, a ti daṣẹ́sílẹ̀ - Àwọn dókítà
6 Ìgbé 2021
7:07
Fídíò,
Fapá jánú, jẹ orí ahun, okété bórù... gbọ́ lẹ́nu olúkọ́ bóyá o gba ìtumọ̀ àwọn Àkànlò èdè yìí
, Duration 7,07
6 Ìgbé 2021
Ọlọ́pàá fọhùn pé ẹgbẹ́ IPOB ni àwọn agbébọn tú ẹlẹ́wọ̀n 1,844 sílẹ̀ ní ọgbà ẹ̀wọ̀n Owerri
6 Ìgbé 2021
Tinubu ṣàbẹ̀wò sí ilé olóògbé Yinka Odumakin lẹ́ypin ikú rẹ̀
5 Ìgbé 2021
Vitamin D àti Covid-19: Òótọ́ nípa àṣírí tó wà níbi òògùn yìí fún ìwòsàn Covid
5 Ìgbé 2021
SERAP pe Ààrẹ Muhammadu Buhari lẹ́jọ́ lórí ₦3.8b owó ètò ìlera tó pòórá
4 Ìgbé 2021
Èèmọ̀! West Brom fi omi àbùkù wẹ̀ fún Chelsea lọ́sàn án gangan nílé wọn
3 Ìgbé 2021
4:57
Fídíò,
Ṣé òtítọ́ ni wọ́n fi ẹ̀jẹ̀ oyún inú po abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19?
, Duration 4,57
28 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo ìhùwàsí Buhari, àwọn èèkàn Nàìjíríà àti ibòmíì tó ti gba abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19
27 Ẹrẹ̀nà 2021
Kò sí olóṣèlú tí wọ́n fi tọ́ lẹ́nu wò pé kó di ààrẹ Naijiria ní 2023 tí kò ni tọ ọ́ lá - Fayemi
27 Ẹrẹ̀nà 2021
Akintoye sá lọ Amẹrika lásìkò ìjọba ológun, ó wá fẹ́ da Naijiria rú báyìí - Akeredolu
27 Ẹrẹ̀nà 2021
Sùkẹ̀! Ọ̀rọ̀ òṣèlú ni gbogbo ẹ tí Akeredolu ṣe tako ìdásílẹ̀ Oduduwa Nation - Banji Akintoye
26 Ẹrẹ̀nà 2021
7:28
Fídíò,
Bí Yorùbá ṣe lọ́pọlọ tó, ẹnu wa ò kò, ọgbọ́n táa gbúdọ̀ dá rèé - Ìpàdé àgbààgbà Yorùbá n'Ibadan
, Duration 7,28
26 Ẹrẹ̀nà 2021
Arákùnrin òníbálòpọ̀ akọsákọ yarí mọ́ ìjọba lọ́wọ́ lórí àwọn Ìbejì rẹ̀ tí wọ́n bẹ́gi dínà ìrìnàjò wọn
26 Ẹrẹ̀nà 2021
6:21
Fídíò,
Akàwégboyè fásitì rèé o tó ń sanwó oṣù èrò púpọ̀ gẹ́gẹ́ bí oní "furniture
, Duration 6,21
26 Ẹrẹ̀nà 2021
7:23
Fídíò,
Gómìnà máa ń tẹ̀ lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan láti wa ojú iré ìjọba apapọ̀, àmọ́ ọmọ wa náà ṣì ni Akeredolu - Banji Akintoye
, Duration 7,23
26 Ẹrẹ̀nà 2021
Tinubu gbé ₦50m fún àwọn oníṣòwò tí ọjà wọn jóná ní Katsina
24 Ẹrẹ̀nà 2021
Iya Awero fẹ́rẹ̀ẹ́ bú sẹ́kún níbí tó ti tẹ́wọ́ gba ẹ̀bùn ilé tuntun
24 Ẹrẹ̀nà 2021
Seyi Makinde ti gba abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 nílùú Ibadan
24 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìdí rèé ti mo fi gbé àfẹ́sọ́nà ẹ̀gbọ́n mi níyàwó lẹ́yìn ikú rẹ̀
24 Ẹrẹ̀nà 2021
Èèyàn lẹ́tọ̀ọ́ láti náwó yàlàyòlò lábẹ́ òfin, ṣùgbọ́n ọ̀nà tí ìjọba lè gbà tojú bọ owó rẹ rèé
23 Ẹrẹ̀nà 2021
Bí òkú ṣe máa ń bàjẹ́ ní Mọ́ṣúárì tẹ́ẹ ò bá san owó ìtọ́jú fáwọn olùtọ́jú òkú rèé
23 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ̀yà Yorùbá ti fara ṣiṣẹ́ púpọ̀ fún Naijiria, nítorí nàá à kò le déèdé sọ pé a fẹ́ kúrò - Àgbààgbà Yorùbá
23 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìṣájú
Page
23
nínú
40
1
20
21
22
23
24
25
26
40
Tókàn