BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Coronavirus
'Ohun táá ṣe rèé bẹ́ẹ bá kọ̀ láti wá gbé àwọn òkú yín kúrò ní Mọ́ṣúárì wa'
23 Ẹrẹ̀nà 2021
6:51
Fídíò,
Àwọn ọ̀rọ̀ Yorùbá kan wà tí ẹ kò lè lò pọ̀ mọ́ ara wọn, àwọn ọ̀rọ̀ tẹ́ẹ lè fi rọ́pò rèé
, Duration 6,51
23 Ẹrẹ̀nà 2021
Àwọn ọ̀dọ́ Ibarapa yabo ọọ́físì Seyi Makinde lórí ètò àbò tó mẹ́hẹ
22 Ẹrẹ̀nà 2021
O kéré sí Number! 'Àwa ológún ò fi ara wa wọ́lẹ̀ tó bẹ́ẹ̀ láti máa ṣe alamí lórí irú ẹ Sunday Igboho'
21 Ẹrẹ̀nà 2021
2:53
Fídíò,
Ìyá mi máa ń ni mo parọ́ mọ́ àwọn pẹ̀lú adúrú ìgbátí tí mo máa ń lò nínú "skit"- Taaooma Apokagi
, Duration 2,53
21 Ẹrẹ̀nà 2021
Èèyaǹ 135 ló ṣọ ṣẹ̀ṣẹ̀ kó àrùn Coronavirus ní Naijiria, àwọn 426 gbàwòsàn
19 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìtàn ààrẹ Tanzania ẹni ti ko gba pé ààrùn Coronavirus wa
18 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo ohun tí o kò mọ̀ nípa Ààrẹ Tanzania, John Magufuli tó jáde láyé
18 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo ibùdó tó sún mọ́ ọ láti gba abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 l'Eko
17 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ afurasí márùn ún míràn lórí ikú ọmọ Fasoranti
17 Ẹrẹ̀nà 2021
Ohun tó ṣe mi rèé nígbà tí mo gba abẹ́rẹ́ àjẹ́sára AstraZeneca - Kọ̀misáná fétò ìlera l‘Eko
16 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo àwọn ọmọ Nàìjíríà tí wọ́n ti fà kalẹ̀ fún àmì ẹ̀yẹ Grammy tẹ́lẹ̀ rí
15 Ẹrẹ̀nà 2021
Asari Dokubo tó kéde orílẹ̀èdè Biafra lu òfin ìdìtẹ̀ sí orílẹ̀-èdè - Àgbà Amòfin
15 Ẹrẹ̀nà 2021
Mò ń lọ ibùdó tí Fulani ti ń wa kùsà ní Idere, màá lé wọn dànù pátápátá - Sunday Igboho
14 Ẹrẹ̀nà 2021
Ṣé lóòtọ ni pé Alhaji Sikiru Ayinde Barrister ló bí Barry Jhay tí wọn fi ẹsun pípa Kashy kàn ní Ghana?
13 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìhòhò ọmọlúàbí ní òṣèrébìnrin yìí fi lọ sí àmi ẹ̀yẹ tí wọ́n pè é sí
13 Ẹrẹ̀nà 2021
A tọrọ àforíjì lórí ìdàmú tí ẹ là kọjá lẹ́yìn ìkéde àfikun owó epo bẹntiró - Ìjọba àpapọ̀
13 Ẹrẹ̀nà 2021
Àwọn ọ̀rẹ́ Kashy Godson bú sẹ́kún, wọ́n ń dárò, wọ́n ń sọ rere tó ti ṣe láyé
13 Ẹrẹ̀nà 2021
Orílẹ̀èdè Denmark, Norway jápaa lórí lílo abẹ́rẹ́ Covid-19 àmọ́ ohun ti ìjọba Naijiria sọ ní tiwọn rèé
12 Ẹrẹ̀nà 2021
Nígbà tí èmi náà rí fídíò Kashy tí ẹnu rẹ̀ ń ṣẹ̀jẹ̀ ṣáájú ọjọ́ tó kú, mo bèrè àwọn ìbéèrè kan - Ẹ̀gbọ́n Barry Jhay
12 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹni bá rí i kó sọ o, Ìjọba ń wá ẹni dún 45 tó fipá bá ọmọ ọdún méje lòpọ̀
12 Ẹrẹ̀nà 2021
Báwo ni Barry Jhay ọmọ Alhaji Sikiru Ayinde Barrister se kó sí gbaga ọlọ́pàá?
11 Ẹrẹ̀nà 2021
Gómìnà Oyetola àti Akeredolu gba abẹ́rẹ́ àjẹsára COVID-19, wọ́n ní kò séwu nípa rẹ̀
10 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo ìlànà tí ìpínlẹ̀ Oyo yóò gbà fi pín abẹ́rẹ́ àjẹ́sára Covid-19 tó gbà
10 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìṣájú
Page
24
nínú
40
1
21
22
23
24
25
26
27
40
Tókàn