BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Àbújá
Kò sí ọ̀wọ́n-gógó epo bẹntiró núlùú Abuja- NNPC
22 Ìgbé 2021
Ọlọ́pàá, fijilanté àti ọdẹ ìbílẹ̀ dóòlà obìnrin mẹ́ta lọ́wọ́ ajínjigbé l‘Oyo
17 Ìgbé 2021
‘Adájọ́ alágbára’ tó fìyà jẹ ẹ̀ṣọ́ ilé ìtajà fèsì lòrì fídíò ìfìyàjẹni tó gbòde
31 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọwọ́ agbófinró tẹ obìnrin tó gbé 'cocaine' sínú ojú ara rẹ̀ l'Abuja
26 Ẹrẹ̀nà 2021
Kò rí bákan lára ààrẹ o! Déédé ni abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 rí lára ààrẹ Buhari - Femi Adesina
7 Ẹrẹ̀nà 2021
Wọ́n ní ọkọ̀ bàálù NAF tó mú ẹ̀mí ọmọ mi lọ l'Abuja ti lo ọdún 49 láyé - Bàbá Flight Sergent Olasunkanmi
27 Èrèlè 2021
Ariwo ẹkún sọ níbi ìsìnkú àwọn akọni tó bá ìjàmbá ọkọ̀ Bàálù lọ ní Abuja
25 Èrèlè 2021
Ọwọ́ pálábá Abubakar, mọ́káliíkì ségi níbi tó ti fẹ́ jí ọkọ̀ gbé l'Abuja
19 Èrèlè 2021
Ọ̀kànlélúgba èèyàn (201) ló kú nínú ìjàmbá ọkọ̀ l'Abuja- FRSC
6 Èrèlè 2021
Sunday Igboho ṣọ́ra ṣe, jẹ́ kí Seyi Makinde ṣiṣẹ́ tí òfin gbé le lọ́wọ́ - Ooni Ife
28 Sẹ́rẹ́ 2021
Ọlọ́pàá tún yìnbọn pa awakọ̀ Márúwá, ìwọ́de gba Portharcourt kan
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
DSS ti fi ẹ̀sọ́ àbò abẹnugan ilé ìgbìmọ̀ asofin tó pa fẹ́ndọ̀ l'Abuja sátìmọ́lé
23 Bélú 2020
A dúro bí iké lẹ́yìn ìròyìn táa gbé jáde nípa Lekki Tollgate; CNN tako Lai Mohammed
20 Bélú 2020
Báwo làwọn agbébọn ṣe rí ASP Ọlọ́pàá méjìlá jígbé?
17 Bélú 2020
Àwọn ọmọ Nàíjíríà fèsì sí ìjọba àpapọ̀ tó ta Afam Power Plant
6 Bélú 2020
Wo ìgbà márùn ún tí Buhari ti rìnrin àjò lọ sókè òkun fún ìtọ́jú ara rẹ̀
6 Bélú 2020
₦50 bílíọ́nù ni a pín fún gbogbo ìpínlẹ̀ ní Naijiria láti kojú àrùn Covid-19- Ìjọba àpapọ̀
4 Bélú 2020
Wo ìsọ̀rí àwọn tó jẹ́ kí ìwọ́de End SARS / end SWAT lárinrin àti ìtumọ̀
16 Ọ̀wàrà 2020
Àríyá yá! Sẹ́nátọ̀ Elisha Abbo kési Naira Marley láti ṣe àríyá fún Leycon tó borí ní BB Naija
29 Owewe 2020
Iléẹjọ́ ní kí Yakubu lọ gé oko àgọ́ ọlọ́pàá fọ́jọ́ méjì lẹ́yìn tó jí fóònù N8,700
23 Owewe 2020
Gbàjarè! Ọ̀gọ̀ọ̀rọ̀ agbébọn lo wà nílúù Kishi, National Park - Gani Adams figbe ta
16 Owewe 2020
Ìbẹ̀rù bá olùgbé Eko torí àwọn ọ̀dọ́ Òkè Ọya tó dìhámọ́ra
12 Owewe 2020
Wo àwọn òṣìṣẹ́ kólẹ̀-kódọ̀tí tó ń fi ẹ̀mí wọn wéwu kí Abuja leè mọ́ tónítóní
11 Owewe 2020
Adájọ́ ní kí Ahmed Danladi, tó jẹ́ awakọ̀ tó jalè gbálẹ̀ kóòtù f'ọ́jọ́ méjì ní Abuja
11 Owewe 2020
Ìṣájú
Page
9
nínú
11
1
4
5
6
7
8
9
10
11
Tókàn