BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Àbújá
Ìdí tí mo ṣe se oúnjẹ nínú ilé ẹni tí mo lọ jà lólè rèé- Afurasí adigunjalè
9 Owewe 2020
Coronavirus ti fa ọ̀wọ́ngógó oúnjẹ ní ìpínlẹ̀ Eko, Kano, Rivers àti Abuja- NBS
8 Owewe 2020
Àwọn èrò yarí lórí sísan owó àyẹwò covid-19 bí bàálù ilẹ̀ òkèèrè ti ba s'Abuja lẹyìn oṣù márùn ún
8 Owewe 2020
Wo ibùdó arẹwà tí ọ̀pọ̀ èrò ń ya lọ ní Abuja
19 Ògún 2020
Ìjọba àpapọ̀ ti gba 800 bílíọ̀nù padà lọ́wọ́ àwọn tó jí owó ìlú kó, àwọn 1,400 ti wà nínú ẹ̀wọ̀n -Lai Mohammed
28 Agẹmo 2020
Ọ̀pọ̀ ohun tó gbé mi kúrò nínú ẹgbẹ́ PDP rèé - Dogara ṣàlàyé
27 Agẹmo 2020
Ènìyàn 653 míràn tún kún iye àwọn tó ní COVID-19 ní Nàìjíríà
19 Agẹmo 2020
Ìwà Jẹgúdújẹrá ní Naijiria kò gba òjú bọ̀ọ̀rọ̀ - Aarẹ Buhari
13 Agẹmo 2020
'Báyìí la ṣe rìn ín láti pápákọ̀ òfurufú Abuja sí Eko bí ìrìnà òfurufú abẹ́lé ṣe bẹ̀rẹ̀'
12 Agẹmo 2020
Wo ohun tó yẹ ko mọ̀ nípa olùdarí àjọ EFCC tuntun
10 Agẹmo 2020
Ènìyàn 454 ni èsì àyẹ̀wò fihàn pé ó tún ti ní ààrùn Coronavirus ní Nàìjíríà
5 Agẹmo 2020
Ayédèrú Lọ́yà tó ń díbọ̀n gbowó lọ́wọ́ aráàlú bọ́ sí gbaga ọlọ́pàá
1 Agẹmo 2020
Tàpá sí ìlànà ìdáàbò bò Coronavirus, ko rí ìdánilẹ́kọ̀ọ́ òjijì he - Ìjọba Osun
1 Agẹmo 2020
A wà nínú igbó tí a ti ń wá àwọn arinrìnàjò mẹ́jọ láti Abuja sí Eko tí wọ́n jígbé lọ- Ọlọ́pàá Ondo
27 Òkùdu 2020
Ìlú kan rèé l'Abuja tí kò mọ̀ rárá nípa Covid-19
22 Òkùdu 2020
Buhari ò, àwáwí rẹ ṣú wa, aáyan ìjọba rẹ̀ mẹ́hẹ lórí ètò ààbò - Ìjọ Aguda figbe ta
2 Ẹrẹ̀nà 2020
Maryam Sanda pe ẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn lóri ìdàjọ́ ikú
20 Èrèlè 2020
Kìí ṣe torí gbígba àmì ẹ̀yẹ ni ọmọ wa ṣe kú, a dúpẹ́ lọ́wọ́ ìjọba tẹ rántí rẹ̀ - Ẹbí Adadevoh
20 Èrèlè 2020
Àwọn adigunjàlè pà òṣìṣẹ́ Aso Rock l’Abuja
19 Èrèlè 2020
Ọwọ́ tẹ Sọ́jà tó fẹ́sẹ̀ fẹ́ẹ lẹyin tó gbọ́ ìdájọ lori ikú to pa àkẹgbẹ̀ wọ́n l'ọ́jọ́si
11 Èrèlè 2020
Ẹyin ni wọ́n fi n gba ìbále ẹlòmiran lára wa ki a to lọ pàde àwọn oníbara
24 Sẹ́rẹ́ 2020
CAN rọ ìjọba àpapọ láti tú àwọn òǹdè Krìstẹ́nì silẹ̀ lọ́wọ́ Boko Haram
7 Sẹ́rẹ́ 2020
Soleimani Killing: Ẹgbẹ́ Shiites wọ́de l'Abuja, wọ́n jó Àsìá Amẹ́ríkà
7 Sẹ́rẹ́ 2020
Ojú ẹni t'ọlọ́pàá ló wà lẹ́yìn ìdigunjalẹ̀ Báńkì Abuja rèé
2 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìṣájú
Page
10
nínú
11
1
4
5
6
7
8
9
10
11
Tókàn