BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Àbújá
Ọmọ ìyá kan nàá mẹ́ta di àwátì ní ilé-ẹ̀kọ́ aládàní nílùú Abuja
25 Ẹrẹ̀nà 2022
Adájọ́ fi ọ̀sẹ̀ méjì kún àkòkò tí Abba Kyari yóò lò ní àhámọ́ NDLEA
22 Èrèlè 2022
2:23
Fídíò,
Ìyàwó mi fẹ́ràn ìrìnàjò òfurufú ni mo ṣe kọ́ ilé Bàálù yìí fún un
, Duration 2,23
18 Èrèlè 2022
Iléẹjọ́ tún sún ìgbẹ́jọ́ olórí ẹgbẹ́ IPOB Nnamdi Kanu síwájú
16 Èrèlè 2022
PDP àti APC pín ìjọba ìbílẹ̀ mọ́ ara wọn lọ́wọ́ níbi ètò ìdìbó Abuja, èrò àwọn ọmọ Nàìjíríà ṣọ̀tọ̀ọ̀tọ̀
14 Èrèlè 2022
Ìjọba àpapọ̀ yọwọ́ kúrò nínú ẹjọ́ tó ń bá Rahmon Adedoyin àtàwọn afurasí míì ṣe lórí ikú Adegoke
8 Èrèlè 2022
Bí ìgbẹ́jọ́ ikú Timothy Adegoke ṣe ń wáyé lọ́wọ́ ní Abuja, Femi Falana ń bèèrè pé kí ọ̀gá ọlọ́pàá dá ẹjọ́ padà sí Osun
8 Èrèlè 2022
Dominic Adigezi àti ọmọ rẹ̀ mẹ́ta kú sínú oko ní Abuja, ọlọ́pàá bẹ̀rẹ̀ ìwádìí
5 Èrèlè 2022
Dangote, má ṣe dáwọn ọ̀dọ́ tó ní kó dupò ààrẹ lọ́dún 2023 lóhùn o- Shehu Sani
30 Sẹ́rẹ́ 2022
Osun la fẹ́ kí ìgbẹ́jọ́ ikú Timothy Adegoke ti wáyé, kìí ṣe Abuja - Mọ̀lẹ́bí yarí
28 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìwádìí òótọ́: Ṣé igi àti pákó ni wọ́n tò sínú ìrẹsì gogoro tí Ààrẹ Buhari ṣe ìfilọlẹ̀ l'Abuja?
20 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọwọ́ Ọlọ́pàá ti tẹ̀ Obìnrin ọlọ́pàá tó kí ọwọ́ ọmọ tó ń gbé pẹ̀lú rẹ̀ bọ omi gbígbóná nítorí pé o jí ẹran jẹ lásìkò ọdún Kérésìmesì
6 Sẹ́rẹ́ 2022
'Pelumi Olajengbesi kìí ṣe agbẹjọ́rò Sunday Igboho, Ilana Omo Oodua ló gbà á ṣíṣẹ́'
3 Sẹ́rẹ́ 2022
Ẹ wo ohun tí a mọ̀ nípa ilé ìtajà NEXT tó jóná ní Abuja
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ẹ fura àwọn agbésùmọ̀mi láti Mali fẹ́ wọ ìlú Abuja
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
'Lójú mi, ọmọ ìyá mẹ́fà jóná, ọkàn kú nínú iná gàásì nílùú Abuja'
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Rahmon Adedoyin ti sọ̀rọ̀ lórí àbájáde ìwádìí òkú ‘autopsy’ Timothy Adegoke tó kú sílé ìtura rẹ̀ nílé Ifẹ̀
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Kò sí ìfẹ̀míṣòfò kankan ní Lekki Too Gate, àlọ́ àpamọ̀ lásán ni èsì ìgbìmọ̀ EndSARS - Lai Mohammed
23 Bélú 2021
Buhari buwọ́lu N656 bílíọ́nù owó ìdólà fún àwọn ìpínlẹ̀
19 Bélú 2021
Buhari ti sọ̀rọ̀ sókè lórí àbájáde ìwádìí EndSARS, ilẹ̀ Amẹ́ríkà sì ti fun lésì
18 Bélú 2021
Ọ̀pọ̀ ẹ̀mí àti dúkìá sọnù sínú ìjàmbá iná Kẹrosínìì l‘Abuja
6 Bélú 2021
Àwọn agbébọn kọlu Fáṣítì ìlú Abuja, wọ́n jí èèyàn mẹ́fà gbé lọ
2 Bélú 2021
Àwọn agbébọn ṣèkọlù àdó olóró sí ojú irin Kaduna sí Abuja, orí ló kó wa yọ! - Shehu Sani
21 Ọ̀wàrà 2021
Ilé alájà méjì dàwó nílùú Abuja, èèyàn kan kú, orí kó àwọn míì yọ
6 Ọ̀wàrà 2021
Ìṣájú
Page
7
nínú
11
1
4
5
6
7
8
9
10
11
Tókàn