BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Àbújá
Ilé ẹjọ́ gba béèlì mínísítà Buhari, Hadi Sirika pẹ̀lú mílíọ́nù Náírà lórí ẹ̀sùn ṣíṣe ₦2.5bn báṣubàṣu
9 Èbibi 2024
A ti mú Ibrahim Abdullahi tó wà nídi ìkọlù sí èrò inú reluwé Kaduna sí Abuja- Ọlọ́pàá
3 Èbibi 2024
Ọkùnrin kan dèrò ilé ẹjọ́ fún ẹ̀sùn jíjí fùfú, ìkòkò ọbẹ̀ àti àwọn nǹkan mìí
26 Ẹrẹ̀nà 2024
Ìjọba apapọ̀ kéde orúkọ àwọn agbésùmọ̀mí tó kọlu Owo, Kuje àtàwọn onígbọ̀wọ́ wọn
21 Ẹrẹ̀nà 2024
Ọlọ́pàá yìnbọn pa ọkùnrin kan lọ́jà Wuse ní Abuja, wàhálà bẹ́ sílẹ̀
13 Ẹrẹ̀nà 2024
Ọlọ́pàá fi pampẹ́ mú Pásítọ̀ àtàwọn méjì míì lórí ẹ̀sùn pé wọ́n fẹ́ kó ọmọdé ṣòwò ẹrú
10 Èrèlè 2024
ASP ọlọ́pàá fara gbọta, ajínigbé yìnbọn pa ọlọ́pàá kan àti ẹbí àwọn èèyàn tí wọ́n gbé l'Abuja
31 Sẹ́rẹ́ 2024
'Fúnra wa la gba àwọn ọmọbìnrin wa ní àhámọ́ ajínigbé, kìí ṣe ọlọ́pàá'
22 Sẹ́rẹ́ 2024
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá tún dóòlà ẹlòmíràn lọ́wọ́ àwọn ajínigbé l’Abuja
21 Sẹ́rẹ́ 2024
Iléeṣẹ́ Ọlọ́pàá ṣàfihàn àwọn ajínigbé àti àwọn afurasí 16 nílùú Abuja
21 Sẹ́rẹ́ 2024
Olórin àti àwọn ọmọ ẹgbẹ́ tí wọ́n jígbé rí ìtúsílẹ̀ gbà
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ori mi kọ̀! Mi o lè díje dù ipò ààrẹ takò Tinubu ní 2027- Wike
25 Bélú 2023
Àwọn ajínigbé jí kọ́pà gbé lásìkò tó ń rin ìrìnàjò lọ sí ibùdó NYSC nílùú Abuja
6 Bélú 2023
Kí ló dé tí ariwo sọ pé wọn fẹ́ pa gómìnà Kogi, Yahaya Bello?
23 Ọ̀wàrà 2023
‘Ọkùnrin tó fún mi ní ẹ̀bùn N200 ló pariwo pé mo ti mú nǹkan ọmọkùnrin òun’
16 Ọ̀wàrà 2023
Iléeṣẹ́ Ọlọ́pàá sàfihàn akẹ́kọ̀ọ́ obìnrin Poly méjì tó ṣekúpa ọ̀gá ilé ijó nílùú Abuja
12 Ọ̀wàrà 2023
Ìgbẹ́jọ́ Nnamdi Kanu ti bẹ̀rẹ̀ nílé ẹjọ́ tó ga jùlọ l'Abuja
5 Ọ̀wàrà 2023
Olórí ẹgbẹ́ awakọ̀èrò l’ Eko, MC Oluomo ránṣẹ́ ìkìlọ̀ sí ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ NLC
27 Owewe 2023
‘’Olóògbé Taiwo Akinkunmi tó ya àsìá Nàìjíríà ṣe gudugudu méje láti mú ìsọ̀kan bá orílẹ̀èdè wa’’
20 Owewe 2023
Ìjọba àpapọ̀ pàṣẹ kí ọlọ́pàá mú ẹni tó ni ilé alájà méjì tó dàwó l’Abuja
24 Ògún 2023
Emefiele tún farahàn nílé ẹjọ́ ṣùgbọ́n ilé ẹjọ́ ní ẹjọ́ rẹ̀ kò tíì sí lójú ọpọ́n
17 Ògún 2023
Tí a kò bá fọhùn akin fún ìfẹsẹ̀múlẹ̀ ìjọba alágbádá ní Niger, kò sí ẹni tí yòó bá wá ṣe é - Tinubu
10 Ògún 2023
Ọlọ́pàá ṣàwárí ọkọ̀ Mercedes o ní N55m tí oníbàrà jí gbé lẹ́yìn ọ̀sẹ̀ kan
6 Agẹmo 2023
Irọ́ ní ìròyìn pé a fowó kún owó iná - AEDC
27 Òkùdu 2023
Ìṣájú
Page
4
nínú
11
1
2
3
4
5
6
7
8
11
Tókàn