BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
ifiya jẹni labẹ ile
Iyabo Ojo, Toyin Abraham, Mercy Aigbe, ta làwọn òṣèrébìnrin yìí gbè lẹ́yìn lórí ọ̀rọ̀ ìfipábánilòpọ̀?
8 Òkùdu 2020
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ ẹ̀gbọ́n tó dáná sun àbúrò rẹ̀ toyúntoyún nílùú Eko
25 Èbibi 2020
Arákùnrin tó jí Ese Oruru gbé ti rí ẹ̀wọ̀n ọdún 26 he
21 Èbibi 2020
2:37
Fídíò,
Àyájọ́ obìnrin lágbáye, àwọn obìnrin fọnrere ìdẹ́yẹsí
, Duration 2,37
8 Ẹrẹ̀nà 2020
Òbinrin kan fẹ́ ọkọ méjì torí ọkọ àkọ́kọ́ rìnrìnàjò fún ọdún méjì péré
27 Èrèlè 2020
Lẹ́yìn tó fi ọ̀bẹ halẹ̀ mọ́ ọ, ọkọ Magarita fi àáké gé e lọ́wọ́, kí ló ṣe tó bẹ́ẹ̀?
9 Èrèlè 2020
Maryam Sanda, ìyàwó tó pa ọkọ rẹ, ri ìdájọ ikú he
27 Sẹ́rẹ́ 2020
Ó ṣeésẹ kí ọkùnrin tó n mu àmujù ọtí ó maa lo ìwà ipá pẹ̀lú ìyàwó rẹ̀
6 Sẹ́rẹ́ 2020
Idí ti a ko ṣe tú El-Zakzeky silẹ láhàmọ́- Malami
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Tí o bá rí àpẹrẹ mẹ́fà yìí, sá àsálà fún ẹ̀mí rẹ̀!
26 Bélú 2019
Èèdì rèé o! Olùkọ́ fẹgba lu akẹ́kọ́ọ̀bìnrin ọmọ ọdún mẹ́rìnlá pa ní yàrá ìkàwé
30 Ọ̀wàrà 2019
"Ọ̀pọ̀ èèyàn ń bá mi ṣùn, ṣẹ́yún fún mi níbùdó ọmọ aláìgbọràn"
27 Ọ̀wàrà 2019
3:19
Fídíò,
Orí bíbẹ́ kọ ni oògùn orí fífọ́- Omowe Dare Adelusi
, Duration 3,19
12 Ọ̀wàrà 2019
Ìdí rèé tí mo fi ṣẹ̀ṣẹ̀ sọ̀rọ̀ lẹ́yìn tí wọ́n fipá bámi lopọ̀ lọ́mọ ọdún méje lọ́gọ́ta ọdún sẹ́yìn-Eli
12 Ọ̀wàrà 2019
Gbọ́láhàn pa Tóyìn lẹ́yìn tó fipá bá a lò pọ̀ nílùú Ibadan - Ọlọ́pàá Ọyọ
15 Owewe 2019
Ọkọ lu ìyàwó ọlọ́mọ mẹ́jọ pa tórí ó kọ̀ láti fún ọmọ l‘ọ́mú
14 Owewe 2019
1:22
Fídíò,
Àwọn ọmọ Naijiria ti ń wọ bàálù láti South Africa báyìí
, Duration 1,22
11 Owewe 2019
Ìyá tó lu ọmọ ọdún mẹ́rin pa l‘Akurẹ bọ́ sọ́wọ́ ọlọ́pàá
27 Ògún 2019
'Àlàyé rèé lórí ìdí ti mo fi na ọmọ òrukàn, tí mo sì tì í mọ́ ilé ajá'
15 Ògún 2019
Àwọn obìnrin yarí, wọ́n kò fẹ́ àwọn ọkùnrin ní òde ijó wọn
13 Ògún 2019
2:05
Fídíò,
Ìkìlọ̀: Bí o bá ń wá "Nanny", má lọ gba ọmọọ̀dọ̀ o!
, Duration 2,05
12 Agẹmo 2019
Ẹ má bínú, mo kábàmọ́ pé mo na obìnrin -Elisha Abbo
4 Agẹmo 2019
Elisha Abbo ṣàlàyé ìdí tó fi lu obìnrin fún BBC
2 Agẹmo 2019
Ọmọọ̀dọ̀ tó pa Ope Bademosi ti rí ẹ̀wọ̀n gbére he!
26 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
8
nínú
8
1
2
3
4
5
6
7
8