BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Aabo orile-ede
Àwọn ọmọ ìta wọ̀já ìjà l‘Osogbo, ẹ̀mí alágbe kan bá ìṣẹ̀lẹ̀ náà lọ
15 Èbibi 2024
Ìjọba Nàìjíríà wọ́gilé owó orí ìdá 0.5% tó kéde fún àbò lọ́wọ́ jìbìtì orí ayélujára
14 Èbibi 2024
Àwọn agbébọn pa ọ̀gá wọ́dà méjì, ẹlẹ́wọ̀n sá lọ
14 Èbibi 2024
'Ojoojúmọ́ ni wọ́n ń ja àwọn èèyàn lólè tàbí pa wọn, mò ń gbàdúrà lọ́sàn-án àti lóru fún ààbò'
14 Èbibi 2024
Àwọn ajínigbé pa dẹrẹba, ṣe èrò mẹ́rin lése, jí èèyàn mẹ́ta gbé lọ́nà Ibadan sí Ijebu-Ode
14 Èbibi 2024
Ọwọ́ tẹ 32 awakùsà lọ́nà àìtọ́ l'Oyo
14 Èbibi 2024
Èèyàn 1,097 làwọn agbébọn ṣekúpa lóṣù kẹrin ní Nàìjíríà – Àbọ̀ ìwádìí
13 Èbibi 2024
Àwọn agbébọn tún jí akẹ́kọ̀ọ́ fásitì mẹ́sàn án gbé ní Kogi
10 Èbibi 2024
Ìjọba Kaduna yóò kó ilé ẹ̀kọ́ 359 pọ̀ sójú kan náà látàrí ìjínigbé lemọ́lemọ́
9 Èbibi 2024
Ọlọ́pàá Ogun àtàwọn ajínigbé dojú ìbọn kọ ara wọn lójú ọ̀nà Sagamu, dóòlà ọmọ India mẹ́ta
9 Èbibi 2024
Àwọn aṣòfin l’Abuja tako àbá fún ìdádúró 0.5% owó orí táwọn báńkì fẹ́ máa yọ lórí àwọn oníbàárà
9 Èbibi 2024
Níbo ni Mukaila Lamidi 'Auxiliary', alága ẹgbẹ́ awakọ̀ èrò tẹ́lẹ̀ nípínlẹ̀ Oyo wà?
8 Èbibi 2024
A ti mú Ibrahim Abdullahi tó wà nídi ìkọlù sí èrò inú reluwé Kaduna sí Abuja- Ọlọ́pàá
3 Èbibi 2024
Àwọn gómìnà lápá Àríwá lọ Amẹ́ríkà láti wá ojútùú sí ààbò tó mẹ́hẹ, àbọ̀ wọn rèé
26 Ìgbé 2024
Ọwọ́ ti tẹ mẹ́tàlá nínú àwọn ẹlẹ́wọ̀n tó sá lọ́gbà ẹ̀wọ̀n Suleja - Mínísítà
25 Ìgbé 2024
Àwọn àgbébọn kan fẹ́ jọ́wọ́ ohun ìjà wọn fún ìjọba láti kẹ̀yìn síwà ọ̀daràn – Ribadu
24 Ìgbé 2024
Ẹ̀rù ló ń ba ọ̀gá àgbà ọlọ́pàá pé ọlọ́pàá àpapọ̀ yóò di àtẹ̀mẹ́rẹ̀, ló ṣe tako ìdásílẹ̀ ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ - Onímọ̀ ètò àbò
23 Ìgbé 2024
Akintoye àti Igboho ń sọ tiwọn ni, àtúntò ni a dúró fún – Afenifere
22 Ìgbé 2024
Àwọn agbébọn kọlu baálè méjì l’Ogun, wọ́n pa ẹ̀ṣọ́ aláàbò kan
21 Ìgbé 2024
Nǹkan tí ó le mú ọ̀wọ́ngógó oúnjẹ dínkù ní Nàìjíríà rèé - Ẹgbẹ́ àgbẹ̀
20 Ìgbé 2024
Ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo da ibùba àwọn ajìjàgbara Oodua Nation wò nílùú Ibadan
19 Ìgbé 2024
Ọmọ ogun ṣekúpa obìnrin kan, gbé òkú rẹ̀ pamọ́ ní bárékè- Iléeṣẹ́ ológun bẹ̀rẹ̀ ìwádìí
18 Ìgbé 2024
Àwọn agbébọn yawọ abúlé, jí àwọn obìnrin àti àwọn ọmọ gbe ní Katsina
17 Ìgbé 2024
Ààrẹ Bọla Tinubu kéde ọjọ́ keje, oṣù kẹrin ọdún gẹ́gẹ́ bí àyájọ́ ọjọ́ àwọn ọlọ́pàá
16 Ìgbé 2024
Ìṣájú
Page
23
nínú
40
1
20
21
22
23
24
25
26
40
Tókàn