BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Aabo orile-ede
Wàhálà míì tún bẹ́ sílẹ̀ láàrin ọmọ ẹgbẹ́ Shitte àti ikọ̀ aláàbò
6 Ògún 2022
Àfi kí ẹkùn kọ́ọ̀kàn wà ojútùú sí ipenija ààbò fún ará wọn - Gani Adams
6 Ògún 2022
Aráàlú, ẹ nàka sáwọn agbébọn tó pa ọlọ́pàá, wọn kò ní lọ láìjìyà – Buhari
6 Ògún 2022
Ọba ìlú àtàwọn mẹ́ta kàgbákò ajínigbé, ìbọn ba awakọ̀ wọn l'Ondo
5 Ògún 2022
Àwọn agbésùnmọ̀mí ti ń gbé àwọn obìnrin Kaduna ní ìyàwó, wo ibi tí wọn ń gbée gbà
5 Ògún 2022
Fihàn agbébọn pé ìwọ ní ádárì wá - Afenifere sọ̀kò ọ̀rọ̀ sì Buhari
4 Ògún 2022
Díẹ̀ lára ìgbà tí Amotekun ti mú àwọn afurasí ọ̀dàrán ní Ondo
4 Ògún 2022
Ikú dóró! Wo bí àwọn ajínigbé ṣe pa òṣìṣẹ́ Hótẹ́ẹ̀lì tó jẹ́ akẹ́kọ̀ọ́ LAUTECH àti oníṣòwò lẹ́yìn tí wọ́n gba N5m
4 Ògún 2022
Àráàlú rò pé ajínigbé ni wọ́n, wọ́n dáwọ́ lu ẹbí kan tó kó ọmọdé sínú ọkọ̀
4 Ògún 2022
Ìjọba Naijiria ra ọkọ̀ tí iye owó rẹ̀ tó ₦1.4b fún ètò àbò orílẹ̀-èdè Niger Republic
3 Ògún 2022
Àjọ NRC gbẹ́sẹ̀lé ìrìnnà reluwé lójú òpó Eko, Abuja, Kano àti Ajaokuta
3 Ògún 2022
Kìí ṣe Fulani nìkan ló wà nínú àwọn ọ̀daràn táa mú – Amotekun Ondo
3 Ògún 2022
À ń sa ipá wa láti gbógun ti ìgbésùnmọ̀mí - Buhari
2 Ògún 2022
Èèmọ̀ dé, Ṣé lóòtọ́ lọwọ́ Amotekun tẹ Ọmọ ọdún 18 tó ń bá abo ewúrẹ́ ní ìbálòpọ̀ ní ìpínlẹ̀ Ogun?
2 Ògún 2022
Ṣé lóòtọ́ ni pé DSS mú olórí Boko Haram ní Ogun?
2 Ògún 2022
Ìkọlù kankan kò lè wáyé ní Eko, a wà nílé fún wọn – Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá
1 Ògún 2022
Àwọn agbésùnmọ̀mí ti wọ Ogun, Oyo àti Osun láti ṣe ìkọlù - Gani Adams
1 Ògún 2022
Ẹ ṣọ́ra ṣe lórí èròngbà yín láti yọ Buhari nípò - Kwankwaso
31 Agẹmo 2022
Iléeṣẹ́ ọmọ ogun Naijiria pààrọ̀ àwọn lọ́gàá-lọ́gàá, ó pààrọ̀ àwọn míì káàkiri Nàìjíríà
29 Agẹmo 2022
Wo ohun ti gómìnà Akeredolu sọ nípa ìkọlù tuntun tó wáyé nílùú Owo
29 Agẹmo 2022
Erémọdé lásán làwọn tó ní àwọn yóó yọ Buhari nípò ń ṣe, wọn ò tó bẹ́ẹ̀ - Ìjọba àpapọ̀
28 Agẹmo 2022
Àwọn agbésùmọ̀mí kọlu ibùdó àwọn ológun nílùú Abuja
29 Agẹmo 2022
Kí ló ṣẹlẹ̀ tí ìró ìbọn tún fi ń dún lákọlákọ nílùú Owo?
28 Agẹmo 2022
Wo ìdí tawon agbebọn fi tu mẹta nínú arinrinajo reluwé Abuja sí Kaduna sílẹ̀
26 Agẹmo 2022
Ìṣájú
Page
40
nínú
40
1
34
35
36
37
38
39
40