BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ileesẹ Ologun
Kí ló mú àjọ EFCC ti ọmọ ogun mẹ́fà mọ́lé ní Kaduna?
18 Bélú 2023
Wọ́n fi ọwọ́ òsì júwe ilé f’ọ́mọ-ogun méjì Uganda torí wọ́n fẹsẹ̀ fẹ l’ásìkò ìkọlù
13 Bélú 2023
1:53
Fídíò,
Búrẹ́dì nìkan ni oúnjẹ tí à ń rí jẹ báyìí - Àwọn ènìyàn Gaza ṣàlàyé
, Duration 1,53
10 Bélú 2023
Olórí Ìjọba Guinea tí àwọn agbébọn tú silẹ̀ tí padà sí ọgbà ẹ̀wọ̀n
5 Bélú 2023
Ńṣe ló dà bíi ìgbà tí ayé fẹ́ parẹ́ – Àwọn ogúnléndé Gaza sọ ìrírí wọn
5 Bélú 2023
Arming Israel: 120,000 Ọmọ Israẹli ló tí kọ̀wé láti gbà ìyọ̀nda kí wọn lè rà ìbọn ìléwọ́
3 Bélú 2023
Ààrẹ Niger, Bazoum gbìyànjú láti sá mọ́ àwọn adìtẹ̀gbàjọba tó fi sí àhámọ́ lọ́wọ́ ṣùgbọ́n...
20 Ọ̀wàrà 2023
Iléẹjọ́ ní kí Ọ̀gá ológun san N3.7bn, kó sì tún lo sáà lọ́gbà ẹ̀wọ̀n fún ọdún meje
11 Ọ̀wàrà 2023
A ti ṣetán láti yan àwọn aṣòfin – Ìjọba ológun orílẹ̀-ede Gabon
5 Ọ̀wàrà 2023
Wọ́n fi ẹ̀sùn ìjówókó lọ sókè òkun kan ìyàwó ààrẹ Ali Bongo Gabon táwọn ológun gbàjọba rẹ̀
30 Owewe 2023
Sọ́jà méjìlá kú ní Niger torí ìkọlù àwọn alákatakítí ẹ̀sìn
28 Owewe 2023
Ète ìdìtẹ̀gbàjọba wáyé ní Burkina Faso, ọwọ́ tẹ àwọn ológun tó fẹ́ dìtẹ̀gbàjọba
28 Owewe 2023
France ṣetán láti kó 1,500 ọmọ ogun rẹ̀ kúrò ní Niger – Macron
25 Owewe 2023
Ẹ máa yìnbọn pa àwọn jàǹdùkú tó bá dojú ìjà kọ àwọn agbófinró – Ìjọba Kenya
24 Owewe 2023
Ṣé lóòótọ̀ ni pé ìdìtẹ̀gbàjọba tún ti wáyé ní Congo?
18 Owewe 2023
Ikọ̀ agbébọn ẹlẹ́sìn Islam kọlu ibùdó ológun àti ọkọ̀ ojú omi ní Mali, èèyàn 49 kú
8 Owewe 2023
‘’Ẹbí kan náà ni ọ̀gágun Nguema tó gbàjọba ní Gabon àti Ààrẹ Ali Bongo’’
3 Owewe 2023
Kó s'éwu fún Nàìjíríà lórí b'áwọn ológun ṣe ń dìtẹ̀ gbàjọba l'Áfíríkà- Ìjọba àpapọ̀
2 Owewe 2023
Factcheck: Ìwádìí BBC fihàn pé lẹ́yìn ìdìtẹ̀gbàjọba ni wọ́n ya àwọn fídíò owó inú àpò tó ń jáde ní Gabon
1 Owewe 2023
Fídíò Ààrẹ Ali Bongo tó ń bẹ̀bẹ̀ fún ìrànlọ́wọ́ lẹ́yìn tí àwọn ológun gbàjọba lọ́wọ́ rẹ̀
1 Owewe 2023
Ta ni Ọ̀gágun Brice Oligui Nguema adári tí ológun Gabon gbé ìjọba fún báyìí?
1 Owewe 2023
Ààrẹ Gabon, Ali Bongo tí wà ní àhámọ́ àwọn ológun
30 Ògún 2023
Wọ́n bá òkú olùbádámọ̀ràn Sẹ́nétọ̀ lẹ́gbẹ́ títì, ẹbí pè fún ìdájọ́ òdodo
23 Ògún 2023
Níbo ni nnkan dé dúró ní Niger lẹ́yìn ìdìtẹ̀gbàjọba? Nnkan tí a mọ̀ rèé
20 Ògún 2023
Ìṣájú
Page
9
nínú
19
1
6
7
8
9
10
11
12
19
Tókàn