BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ileesẹ Ologun
2:14
Fídíò,
Sọ́jà fìbọn fọ́ ọmọ ọdún mẹ́fà lórí lásìkò tó lọ pọnmi
, Duration 2,14
27 Owewe 2020
Ẹ dín iye ìgbà tẹ n gorí obìnrin kù torí ìdìbò tó n bọ̀, kẹ́ẹ lè lágbára láti ṣe ... - Ọ̀gá àgbà ọlọ́páà
23 Owewe 2020
Ilé iṣẹ́ ọmọogun òfurufú sọ orúkọ Tolulope Arotile di mánigbàgbé lórílẹ̀-èdè Nàìjíríà
23 Owewe 2020
Ẹwọ́n ọdún méjìlá ni wọ́n fún àwọn Ṣója mẹ́rin tó pa ìyá àti ọmọ méjì ní Cameroon
21 Owewe 2020
Bí o bá ṣe ìdánwò àṣewọ'léeṣẹ́ ọmọogun òfúrufú, wo bí o ṣe le rí èsì rẹ̀ níbí
18 Owewe 2020
18:27
Fídíò,
Wò ó bí àwọn alágbára ayé ṣe ń lo Díróónù, láti jagun lábẹ́lẹ̀
, Duration 18,27
12 Owewe 2020
Tunde Idiagbon, ọ̀gágun kògbagbẹ̀rẹ́ tó ní ẹ̀ẹ̀kan lóṣù ló yẹ kí ológun máa rẹ́rìín
27 Ògún 2020
Ṣé o fẹ́ ṣiṣẹ́ ológun? Forúkọ sílẹ̀ nínú ìròyìn yìí
20 Ògún 2020
Àwọn alákatakítí Islamic State West Africa Province kéde pé wọ́n tún ti pa àwọn ṣọ́jà ní Kukawa
20 Ògún 2020
Wo àmúyẹ kí o tó lè di ọmọ ogun ilẹ̀ Nàìjíríà pẹ̀lú fọ́ọ́mù tó jáde yìí
20 Ògún 2020
Babangida ṣe ọjọ́ ìbí 79, Buhari, Jonathan ní láéláé lá máa ìrántí iṣẹ́ ribiribi tó gbé ṣe
17 Ògún 2020
5:31
Fídíò,
Abọ́ fífọ̀ àti ilẹ̀ ọkọ̀ ojú omi ní gbígbá ní mó fi kọ́kọ́ bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́- Victor Agunbiade
, Duration 5,31
14 Ògún 2020
Ẹlẹ́wọ̀n 44 kú sọ́gbà ẹ̀wọ̀n nítorí ooru tó mú púpọ̀
12 Ògún 2020
Ọmọ Nàíjíríà mọ̀ pé ìjọba mi gbìyànjú, mo ṣapá mi lórí ètò ààbò - Buhari
1 Ògún 2020
Ológun kan tí ọpọlọ rẹ̀ kò pé, ló pa akẹẹgbẹ́ rẹ̀ tó ṣẹ̀ṣẹ̀ ṣègbéyàwó - Iléeṣẹ́ ológun jẹ́wọ́
30 Agẹmo 2020
Ilé iṣẹ́ ọmọogun òfurufú ti bẹ̀rẹ̀ ètò ìgbaníwọlé- Àwọ ìlànà ìforúkọsilẹ̀ rèé
25 Agẹmo 2020
Nínúu kẹ́ẹ kọ̀wé fipò sílẹ̀ tàbí kí ẹ gba ìdádúró, ẹ mú ọ̀kan - Ilé aṣòfin sí àwọn ọ̀gá àgbà ológun
21 Agẹmo 2020
Àwọn ẹlẹ́sìn ìbílẹ̀ ń bèèrè owó lọ́wọ́ àwọn Alfa lórí ìsìnkú ẹni tó pokùnso
8 Agẹmo 2020
3:08
Fídíò,
Ohun tí Ọlọ́run ṣe fún mi ju òun tó tọ́ sí mi lọ-Ọbasanjọ
, Duration 3,08
7 Ẹrẹ̀nà 2020
2:37
Fídíò,
Èèyàn burúkú l'Ọbasanjọ, rárá ọmọ Nàìjíríà rere ni, àwọn ọmọ Ogun sọ̀rọ̀ nípa Ọbasanjọ
, Duration 2,37
5 Ẹrẹ̀nà 2020
Ilé-iṣẹ́ ọmọogun mú ọmọbìnrin tó ń jó pẹ̀lú ìbọn lọ́rùn
28 Èrèlè 2020
Sọ́jà àtàwọn ọlọ́jà kojú ìjà s'àwọn òṣìṣẹ́ Káńsù ní Eko
27 Èrèlè 2020
Boko Haram tún ṣọṣẹ́ ní Adamawa, ọ̀pọ̀ òkú ṣùn, àìmọye dúkìá jóná
23 Èrèlè 2020
Lẹ́yìn ọdún 44 tó jáde láyé, igbá tí onírèsé Murtala Muhammed fín sílẹ̀, kò parun
13 Èrèlè 2020
Ìṣájú
Page
17
nínú
19
1
12
13
14
15
16
17
18
19
Tókàn