BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ileesẹ Ologun
Nigeria Army recruitment 2021: Ẹ wo bí ẹ ṣe lè darapọ̀ mọ́ iléeṣẹ́ Ọmọogun Nàìjíríà
16 Èrèlè 2021
Ìròyìn ẹlẹ́jẹ̀ ní pé wọ́n pa ọmọ ogun mẹ́fà tó jẹ́ iran Igbo nikọ̀kọ̀ ní Abuja- Iléeṣẹ́ ológun
2 Èrèlè 2021
Seyi Makinde, Akeredolu, òfo ni kùrù-kẹrẹ yín lọ́dọ̀ Buhari lórí ìpèsè ààbò - Falana
30 Sẹ́rẹ́ 2021
Nkan márùn ùn nípa Ọgágun Attahiru, òkúta tí Burati kọ̀ sílẹ̀, tó padà di igun ilé
27 Sẹ́rẹ́ 2021
Ṣọ́jà àti ikọ̀ aláàbò ESN tí Nnamdi Kanu, ṣíná ìbọn fúnra wọn
26 Sẹ́rẹ́ 2021
Adigunjalè 24 tó ń jí epo rọ̀bì la mú ní Ondo- Ikọ̀ ọmọogun orí omi
18 Sẹ́rẹ́ 2021
Sójà àti awakọ̀ fìjà pẹ́ẹ́ta nítorí ọgọ́rùn náírà, ọ̀pọ̀ ẹ̀mí sòfò
9 Sẹ́rẹ́ 2021
Bí Nàíjíríà bá fẹ́ kí ọdún 2021 dára, ohun tí yóò ṣe rèé - Obasanjo
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
'Ìdí tí a ò fi pa àwọn ajínigbé tó gbé àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Kankara nìyìí'
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Àwọn agbófinró Nàíjíríà yóò rojọ́ níwájú iléẹjọ́ àgbáyé ICC
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
7:03
Fídíò,
'Àwọn èèyàn sọ fún mi pé bí mo bá mọ ìyà ọmọ tó jáná, mi ò bá má bá a wí'
, Duration 7,03
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Sójà obìnrin lù mí lálù bami nílùú Ibadan
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Wọ́n ti rẹ ipò ọ̀gágun Olusegun Adeniyi sílẹ̀ lẹ́yìn tó jẹ̀bi títú àṣírí kùdiẹ-kudiẹ iléeṣẹ́ ológun lórí ayélujára
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Òtítọ́ làwọn sọ́jà gbé ìbọn tó lọ́ta gidi nínú lọ sí Lekki Toll Gate lásìkò ìwọ́de EndSARS- Ọ̀gágun Taiwo
22 Bélú 2020
A dúro bí iké lẹ́yìn ìròyìn táa gbé jáde nípa Lekki Tollgate; CNN tako Lai Mohammed
20 Bélú 2020
Pásítọ̀ Sam Adeyemi, Taaooma, Falz àti gbogbo àwọn tí ilé ẹjọ́ fẹ́ rí nìyìí
15 Bélú 2020
"Ìjọba Buhari rẹ́ ẹ́yà yókù jẹ nídi gbígba ológun ní Borno, kò sí ibi tí àìfararọ kò sí"
13 Bélú 2020
Ẹ gbà mí o! Ìjọba Buhari ní kí Ológun pa mí láàrin ọjọ́ kan péré - Omoyele Sowore
12 Bélú 2020
Sọ́jà nà mí, tí mí mọ́lé bí wọn ti ṣe fún bàbá mi láyé ìjọba ológun Buhari - Ọmọ́ Busari Adelakun
11 Bélú 2020
Ẹ wo ojú àwọn jàndùkú tí ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ nígbà tí wọ́n lọ kó ọjà ọlọ́jà ní Shoprite Ilorin
24 Ọ̀wàrà 2020
Àìsọ̀rọ̀ Buhari lórí ìṣẹ̀lẹ̀ Lekki, ìkọjú ìjà sí Yoruba ni - YWC
23 Ọ̀wàrà 2020
Ìwọ́de EndSARS kìí ṣe ọ̀rọ̀ ẹlẹ́yàmẹ̀yà, ara ti kan àwọn èèyàn ni - Afenifere
23 Ọ̀wàrà 2020
17:14
Fídíò,
Àkàrà tú sépo! Ikọ̀ ọ̀tẹlẹ̀múyẹ́ BBC tú àṣírí bí SARS ṣe ń fìyà jẹ aráàlú
, Duration 17,14
19 Ọ̀wàrà 2020
Ìfẹ́ Yorùbá ló mú mi fi ẹ̀mí wéwu láti kojú ajínigbé ní Kishi - Sunday Igboho
30 Owewe 2020
Ìṣájú
Page
16
nínú
19
1
12
13
14
15
16
17
18
19
Tókàn