BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Ekiti
Mi ò dọfẹ, bí mo ṣe móríbọ́ lọ́wọ́ àwọn agbébọn tó pa ọba méjì ní Ekiti rèé
5 Èrèlè 2024
Ọwọ́ ọlọ́pàá ti tẹ afurasí mẹ́jọ lórí jíjí àwọn akẹ́kọ̀ọ́ àti ọbalayé gbé ní Ekiti
4 Èrèlè 2024
Irọ́ ni pé àwọn akẹ́kọ̀ọ́ tí wọ́n jígbé l'Ekiti ti gb'òmìnira
3 Èrèlè 2024
6:04
Fídíò,
Akẹ́kọ̀ọ́ tí orí kó yọ lọ́wọ́ àwọn ajínigbé l’Ekiti ṣàlàyé bí wọ́n ṣe jí àwọn akẹgbẹ́ àti olùkọ́ rẹ̀ lọ
, Duration 6,04
2 Èrèlè 2024
Ìjọba, ẹ fún wa ní ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ l'Ekiti láti lè kójú ìṣòro ètò àbò, àwọn ọba ké gbàjarè
1 Èrèlè 2024
Ọlọ́pàá, Amotekun, ọlọ́dé àti OPC dáwọ́ jọ mú afurasí ajínigbé márùn-ún l'Ekiti
31 Sẹ́rẹ́ 2024
Ilé ẹjọ́ ní kí wọ́n lọ yẹgi fún ọkùnrin tó fi ọmọ odó pa mọ̀lẹ́bí rẹ̀ l’Ekiti
31 Sẹ́rẹ́ 2024
Ẹ ṣàwárí àwọn akẹ́kọ̀ọ́ àtàwọn olùkọ́ tí wọ́n jí gbé ní Ekiti kíákíá - Tinubu sáwọn ẹ̀ṣọ́ ààbò
30 Sẹ́rẹ́ 2024
Àwọn jàndùkú kọlu ilé ìwòsàn l’Ekiti, wọ́n bá dúkìá jẹ́, jí òkú gbé
17 Sẹ́rẹ́ 2024
Ọwọ́ ọlọ́pàá ti tẹ ọkọ̀ àti ọ̀kadà tí àwọn adigunjalè fi fọ́ báńkì l’Ekiti
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Babalawo tó di pásítọ̀ fún ìyàwó rẹ̀ lọ́rùn pa l’Ekiti, ó dèrò àtìmọ́lé
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ìjọba Ekiti pe pásítọ̀ Chef Dammy lẹ́jọ́ lórí ẹ̀sùn ìdúnkokòmọ́ni, bèrè ₦10m owó gbá máb̀inú lọ́wọ́ rẹ̀
29 Bélú 2023
Pásítọ̀ bọ́ sọ́wọ́ ọlọ́pàá lórí ẹ̀sùn pé ó fún ìyàwó ọ̀gá akọrin lóyún àti ìjínigbé àwọn ọmọdé
17 Bélú 2023
Òṣèlú ni igi owó tó ń so jùlọ báyìí ní Nàìjíríà -Afe Babalola SAN
21 Ọ̀wàrà 2023
"Owó gọbọi là ń san lórí àwọn ọmọ wa àmọ́ ìgbéayé ẹlẹ́wọ̀n ni wọ́n ń gbé nílé ẹ̀kọ́ wọn"
7 Ọ̀wàrà 2023
Wọn rí òkú akẹ́kọ̀ọ́ Fásitì FUOYE tí wọn ń wá níbi ti wọn sin-ín sí lẹ́bàá yàrá ìkàwé
7 Owewe 2023
‘Àwa oníṣẹ̀ṣe kìí ṣe oníṣẹ́ ibi’
21 Ògún 2023
Ẹ̀mí àìrí àti èkúté wo ló yọ ojú àti ahọ́n òkú ọmọ kí ilẹ̀ tó mọ́ ní Ado-Ekiti?
4 Ògún 2023
5:23
Fídíò,
"Àlàyé rèé lórí bí wọ́n ṣe jí Alága APC l‘Ekiti gbé àti bó ṣe gba ìdáǹdè"
, Duration 5,23
18 Agẹmo 2023
Àwọn ọ̀dọ́ fárígá lórí yíyọ owó ìrànwọ́ orí epò, wọ́n ṣe ìwọ́de l‘Ekiti
13 Òkùdu 2023
Ìdùnnú subú lu ayọ̀ ní Ekiti, Damilola se oúnjẹ fún ọgọ́fà wákàtí látí gba àmì ẹ̀yẹ
13 Òkùdu 2023
Buhari ṣì ní ẹ̀tọ́ di òru May 28 láti yáwó, gbé iṣẹ́ fún kọngílá síta- Fashola
26 Èbibi 2023
Ilé ẹjọ́ dájọ́ ikú fáwọn mẹ́ta fẹ́sùn wí pé wọ́n jí fóònù, bàtà ní Ekiti
16 Èbibi 2023
Serikin Hausa sọ̀rọ̀ gbá orí àwọn Hausa oníṣòwò bí wọ́n ṣe kọlu ikọ̀ Amotekun ní Ekiti
16 Èbibi 2023
Ìṣájú
Page
4
nínú
14
1
2
3
4
5
6
7
8
14
Tókàn