BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Yoruba
Àwa nìkan ni ọ̀nà àbáyọ sí ìṣoro tó ń dojúkọ Naijiria- Àwọn Oníṣẹ̀ṣe
23 Ògún 2021
3:52
Fídíò,
Iṣẹ́ Oníbúrẹ́dì ní mo kọ́, ìfẹ́ àṣà Yorùbá ló sún mi dé ìdí ẹ̀ṣà pípé tí mo fi là- Ajobiewe
, Duration 3,52
22 Ògún 2021
4:07
Fídíò,
Kò tíì tó àsìkò pé kí Nàìjíríà pín ṣùgbọ́n...- Olowu ilẹ̀ Kuta
, Duration 4,07
22 Ògún 2021
Àlàyé tí Ooni Ile Ife ṣe nìyìí lórí ìpànìyàn tó dá ìkáyàsókè sílẹ̀ láàrín Ife ati Modakeke lọ́jọ́ Ẹ́tì
22 Ògún 2021
Àwọn jàǹdùkú sọ àjọ̀dún Amole di 'ọdún olè jíjà' nílùú Akure
20 Ògún 2021
Láàrín ọdún méjì ₦3 bílíọ̀nù làwọn ajínigbé ti gbà nílẹ̀ Yorùbá, èèyàn 200 ni wọ́n sì ti pa- Gani Adams
20 Ògún 2021
3:14
Fídíò,
Ọ̀pọ̀ iṣẹ́ Èṣù táwọn èèyàn ń pariwo kò rí bẹ́ẹ̀, aṣe burúkú ṣe rere ni Èṣù
, Duration 3,14
20 Ògún 2021
Bí àwọn ọmọ Yoruba bá ní ìbọn láti dáàbò bo ara wọn báyìí kò burú - Afenifere, YCE
19 Ògún 2021
Àwọn àwòrán tó jojú ní gbèsè réè láti Akure níbi tí wọ́n tí n ṣé ọdún Ahérégbé àti Amólè
19 Ògún 2021
Ó ṣeéṣe kí adájọ́ míràn buwọ́lu ìwé béèlì àwọn méjìlá tí DSS mú nílé Igboho lónìí
18 Ògún 2021
5:28
Fídíò,
A fẹ́ ta ọjà wa ló mú kí fíìmù oníhòhò ó pọ̀ lórí igbá - Rose Odika
, Duration 5,28
18 Ògún 2021
Ṣé lóòtọ́ọ́ ni pé adájọ́ tó yẹ kó buwọ́lu béèlì àwọn amúgbálẹ̀gbẹ́ Igboho ti já pa?
17 Ògún 2021
5:48
Fídíò,
Ọ̀rọ̀ òpònú tí kò mú ọgbọ́n wa ni pé kí ọmọ Yorùbá du ipò tàbí di ààrẹ ní 2023 - Ẹgbẹ́ Àgbà Yorùbá
, Duration 5,48
16 Ògún 2021
Dẹ́rẹ́bà Awolowo Pa Olabode Olajide ti jáde láyé
15 Ògún 2021
Ẹ̀yin ọmọ Yoruba, ẹ bẹ̀rẹ̀ sí ń dáàbò bo ara yín lọ́nà ìbílẹ̀ - Elebuibon
14 Ògún 2021
Sapara-Williams: Ọmọ Oòduà tó kọ́kọ́ dábàá pé kí ilẹ̀ Yorùbá dúró lábẹ́ àkóso kan ṣoṣo
14 Ògún 2021
Iṣẹ́ wa rèé lábẹ́lẹ̀ láti gba ìdáǹdè Sunday Igboho ní Cotonou - YCE
13 Ògún 2021
Akintoye àti èèyàn 1m míì ń lọ àpéjọ UN lórí ìyapa Nàíjíríà
11 Ògún 2021
Kí ló fa àkọ̀tun ìyapa láàrin àwọn ajìjàgbara Yorùbá Nation?
10 Ògún 2021
Ìdí rèé táwọn ọmọlẹ́yìn Igboho méjìlà fi wà láhámọ́ títí di ọjọ́ Ajé - Amòfin Yomi Aliyu
9 Ògún 2021
A ò gba owó lọ́wọ́ ẹnikéni ṣẹjọ́ Sunday Igboho àti àwọn ọmọ lẹ́yìn rẹ̀
7 Ògún 2021
ESABOD gbé ìjà Mide Martins rù sórí ara rẹ̀ ó ń fi èpè ránṣẹ́ sí Adunni Olorisa àtàwọn míì
7 Ògún 2021
Yéèpà, òfin ìtakété síra ẹni forí ṣánpọ́n lásìkò ọdún Osun Osogbo
6 Ògún 2021
14:43
Fídíò,
Dánáfojúrà nìyí, abàmì eégún tí ń gbé inú iná ṣọlá
, Duration 14,43
5 Ògún 2021
Ìṣájú
Page
37
nínú
40
1
33
34
35
36
37
38
39
40
Tókàn