BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Yoruba
Àwọn àgbẹ̀ ké gbàjarè lọ sí ààfin Soun Ogbomoso lórí ìkọlù àwọn darandaran
9 Èrèlè 2024
Kò sí ajínigbé tàbí agbébọn tó lè dá mi lọ́nà tàbí jí mi gbé - Oluwo
8 Èrèlè 2024
A fẹ́ rí òkú bàbá wa, bó jẹ́ eérú ẹ̀ la rí kó, ká sáà rí nǹkan sin - Ọmọ dẹ́rẹ́bà tí àwọn ajínigbé pa l’Ekiti sọ̀rọ̀
7 Èrèlè 2024
Gbajúmọ̀ òṣèré, Olaiya Igwe tọrọ àforíjìn fún bí ó ṣe gbàdúrà ní Ìhòhò
6 Èrèlè 2024
8:07
Fídíò,
'Ńṣe ni ẹ̀jẹ̀ bo Pásítọ̀ Adegboyega lẹ́yìn tí àwọn darandaran náà gún un ní ọ̀bẹ'
, Duration 8,07
6 Èrèlè 2024
3:57
Fídíò,
Ǹjẹ́ ẹ̀yin mọ̀ nípa eégún Zangheto tó ní í ṣe pẹ̀lú ìran Yorùbá ní orílẹ̀ èdè Benin?
, Duration 3,57
3 Èrèlè 2024
Lẹ́tà Oluwo sí Ààrẹ Tinubu lórí ètò ààbò Nàìjíríà tó mẹ́hẹ: kókó pàtàkì mẹ́rin réè nínú rẹ̀
3 Èrèlè 2024
7:48
Fídíò,
Ọlọ́run sọ fún mi nínú ẹ̀mí pé ẹnu Yorùbá kò ṣọ̀kan fún ìdásílẹ̀ Yorùbá Nation - Funmi Aragbaiye
, Duration 7,48
2 Èrèlè 2024
6:43
Fídíò,
Àsìkò wo ló yẹ kí obìnrin bẹ̀rẹ̀ ìbálòpọ̀ padà lẹ́yìn ìbìmọ láìséwu?
, Duration 6,43
31 Sẹ́rẹ́ 2024
Ẹ wo àwọn adári tuntun fún ẹgbẹ́ ọmọ Yoruba, Afenifere
25 Sẹ́rẹ́ 2024
Wo ìdí tí wọ́n fi yọ olórí Ilé ìgbìmọ̀ aṣòfin ìpínlẹ̀ Ogun, Oluomo, nípò
23 Sẹ́rẹ́ 2024
Àwọn oníṣẹ̀ṣe péjú pẹsẹ̀ síbi ayẹyẹ ọdún Iyemọja nílùú Babanloma ní Kwara
20 Sẹ́rẹ́ 2024
3:13
Fídíò,
Toyin Abraham náà dánrawò lórí èdè Yorùbá ní BBC
, Duration 3,13
20 Sẹ́rẹ́ 2024
Gomina Adeleke yọ ọba mẹta nipo nipinlẹ Ọṣun
19 Sẹ́rẹ́ 2024
5:13
Fídíò,
Wo ọmọ Yorùbá yìí tó lè sọ èdè mẹ́jọ míràn
, Duration 5,13
18 Sẹ́rẹ́ 2024
Akeredolu, Bola Ige, Akintola àtàwọn èèkàn ìlú tó pàdánù dúkìá sínú ìbúgbàmù tó wáyé ní Ibadan
18 Sẹ́rẹ́ 2024
A ti mọ iléeṣẹ́ tó ni àdó olóró tó bú gbàmù nílùú Ibadan – Makinde
17 Sẹ́rẹ́ 2024
2:41
Fídíò,
Fídíò bí ìbúgbàmù tó wáyé ní Ibadan ṣe ṣẹlẹ́ àti álàyé ìrírí àwọn tó ṣojú wọn nìyí
, Duration 2,41
17 Sẹ́rẹ́ 2024
Ó wùmí láti padà sí Nàìjíríà, àmọ́ mi ò kábámọ̀ pé mo jà fún Yorùbá - Sunday Igboho
16 Sẹ́rẹ́ 2024
6:09
Fídíò,
Funke Akindele ṣàlàyé àjọṣepọ̀ láàrín sinimá 'A Tribe called Judah' àti ìyá tó bíi lọ́mọ
, Duration 6,09
15 Sẹ́rẹ́ 2024
Jẹ́ kí gbogbo ayé ó ríi pé o gbógun ti ìwà ìbàjẹ́ ní tòótọ́ - Afenifere rọ Tinubu
15 Sẹ́rẹ́ 2024
Òní ni ọdún àfihàn gbogbo òrìṣà Yorùbá ni ìlú Quidal ní Benin Republic bẹ̀rẹ̀
9 Sẹ́rẹ́ 2024
Àwọn àwòrán láti ibi ìsìnkú Adedeji Aderemi Olofa Ina
6 Sẹ́rẹ́ 2024
Mọ̀lẹ́bí kẹ̀yìn sí eégún agboolé wọn n’Ibadan, Olubadan gbóríyìn fún wọn
5 Sẹ́rẹ́ 2024
Ìṣájú
Page
17
nínú
40
1
14
15
16
17
18
19
20
40
Tókàn