BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede South Africa
Wo àwọn àwòràn tó làmìlaaka nílẹ̀ Adúláwọ̀ lọ́sẹ̀ yìí
31 Ògún 2019
Leon van Biljon dí èrò ọrun nípasẹ̀ Kìnìún rẹ̀
22 Ògún 2019
O tó gẹ́; A kò fẹ́ ìwòkuwò mọ́ ní Nàijíríà- Runsewe (NCAC)
19 Ògún 2019
Facebook fi kọ́kọ́rọ́ ti àwọn ojú òpó ayédèrú ìròyìn léde Yorùbá àti Igbo
15 Ògún 2019
A ò ní fààyè gba pípa ọmọ Naijirià nípakúpa ní South Africa mọ- Abike Dabiri
7 Ògún 2019
Pásítọ̀ ọmọ Nàìjíríà, Omotoso, tí wọ́n fi ẹ̀sùn ìfipábánilòpọ̀ kàn pàdánù ìwé ìgbélùú ní South Africa
2 Ògún 2019
Òpin ọ̀ṣẹ̀ dé, ẹ jẹ́ ká jọ fi àwòrán aláyọ̀ ṣararindin
19 Agẹmo 2019
Òpin ọ̀ṣẹ̀ dé, ẹ jẹ́ ká jọ fi àwòrán aláyọ̀ ṣararindin
19 Agẹmo 2019
Mahrez dá Super Eagles dùbúlẹ̀ lórí pápá oko tútù
15 Agẹmo 2019
Àríyá ò lópin láti ìgbà tí Nàìjíríà ti júwe ilé fún South Africa
11 Agẹmo 2019
Ìwọ báwo! Bí Nàíjíríà ṣe jáwée jókòo jẹ́ fún South Afrika rèé
10 Agẹmo 2019
1:56
Fídíò,
Àmì ayò mẹ́ta si òdo ni Naijiria máa na South Africa lálẹ́ òní
, Duration 1,56
10 Agẹmo 2019
Egypt dá akọ́nimọ̀ọ́gbá Aguirre dúró lẹ̀yìn ìfẹsẹ̀wọnsẹ̀
7 Agẹmo 2019
Àlàyé rèé lórí ìdí tí ìyá mi fi sọ fáráyé pé mo ti kú
5 Agẹmo 2019
Kàyééfì, oyún inú nínú ilé ìgbọ̀nsẹ ọkọ̀ òfurufú
22 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
9
nínú
9
1
2
3
4
5
6
7
8
9