BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede South Africa
Ẹ gbọ́ ná, kí ló lè mú kí àfín 114 di àwátì?
19 Ẹrẹ̀nà 2021
A ti rí Ọọ̀nì ''crocodile'' 27 nínú àwọn tó sálọ, àmọ́ a ṣì ń wá àwọn tó kù, ẹ̀yin ará ìlú, Ẹ ṣọ́ra!
5 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ àwọn tó ń ṣe ayédèrú abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19
5 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọ̀jọ̀gbọ́n Ijeoma ní òun kìí ṣe ọmọ Nàìjíríà mọ́, South Africa tó yàn dípò bá tún lé e jáde
2 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìjọba orílẹ̀-èdè Oman fòfin de Nàìjíríà àti orílẹ̀-èdè Mẹ́sàn míràn lati má wọ ìlú wọn
23 Èrèlè 2021
2:47
Fídíò,
Ẹ wo ẹranko (Akíka) tó ṣeéṣe kó ní ǹkan ṣe pẹ̀lú àrùn Coronavirus!
, Duration 2,47
23 Sẹ́rẹ́ 2021
Wòlíì míì, tún wọ gàù lẹ́yìn tó tàpá sí ìlànà béèlì tí wọ́n fún un nílé ẹjọ́
21 Bélú 2020
13:49
Fídíò,
Mọ̀ síi nípa òwò jìbìtì tuntun Crowd 1 tó gbòde kan lásìkò yìí
, Duration 13,49
3 Bélú 2020
2:32
Fídíò,
'Ní ìjọ wa, ọtí mímú la fi ń pe ẹ̀mí Ọlọ́run sọ̀kalẹ̀'
, Duration 2,32
25 Ògún 2020
Ọkùnrin tó dàgbà jù lágbàyé jáde láyé lẹ́ni ọdún 116
23 Ògún 2020
Ṣọ́ọ̀ṣì tí wọ́n ti ń fi ọtí àmupara bá Ọlọ́run sọ̀rọ̀ ní kí ìjọba dẹwọ́ọ òfin títà ọtí lásìkò Covid-19
5 Ògún 2020
Ṣé òótọ́ ni pé Tayo Amusan ni yóò gba ìṣàkóso ilé ìtajà Shoprite?
4 Ògún 2020
Wo ilé ìwòsàn kan ti tọmọ-tìyà ti ń kú lẹ̀yìn tí Covid-19 búrẹ́kẹ
16 Agẹmo 2020
Bí òṣìṣẹ́ tó ń ta epo nílé epo ṣe di onímọ̀ ìṣẹ́gun òyìnbó, kàyéèfì ńlá!
2 Agẹmo 2020
Ẹ̀kọ́ mẹ́jọ tó yẹ kí ilẹ̀ Afirika kọ́ lára àjàkálẹ̀ aàrùn coronavirus
2 Agẹmo 2020
Kò sí ààyè fún àwọn ọmọ Nàìjíríà láti wọ Yúrópùù báyìí
1 Agẹmo 2020
Ibi ọ̀rọ̀ dé dúró lórí ṣíṣí àwọn ilé ìwé padà ní Naijira rèé àti nílẹ̀ Afrika
29 Òkùdu 2020
Wo orin l'édè Yoruba àti Zulu tí Burna Boy fi fa ayélujára ya
20 Òkùdu 2020
2:21
Fídíò,
Wo orílẹ́-èdè tí wọ́n tí ń dáwó ìsìnkú ara wọn pámọ́
, Duration 2,21
8 Òkùdu 2020
1:39
Fídíò,
Ìgbésẹ̀ tó tọ́ nìyí tí kokoro eṣú bá ba irè oko rẹ jẹ́
, Duration 1,39
8 Èbibi 2020
Ìjọba àpapọ̀ fẹ́ f'òfin dé irina ọkọ̀ akero jakejado Nàìjíríà
26 Ẹrẹ̀nà 2020
Orílẹ̀èdè 11 ni kò tí ì ní àrùn Coronavirus ní ilẹ̀ Afrika
24 Ẹrẹ̀nà 2020
Ìjọba Somalia gbẹ́sẹ̀ lé ìrìn àjò òkè òkun lẹ́yìn tí Coronavirus báwọn lálejò
16 Ẹrẹ̀nà 2020
Àǹkóò àrùn coronavirus dé orílẹ̀èdè Togo
7 Ẹrẹ̀nà 2020
Ìṣájú
Page
6
nínú
9
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Tókàn