BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Oyo
Ilé aṣòfin Oyo tún rọ alága Káńsú mìíràn lóyè
6 Òkùdu 2023
Àwọn alẹ́nulọ́rọ̀ ṣe ìpàdé pọ̀ láti wá ọ̀nà àbáyọ sí àjọ ìgbòkègbodò ọkọ̀, PMS ìpínlẹ̀ Ọyọ
1 Òkùdu 2023
Amúgbálẹ́gbẹ̀ Auxillary ṣàlàyé lórí ìrẹ́jẹ àwọn ọmọ ẹgbẹ́ tó ní Auxillary ń jà fún tó fa ọ̀rọ̀ òun àti gómìnà Makinde pẹ̀lú bí Auxillary ṣe bọ́ lọ́wọ́ ìkọlù ọlọ́pàá nílé rẹ̀
1 Òkùdu 2023
Ìdájọ́ kò dá ọkọ mi padà ṣùgbọ́n mó dúpẹ́ lọ́wọ́ Ọlọ́run fún ìdájọ́ òdodo- Ìyàwó Timothy Adegoke
1 Òkùdu 2023
Auxilliary na pápá bora lásìkò tí ọlọ́pàá ṣèkọlù sí ilé rẹ̀!
31 Èbibi 2023
Àwọn ọmọ ẹgbẹ́ ajìjàgbara ‘Yoruba Nation’ làwọn jàǹdùkú tó kọlú iléeṣẹ́ rédíò Amuludun n’Ibadan -Ọlọ́pàá
28 Èbibi 2023
Seyi Makinde buwọ́lu òfin tuntun tí yóò yí ètò oyèjíjẹ padà nílú Ibadan
27 Èbibi 2023
Wo bí o ṣe lè lo ẹ̀rọ ìgbàlódé, 'App' tí ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo gbé kalẹ̀ láti mójútó ètò kólẹ̀-kódọ́tí
19 Èbibi 2023
11:42
Fídíò,
'Ọdún 500 sẹ́yìn ni ọmọ Ọba Aláàfin Oyo tẹ ìlú Ondo dó'
, Duration 11,42
18 Èbibi 2023
Aáwọ̀ bẹ́ sílẹ̀ láàrín Fulani àti àwọn ọmọ ìlú Iganna n'ípinlẹ̀ Oyo, òkú sùn!
16 Èbibi 2023
Wo ìdí tí Ọba tuntun kò ṣe tíì jẹ ní Ogbomọṣọ, Iṣẹyin àti àwọn ìlú méjì míì nípìnlẹ̀ Oyo
12 Èbibi 2023
Ọlọ́pàá pa olórí ikọ̀ adigunjalè, ọwọ́ tún tẹ oníṣòwò tó ń ra ẹrù olè lọ́wọ́ wọn
13 Èbibi 2023
4:07
Fídíò,
Ikú bàbá mi lo sọ mí di fẹ́ndọ̀ láti ọdún 1974; mo ṣì ń ta "paper" d'òní àmọ́ ohun tójú mi ń rí ... - Nureni Adesegun
, Duration 4,07
10 Èbibi 2023
Ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo já ipò olùkọ́ mẹ́fà sílẹ̀ nítorí wọ́n ṣe aṣemáṣe ìdánwò
9 Èbibi 2023
Ilé ìgbìmọ̀ aṣòfin ìpínlẹ̀ Oyo fòfin dé lílọ-bíbọ̀ ọ̀kadà kọjá ago mẹ́wàá alẹ́
4 Èbibi 2023
6:35
Fídíò,
Mi ò tó láti wọ Bàtà tí Aláàfin bọ́ sílẹ̀́- Arẹmọ Alaafin
, Duration 6,35
2 Èbibi 2023
Ìjọba lù wá ní jìbìtì, gba ilẹ̀ wa - Àwọn olùgbé ìlú Ibadan figbe ta
29 Ìgbé 2023
Irọ̀ ní, a kò tíì kéde Aláàfin tuntun - Ìjọba Ìpínlẹ̀ Oyo
27 Ìgbé 2023
Dúkìá ṣòfò bí báràkì ọlọ́pàá ṣe dàwó ní Ibadan
23 Ìgbé 2023
‘Aláàfin Adeyemi ti mọ̀ nípa ikú rẹ̀ kí ọlọ́jọ́ tó dé’
23 Ìgbé 2023
Ọdún kan lẹ́yìn ikú Alaafin, àgbéyẹ̀wò bí nǹkan ṣe rí rèé
21 Ìgbé 2023
Mo ti pín gààrí pẹ̀lú Gani Adams àyàfi tó bá túbá lórí ẹ̀sùn tó fi kàn mí pé mo gba N35m lọ́wọ́ Tinubu - Alága OPC Ìbàdàn
20 Ìgbé 2023
LAUTECH gbégi dínà àwọn akẹ́kọ̀ọ́ láti máa gbé mọ́tò wọ ọgbà ilé ẹ̀kọ́.
20 Ìgbé 2023
Iná ṣẹ́yọ níléeṣẹ́ tẹlifíṣàn BCOS Ibadan, ọ̀pọ̀ ohun èlò igbóhùnsáfẹ́fẹ́ ṣòfò
19 Ìgbé 2023
Ìṣájú
Page
22
nínú
40
1
19
20
21
22
23
24
25
40
Tókàn