BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Oyo
Buhari, wá nǹkan ṣe sí ètò àbò tó mẹ́hẹ ní Naijiria kó tó pẹ́ jù - Alaafin, Ooni
2 Èbibi 2021
Ọwọ́ ṣìnkún Àmọ̀tẹ́kùn tẹ afurasí agbẹ́bọn darandaran mọ́kànlá l‘Oyo
29 Ìgbé 2021
Mo nífẹ̀ẹ́ ọkọ mi si lẹ́yìn ikú rẹ̀ ju ojú ayé rẹ̀ lọ - Florence Ajimobi
29 Ìgbé 2021
8:22
Fídíò,
Fulani tiraka láti kógun ja Ogbomoso àmọ́ ẹbọ tí wọn rú rèé - Ọmọọba Itabiyi
, Duration 8,22
28 Ìgbé 2021
Ìrù ejò lẹ̀ ń fà pẹ̀lú ìkọlù lemọ́lemọ́ sílé Sunday Igboho - Àgbààgbà Yorùbá
26 Ìgbé 2021
Àwọn alákòso BCOS tan ìmọ́lẹ̀ sí ọ̀rọ̀ iléègbé àwọn òṣíṣẹ́ tí ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo bẹ̀rẹ̀ sí ń wó
23 Ìgbé 2021
Irọ́ lásán ni pé èèyàn 25 bọ́ sọ́wọ́ ajínigbé ní òpópónà Igboọra sí Eruwa - Ọlọ́pàá Ọyọ
23 Ìgbé 2021
Ṣé lóòtọ́ọ́ ni Makinde pàṣẹ pé kí wọ́n wó iléègbé àwọn òṣìṣẹ́ BCOS ní Ibadan?
18 Ìgbé 2021
Ọlọ́pàá, fijilanté àti ọdẹ ìbílẹ̀ dóòlà obìnrin mẹ́ta lọ́wọ́ ajínjigbé l‘Oyo
17 Ìgbé 2021
Kọmíṣọ́nnà Ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ Ọyọ gbọ́dọ̀ fí ipò sílẹ̀ nítórí ó kùnà láti dẹ́kun ìpàníyàn ní Ibarapa - Gani Adams
16 Ìgbé 2021
Ẹ wo ọ̀nà táwọn gómìnà Yorùbá yóò gbà láti bọ́ lọ́wọ́ ọ̀dá owó, bí ìjọba àpapọ̀ ṣe ń lọgun pé ńǹkan le
15 Ìgbé 2021
Òjòóró ló wáyé lásìkò ìbò PDP l‘Osogbo - Fayose
14 Ìgbé 2021
Á fojú Sunday Igboho balé ẹjọ́, á sì gba ₦500m owó ìtanràn fún Seriki - Ẹgbẹ́ Fulani
12 Ìgbé 2021
Agbára ahọ́n ta fi n pe ara wa ní olóríire ló jẹ́ ká gba ẹ̀bùn ilé - Olorì Aláàfin méjì
12 Ìgbé 2021
Kò sí dókítà kankan tó yanṣẹ́lódì l'Oyo - Ìjọba; irọ́ ni o, a ti daṣẹ́sílẹ̀ - Àwọn dókítà
6 Ìgbé 2021
Ẹ fọkànbalẹ̀, ìrànlọ́wọ́ ń bọ̀ fún àwọn ọlọ́jà páàtì mọ́tò tó jóná ní Agodi - Seyi Makinde
5 Ìgbé 2021
Mo kọ láti gba lẹtà ọgá ọlọpàá, kí wọn má fi bọǹbù pa mí bíi Dele Giwa - Igboho
3 Ìgbé 2021
Ọ̀daràn darandaran pàdà sí Igangan, wọ́n gé ọwọ ọ̀gá ilé ẹ̀kọ́
3 Ìgbé 2021
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá Oyo fèsì sí ẹ̀ṣùn Aláàfin àti Gani Adams pé ó ń tú afurasí sílẹ̀
2 Ìgbé 2021
Wo nọ́mbà ìpè pàjáwìrì tíjọba Oyo fi síta fún ẹni tó bá wà nínú ewu
1 Ìgbé 2021
Ẹ má lọgun ‘Oduduwa Nation’ mọ́, Yorùbá ló kàn láti jẹ ààrẹ - Oluwo
30 Ẹrẹ̀nà 2021
Àìgbọ́ra ẹni yé ẹ̀yà Yoruba ló ń ṣe ìdíwọ́ fún òmìnira wa - Àkójọpọ̀ ẹgbẹ́ Yoruba l'àgbáyé
25 Ẹrẹ̀nà 2021
Seyi Makinde ti gba abẹ́rẹ́ àjẹsára Covid-19 nílùú Ibadan
24 Ẹrẹ̀nà 2021
A ò pe Sunday Igboho lọ́mọ alè Yorùbá o àmọ́, a ó jọ́ bèrè lọ́wọ́ Alálẹ̀ Ibadan àti gbogbo Yorùbá ni - Olubadan
23 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìṣájú
Page
40
nínú
40
1
34
35
36
37
38
39
40