BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Oyo
Ilé ìwòsàn já aláìsàn táwọn ẹbí rẹ̀ pa tì síwájú ṣọ́ọ̀bù ọkọ rẹ̀ ní Ibadan
20 Sẹ́rẹ́ 2024
Ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo ti rí okú àwọn èèyàn míì níbi ìbùgbàmù Ibadan
18 Sẹ́rẹ́ 2024
Akeredolu, Bola Ige, Akintola àtàwọn èèkàn ìlú tó pàdánù dúkìá sínú ìbúgbàmù tó wáyé ní Ibadan
18 Sẹ́rẹ́ 2024
A ti mọ iléeṣẹ́ tó ni àdó olóró tó bú gbàmù nílùú Ibadan – Makinde
17 Sẹ́rẹ́ 2024
Èèyàn mẹ́tàlá ni wọ́n kọ́kọ́ gbé wá sí UCH, wọ́n tún gbé òkú ẹnìkan wá - Ọ̀gá àgbà UCH
17 Sẹ́rẹ́ 2024
2:41
Fídíò,
Fídíò bí ìbúgbàmù tó wáyé ní Ibadan ṣe ṣẹlẹ́ àti álàyé ìrírí àwọn tó ṣojú wọn nìyí
, Duration 2,41
17 Sẹ́rẹ́ 2024
Ẹ̀ṣọ́ Amotekun ká orí àti ara èèyàn mọ́ afurasí méjì lọ́wọ́ ni Saki
11 Sẹ́rẹ́ 2024
Ẹ ò gbọdọ̀ gbowó àìtọ́ lọ́wọ́ àwọn akẹ́kọ̀ọ́ - Ìjọba Oyo kìlọ̀ fáwọn òṣìṣẹ́ ilé ẹ̀kọ́ ìjọba
10 Sẹ́rẹ́ 2024
Makinde sọ ìdájọ́ ikú di ẹ̀wọ̀n gbére fún ẹlẹ́wọ̀n mẹ́rin l’Oyo
6 Sẹ́rẹ́ 2024
Àwọn gómìnà ilẹ̀ Yorùbá ṣe àgbékalẹ̀ ìgbìmọ̀ kan fún ètò ìsìnkú Akeredolu
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ìdí tí pásítọ̀ Adeboye fi jòkó sórí aga ọba tí orúkọ mi wà – Ọba Orile Igbon ṣàlàyé
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ṣíṣì, ẹ ò ní rí gbà, àfi tí kóòtù àgbà ní Nàìjíríà bá sọ bẹ́ẹ̀, Gómìnà Makinde fún àwọn alága káńsù tó yọ nípò lésì
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Iléẹṣẹ́ Ọlọ́pàá gbẹ̀wù lọ́rùn àwọn ọlọ́pàá tó béèrè owó lọ́wọ́ arìnrìn-àjò l'Ọ̀yọ́
21 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ta ni Afolabi Ghandi Olaoye, pásítọ̀ ìjọ Redeemed tí Seyi Makinde kéde gẹ́gẹ́bi Soun Ogbomosho tuntun?
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Wo àwọn Ìpínlẹ̀ tó fún àwọn òṣìṣẹ́ ìjọba ní ẹ̀bùn ọdún
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Mo padà sí ẹgbẹ́ òṣèlú APC láti ran Tinubu lọ́wọ́ kí ó le ṣe àṣeyọrí – Adelabu
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ó pẹ́ tí mo ti mọ̀ pé àyànmọ́ Pásítọ̀ Ghandi ni láti jẹ ọba- Pásítọ̀ Adeboye
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Soun Ogbomoso bẹ̀rẹ̀ ètò àti gbọ̀pá àṣẹ, amòfin àgbà kan sọ ìhà tí òfin kọ síi
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Makinde fi Asẹyin ti ilu Iṣẹyin tuntun jẹ
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
UNESCO gbóṣùbà káre fún àyẹyẹ ọdún Sango, kedé rẹ̀ gẹ́gẹ́ bíi àyẹyẹ àjogúnbá
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ṣé lóòtọ́ ni pé àìsàn ìtọ̀ ṣúgà ‘Diabetes’ ló pa Adebayo, ọmọ Alaafin Oyo? Gómìnà Makinde sọ̀rọ̀ nípa ìlera rẹ̀
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ọlọ́pàá tó ń tọrọ owó lọ́wọ́ arìn ìrìnàjo wọ gàù
8 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
'Orí ló kó èmi àti ìyàwó mi yọ, àwa náà ìbá kú nínú ìjàmbá ọkọ̀ tó gbẹ̀mí àwọn ọba mẹ́ta l'Ogbomoso'
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
₦90.66B ni Makinde yà sọ́tọ̀ fún ètò ẹ̀kọ́ nínú àbá ètò ìṣúná ọdún 2024
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ìṣájú
Page
18
nínú
40
1
15
16
17
18
19
20
21
40
Tókàn