BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Lagos
Ìtàn ìgbésí ayé Oshodi, ọmọ Tápà léǹpe tó di akọni ní ìlú Eko
20 Èbibi 2020
2:35
Fídíò,
Ṣé ẹ̀yin mọ àmì ohùn orí i 'Alagabagebe'?
, Duration 2,35
20 Èbibi 2020
O sàn ká wà láyé láì lówó lọ́wọ́ ju ká ya sinimá, ká kó Coronavirus lọ - Latin pariwo fáwọn òṣèré tíátà
15 Èbibi 2020
Gomina Makinde gbàlejò àwọn Imam lásìkò àjàkálẹ̀ àrùn Coronavirus
14 Èbibi 2020
Òfin lè má mọ oògùn ṣùgbọ́n èmí gbàgbọ́ pé ǹkan wà nídìí bí wọ́n ṣe pa ọmọ mi- Baba Favour
10 Èbibi 2020
4:42
Fídíò,
'Oyún ìju ni mo bá dé ilé ìwòsàn; abẹ́rẹ́ Formalin ni wọ́n gún mi'
, Duration 4,42
3 Èbibi 2020
4:02
Fídíò,
Ẹ máà fi Eko wé Ghana lórí dídẹ okùn ìgbélé, ìyàtọ̀ wà níbẹ̀-Hamzat, igbákejì gómìnà Eko
, Duration 4,02
1 Èbibi 2020
Kíni Gómìnà ìpínlẹ̀ Ekiti, Kayode Fayemi ṣe fun baba tó ni ọmọ òun ko gbọdọ tèlé oun déle?
30 Ìgbé 2020
Ìrìnàjò Toyin Abraham, láti orí gbèsè jíjẹ, ó di onílé, onimọto àti aya lọ́ọ̀dẹ̀ ọkọ
13 Ìgbé 2020
2:07
Fídíò,
Bí mo ṣe jàjà bọ́ lọ́wọ́ àrùn Coronavirus rèé- Ayodeji Osowobi
, Duration 2,07
8 Ìgbé 2020
Èèyan 35 ló ti ru àrùn Coronavirus la ní Naijiria
7 Ìgbé 2020
3:31
Fídíò,
Wo bí wọ́n ṣe ń fín àyíká láti dènà Coronavirus
, Duration 3,31
2 Ìgbé 2020
Èèyàn mẹ́rin míì tún ni Coronavirus nípìnlẹ́ Oyo, ó di èèyàn 97 tó níi ní Nàìjíríà
29 Ẹrẹ̀nà 2020
5:56
Fídíò,
Ijọba ìpínlẹ̀ Ogun dá sẹria f'àwọn aláigbọràn
, Duration 5,56
22 Ẹrẹ̀nà 2020
Wọ́n ti fi ọmọ orílẹ̀-èdè Italy tó kó coronavirus sílẹ̀ nílèéwòsàn
21 Ẹrẹ̀nà 2020
Iléyá! Àwọn ọmọ Nàìjíríà ń sáré wálé torí àṣẹ ìjọba tó wọ́gilé ìrìnàjò láti òké òkun
20 Ẹrẹ̀nà 2020
Ẹyin ilé ìjọsìn, ẹ tilẹ̀kùn ṣọ́ọ̀ṣì àti mọ́ṣáláṣí yín láti dènà àrùn Coronavirus - ìjọba Eko
18 Ẹrẹ̀nà 2020
Bí àjálù ìbúgbàmù tó gb'ẹ̀mí ọ̀pọ̀ nìlùú Eko ṣe wáyé nìyí
18 Ẹrẹ̀nà 2020
Ààrẹ Buhari sún eré ìdárayá àpapọ̀ Edo 2020 síwájú
17 Ẹrẹ̀nà 2020
Wọ́n gbé òkú ọgá iléẹ̀kọ́ àti òṣìṣẹ́ méjì míì tó kú nínú ìbúgbàmù lọ sílé ìgbókùsí ológun ojú omi l‘Eko
16 Ẹrẹ̀nà 2020
Rẹ́rẹ́ rún níbi ìbúgbàmù l'Eko, ọ̀pọ̀ àwòrán rèé
16 Ẹrẹ̀nà 2020
Èèyàn 17 àti ọ̀gá iléẹ̀kọ́ kan bá ìṣẹ̀lẹ̀ ìbúgbàmù lọ l‘Eko
16 Ẹrẹ̀nà 2020
Ìpele tuntun ló kàn nínú ìrìnàjò ayé mi, ń kò pe ẹjọ́ lóri ìrọ̀lóyé - Sanusi
15 Ẹrẹ̀nà 2020
Chatta bímọ tuntun, Mide àti Osupa lẹ̀pọ̀, Sanwo-Olu fún Sola Sobowale lámì ẹ̀yẹ
13 Ẹrẹ̀nà 2020
Ìṣájú
Page
37
nínú
40
1
33
34
35
36
37
38
39
40
Tókàn