BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Lagos
Coronavirus ti fa ọ̀wọ́ngógó oúnjẹ ní ìpínlẹ̀ Eko, Kano, Rivers àti Abuja- NBS
8 Owewe 2020
Àwọn èrò yarí lórí sísan owó àyẹwò covid-19 bí bàálù ilẹ̀ òkèèrè ti ba s'Abuja lẹyìn oṣù márùn ún
8 Owewe 2020
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ àwọn olè tó kó góòlù àti ẹgbẹ̀lẹ́gbẹ̀ mílíọ̀nù lọ nílé MKO Abiola l'Eko
4 Owewe 2020
E wo ọmọ Yorùbá àkọ́kọ́ tó jà fún ẹ̀tọ́ àwọn aláwọ̀dúdú ní America!
3 Owewe 2020
3:44
Fídíò,
'Mí ò lérò pé àwọ́n ọmọ mi lè dé ibi kankan látara eré Tíátà ṣùgbọ́n wọ́n ti de orílẹ̀èdè 27 lágbàáyé'
, Duration 3,44
29 Ògún 2020
Wo sẹ́nẹ́tọ̀ mẹ́rin tó jáde láyé ní Nàìjíríà láàrin oṣù mẹ́fà sẹ́yìn
29 Ògún 2020
Amotekun dé! Ìgbáradì yóò gbérasọ ní ìpínlẹ̀ Ekiti lọ́jọ́ Àìkú tó ń bọ̀
24 Owewe 2020
'Sanwo-Olu kò ní ṣ'àyẹ̀wò covid-19 míì nítorí kọmíṣọ́nà ètò ìlera ṣẹ̀ṣẹ̀ k'árún náà'
25 Ògún 2020
Irú ẹ̀dá wo ni Ọjọgbọn Folasade Ogunsola jẹ́?
24 Ògún 2020
Rúfin kóo san N1M táa bá ṣí òtẹ́ẹ́lì, ilé sinimá, gbọ̀ngàn ayẹyẹ padà - Ijọba Eko
24 Ògún 2020
'Bí a kò bá fẹ́ ìbínú Ọlọ́run, a gbọ́dọ̀ jẹ́ kí Tinubu du ipò ààrẹ̀ lábẹ́ àsìá ẹgbẹ́ APC ní 2023'
24 Ògún 2020
Owó dé! Mummy Calm Down di aṣojú iléeṣẹ́ ńlá kan l'Abuja
23 Ògún 2020
'Ẹ̀pa ò bóró mọ́! Òkú ọmọ ọdún mẹ́ta tó kó sí kàǹga ní Ipaja ni wọ́n yọ'
23 Ògún 2020
Ọmọ márùn-ún sọnù ní Otto l‘Eko, àwọn ìyá wọn kò jẹ́ èèyàn mọ́ lẹ́yìn ọdún kan
22 Ògún 2020
Àwọn sọ́ọ́sì ńlá gbé ilẹ̀kùn tìpa l‘Ogun, bí olùjọ́sìn ṣe pé 200
16 Ògún 2020
Ìtàn ayé Alájọ Ṣómólú rèé, tó ta mọ́tò ra kẹ̀kẹ́?
16 Ògún 2020
Ibùdó ìyàsọ́tọ̀ ni mo wà, ló fi pẹ́ kí ń tó sọ̀rọ̀ lórí tírélà tó já l‘Eko - Omotola Jalade Ekeinde
16 Ògún 2020
Èèkàn ẹgbẹ́ òṣèlú APC mií Lanre Razak jáde láyé lẹ́yìn àìsàn ráńpẹ́
15 Ògún 2020
Ilé ayé mi ti d'ojú bolẹ̀ pẹ̀lú ikú àfẹ́sọ́nà mi- àfẹ́sọ́nà Immaculate Okochu
14 Ògún 2020
Ó takò òfin kí àwọn obí jẹ̀yà ti ọmọ ba darapọ̀ mọ́ ẹgbẹ́ òkùnkùn- Ajàfẹ́tọ̀ọ́mónìyàn
12 Ògún 2020
Àmọ̀tẹ́kùn gbéra! Kò séwu nínú ìdìbò tó ń bọ̀ l'Ondo àfi gìrì àparò- Akeredolu
12 Ògún 2020
Ẹgbẹ́ àwọn awakọ̀ epo rọ̀bì NUPENG so ìyanṣẹ́lódì tí wọ́n gùnlé l'Eko rọ̀
10 Ògún 2020
Buruji Kashamu jẹ́ ènìyàn tó nífẹ̀ aráàlú- Gómínà Dapo Abiodun
10 Ògún 2020
Baba Obasanjọ kò ní àrùn Coronavirus- NCDC
10 Ògún 2020
Ìṣájú
Page
34
nínú
40
1
31
32
33
34
35
36
37
40
Tókàn