BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Egbẹ Oselu Onigbalẹ (APC)
Wo ohun táwọn ọmọ Nàìjíríà ti pàdánù lẹ́yìn tó pé ọgọ́rùn ún ọjọ́ tí ìjọba ti f'òfin de Twitter
14 Owewe 2021
Darandaran tó bá rúfín dída ẹran nígboro l'Ondo rugi oyin- Akeredolu yarí
10 Owewe 2021
Àwọn jàndùkú agbébọn jí èrò ọkọ̀ 18 tó ń lọ sí ìlú Eko láti Ondo lọ
9 Owewe 2021
Kí ló mú kí gbogbo títì dá páropáro ṣáájú àbẹ̀wò Ààrẹ Buhari sí ìpínlẹ̀ Imo?
9 Owewe 2021
"Àwọn tó fẹ́ gbé àpótí ìbò ló ń da ẹgbẹ́ òṣèlú APC rú ni ìpínlẹ̀ Oyo"
7 Owewe 2021
Nàíjíríà ń wó lọ o, Obasanjo, Babangida, ẹ má wo Nàìjíríà níran - Ẹgbẹ́ ọ̀dọ́ Arewa figbe ta
29 Ògún 2021
Akẹ́kọ̀ọ́ 32 láti Bethel Baptist School gba òmìnira lọ́wọ́ ajínigbé
28 Ògún 2021
Wo iye ìgbà tí wọ́n ti jí akẹ́kọ̀ọ́ gbé ní Nàìjíiríà
28 Ògún 2021
Buhari, rọra yá owó kí Nàìjíríà má ba á kú sóko gbèsè o- Atiku Abubakar
28 Ògún 2021
Ìjọba Buhari fi N2.02tn san èlé orí gbèsè nínú N2.23tn tó wọlé sápò ìjọba lóṣù mẹ́fà
27 Ògún 2021
Ẹgbẹ́ ọmọ bíbí Gúúsù Kaduna ní ìkọlù àwọn agbébọn sí NDA kìí ṣe ìyàlẹ́nu
25 Ògún 2021
Mẹ́fà nínú àwọn akẹ́kọ̀ọ́ ilé ẹ̀kọ́ Islamiyya Tegina ti kú, àwọn ajínigbé ṣì ń bèèrè N200m
25 Ògún 2021
Ìdí rèé ti mo fi ní kí aráàlú máa di ìhámọ́ra ogun nítorí àwọn janduku- Gómìnà Katsina
24 Ògún 2021
Àwọn jàndùkú afẹ̀mí-ṣòfò ṣekúpa èèyàn 24 ní Kaduna àti Katsina lọ́jọ́ kan ṣoṣo
23 Ògún 2021
Àjọ SERAP gbé Buhari lọ sílé ẹjọ́ lórí N106bn tí wọ́n ló d'àwátì láwọn ilé iṣẹ́ ìjọba
23 Ògún 2021
Ẹ̀yin akọ̀ròyìn, ẹ má kọ ìròyìn tó lè dá wàhálá sílẹ̀ lórí ìṣẹ̀lẹ̀ ìṣekúpani Modakeke- Ọlọ́pàá
22 Ògún 2021
Ìdí rèé tí PDP kò ṣe tíì wọlé ìbò gómìnà l'Eko láti 1999 di àkókò yìí- Bode George
22 Ògún 2021
Búlọ́kù fẹ́ dá ìjà sílẹ̀ láàrín ìjọba àtàwọn olówò búlọ́kù ìpínlẹ̀ Ondo
21 Ògún 2021
Iṣẹ́ wa rèé lábẹ́lẹ̀ láti gba ìdáǹdè Sunday Igboho ní Cotonou - YCE
13 Ògún 2021
4:07
Fídíò,
Ijà inú ẹgbẹ́ náà kò sẹ̀yìn ìbò 2023, kìí ṣe nǹkan bàbàrà - Kola Ologbondiyan
, Duration 4,07
12 Ògún 2021
Ẹrú ní ìran Bode George, kò ní orírun nílẹ̀ Yorubá, ọ̀rọ̀ rẹ̀ kò yà wá lẹ́nu - YWG
12 Ògún 2021
Akintoye àti èèyàn 1m míì ń lọ àpéjọ UN lórí ìyapa Nàíjíríà
11 Ògún 2021
Àlàyé rèé lórí ìdí tí Obìnrin kan fi da omi gbígbóná lé abilékọ lórí nínú ṣọ́ọ́ṣì
9 Ògún 2021
Buhari ná ₦5trn lórí ètò àbó síbẹ̀ Boko Haram, agbébọn pa 11,420 ọmọ Nàìjíríà - Ìwádìí
8 Ògún 2021
Ìṣájú
Page
19
nínú
34
1
16
17
18
19
20
21
22
34
Tókàn