BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Egbẹ Oselu Onigbalẹ (APC)
Àlááfíà ni Bola Tinubu wà - Sanwo - Olu
4 Ògún 2021
Olórí ọ̀dọ́ ẹgbẹ́ PDP sọ àbùkù ọ̀rọ̀ sí Ààrẹ Buhari àti SGF, ẹ̀wọ̀n jàntò ló rí he!
4 Ògún 2021
Dáa padà! Àwa kìí ṣe ẹgbẹ́ kan náà pẹ̀lú APC tó dojú Nàìjíríà kodò -PDP sí Jega
3 Ògún 2021
'Ẹgbẹ́ APC ẹ funra, "Oríyọmí" lásán ni Akeredolu fí na Jegede mọ́lẹ̀ ní iléẹjó tó gajù lọ'
30 Agẹmo 2021
Ó ṣeéṣe ká pe ìjọba lẹ́jọ́ lórí ọ̀rọ̀ el-Zakzaky ṣùgbọ́n… - Islamic Movemnent of Nigeria
29 Agẹmo 2021
Ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ ní Nàìjíríà dá Akeredolu láre lórí ìdìbò gómìnà ìpínlẹ̀ Ondo
28 Agẹmo 2021
Pẹ̀lú omijé lójú làwọn òbí akẹ́kọ̀ọ́ 28 Bethel Baptist táwọn ajínigbé tú sílẹ̀ fi pàdé ọmọ wọn
25 Agẹmo 2021
'Bàbá tó gbé owó ''ransom'' lọ fáwọn akẹ́kọ̀ọ́ tí wọ́n jígbé, àwọn jàndùkù ajínigbé bá mú òun náà mọ́lẹ̀
25 Agẹmo 2021
Sanwo-Olu ṣàlàyé ohun táwọn gómìnà ilẹ̀ Yorùbá ń ṣe lórí ọ̀rọ̀ Sunday Igboho
24 Agẹmo 2021
Wo ìdí tí àjọ INEC fi yọ orúkọ gómìnà báńkì àpapọ̀ tẹ́lẹ̀, Chukwuma Soludo kúrò nínú àwọn olùdíje gómìnà Anambra
17 Agẹmo 2021
Ìjàmbá ọkọ̀ gbẹ̀mí èèyàn 265 ní ìpínlẹ̀ Ogun láàrin oṣù mẹ́tàdínlógún- TRACE
15 Agẹmo 2021
Ẹ̀ṣọ́ ìyàwó Gómìnà Ekiti Bisi Fayemi bọ́ sọ́wọ́ ọlọ́pàá lórí ẹ̀sùn ìfipábánilòpọ̀ l'Abuja
14 Agẹmo 2021
Àwọn ọmọ ẹgbẹ́ OPC tó mú Wakili ti gba òmìnira lọ́wọ́ ọlọ́pàá ní Iyakangu
29 Òkùdu 2021
Mo dẹ́kun àdúrà gbígbà lẹ́yìn ikú Ajimobi - Florence aya olóògbé
28 Òkùdu 2021
Á ba ọrọ̀ ajé Nàíjíríà jẹ́ nípa fífọ́ ọ̀pá epo rọ̀bí - Niger Delta Avengers
28 Òkùdu 2021
"A ń sàárò ọgbọ́n ìṣèjọba àti òṣèlú tí Sẹ́nétọ̀ Abiola Ajimobi ni nígbà ayé rẹ̀"
26 Òkùdu 2021
Ojúbọ irúmọlẹ̀ tó jẹ́ ibùdó ìdìbò àti ìbùdó 740 ayédèrú míì gba ìwọ́gilé INEC
16 Òkùdu 2021
Wo àwọn ààrẹ alágbádá tó ti jẹ ní Nàìjíríà láti 1960 di àkókò yìí
12 Òkùdu 2021
'Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá kò gbọ́ nípa àwọn tó fẹ́ ṣe ìwóde láti ṣe àyájọ́ ọ́jọ́ June 12 l'Eko''
11 Òkùdu 2021
Seyi Makinde ní òun kò san àjẹsilẹ̀ owó oṣù fáwọn alága káńsù tó yọ nípò
7 Òkùdu 2021
Ìdí rèé tí Twitter kò fi le gbé ìdájọ́ Trump lé Ààrẹ Buhari
3 Òkùdu 2021
Àwọn jàndùkú agbébọn ṣekúpa Ahmed Gulak, olùdàmọ́ràn Goodluck Jonathan
30 Èbibi 2021
Bí Ààrẹ Buhari bá parí sáà rẹ̀ tán ni ọ̀pọ̀ ọmọ Naijiria yóò mọ rírì iṣẹ́ tó ń ṣe - Ìjọba àpapọ̀
29 Èbibi 2021
3:46
Fídíò,
Ẹ̀rù ogun ń bà mí fún ìran Yorùbá - Bode George
, Duration 3,46
29 Èbibi 2021
Ìṣájú
Page
20
nínú
34
1
17
18
19
20
21
22
23
34
Tókàn