BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ohun Amusagbara
Wo iye ìgbà mẹ́rin tí ìtàkùn ìpínná ní Nàìjíríà ti dákú lọ́dún 2020 nìkan
30 Bélú 2020
Wo ọ̀pọ̀ àǹfààní tó wà lára ọkọ̀ tó ń lo bátìrì tó sẹ̀sẹ̀ dé Nàíjíríà
14 Bélú 2020
Àwọn ọmọ Nàíjíríà fèsì sí ìjọba àpapọ̀ tó ta Afam Power Plant
6 Bélú 2020
''Àjọ NERC ti fún Disco láṣẹ láti padà sí owó tàríìfù tuntun iná mọ̀nàmọ́ná''
2 Bélú 2020
Tí iye iná tí ẹ rí gbà bá kéré ju owó tí ẹ rà á lọ, ẹ ti jẹ gbèsè tẹ́lẹ̀ ni - Iléeṣẹ́ apínnáká
31 Ọ̀wàrà 2020
SERAP pe Buhari, igbákejì rẹ̀ lẹ́jọ́ lórí àfikún owó iná àti epo bẹntiró
19 Ọ̀wàrà 2020
Ìjọba àpapọ̀ gbọdọ̀ fòpin sí owó ìrànwọ iná ní Naijiria- NERC
4 Ọ̀wàrà 2020
Wo ọ̀nà ìsanwó tuntun fún àwọn oníbárà iná mọ̀nàmọ́ná ní Eko (EKDC)
4 Owewe 2020
2:23
Fídíò,
Ìdẹ̀ra dé, Gẹnẹrátọ̀ tó ń lo omi dé, a bọ́ lọ́wọ́ òkùnkùn
, Duration 2,23
10 Òkùdu 2020
"Owó oṣù òṣìṣẹ́ yóò di gbèsè, oúnjẹ yóò wọ́n, ìlú yóò le, bí ọrọ̀ ajé Náíjíríà bá dagun"
12 Ẹrẹ̀nà 2020
Ẹ́ gbaradì, to bá lo jẹnẹrátọ̀ àbí tà á, ò ń fi ẹ̀wọ̀n ọdún mẹ́wàá ṣeré - Sẹ́nétọ̀ ń dábàá
12 Ẹrẹ̀nà 2020
₦200m là ń pa wọlé lóṣooṣù, àmọ́ ẹ̀rọ àmúnáwá 75 tà ń lò, ń gbé owó lọ - Olùdarí UCH
3 Ẹrẹ̀nà 2020
Èlé owó iná ọba kọ́ ló kàn, ẹ kọ́ ṣàtúnṣe sí ìlànà àdánú tẹ́ ń ṣe fún wa - Iléeṣẹ́ apínná sọ fún ìjọba
21 Èrèlè 2020
Íbùdó amúnáwá to gbiná sọ Ibadan,Ṣakí àti Ìséyìn si òkùnkùn biribiri
5 Èrèlè 2020
'Ẹ yé pè wá ní NEPA mọ́ tí ẹ bá fẹ́ ká fún yín ní iná, DisCos ni wá'
18 Sẹ́rẹ́ 2020
Fasola ló jẹ̀bi ìdákúrekú iná ọba - ọmọ Nàìjíríà fárígá lórí òkùnkùn biribiri
17 Sẹ́rẹ́ 2020
Òkùnkùn biribiri ní Nàíjíríà bí ẹ̀rọ amúnáwá àpapọ̀ ṣe dẹnukọlẹ̀ lónìí
16 Sẹ́rẹ́ 2020
Ó ti tán fún mí lọ́dún 2023- Ààrẹ Muhammadu Buhari
1 Sẹ́rẹ́ 2020
Ààrẹ Buhari ti mú ayé dẹrun fún àwọn ọmọ Nàìjíríà - Lai Mohammed
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Owó rèé, ọjà rèé: Aládùúgbò le kórajọ̀ láti ra iná ọba lọ́wọ́ GenCos tààrà
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Àwọn èsì yín tó ṣọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ lórí ìyanṣẹ́lódì ilẹeṣẹ́ mọ̀nàmọ́ná rèé
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Òkùnkùn birimùbirimù ń bọ̀ ní Nàìjíríà!'- Joy Ogaji asojú Gencos
18 Bélú 2019
Àìní sí iná mọ̀nàmọ́ná ní Eko ló ń kọ áwọn èèyàn lóminú
9 Bélú 2019
Bí kò bá sí mítà ìgbàlódé Prepaid, a kò ní sanwó iná mọ́ - Ọmọ Nàíjíríà yarí
27 Ọ̀wàrà 2019
Ìṣájú
Page
4
nínú
5
1
2
3
4
5
Tókàn