BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ohun Amusagbara
Ìṣòro tó ń kojú aráàlú pọ̀jù, ẹ má yọwó ìrànwọ́ tàbí gbé èlé gorí owó iná ọba – Ilé aṣòfin àpapọ̀
23 Èrèlè 2024
Ẹ wo àwọn ìdí tí ìjọba Naijiria kò fi ní le san ''subsidy'' mọ̀ ọ́ lórí iná mọ̀nàmọ́ná
15 Èrèlè 2024
Iná mọ̀námọ̀ná tún paná pii jákèjádò Nàìjíríà
4 Èrèlè 2024
‘Refinery’ ìlú Port Harcourt gbọdọ̀ bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ padà nínú oṣù yìí gẹ́gẹ́ bíi ìlérí ìjọba àpapọ̀ – Afenifere
1 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ìyanṣẹ́lódì ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ kò kan iná mọ̀nàmọ́ná, ojú òpó iná ọba pínpín kò dákú rárá -TCN
14 Bélú 2023
A ó tiraka láti pèsè 20,000 mẹ́gáwáàtì iná mọ̀nàmọ́ná títí ọdún 2026 – Ìjọba àpapọ̀
24 Owewe 2023
'Ìnira ni ìjọba máa kó bá aráàlú tí wọ́n bá fowó kún owọ iná'
23 Òkùdu 2023
Ìjọba Naijiria fẹ́ já iléèṣẹ́ amúnáwá mẹ́tàlá kúrò ní orísun iná ẹ̀lẹ́tírìkì
5 Èbibi 2023
"Iná ọba tó dé lójijì níbi iṣẹ́ mi, ló gé ọwọ́ mi méjéèjì"
15 Ẹrẹ̀nà 2023
7:49
Fídíò,
Kàyéfì! Wo bí tẹ̀gbọ́n-tàbúrò ṣe ń sọ ọ̀rá àti ike omi di epo bẹntiróòlù
, Duration 7,49
13 Ẹrẹ̀nà 2023
Iná ń yọ látara òkúta, ṣé iná yìí lè pèsè iná ọba bí?
26 Sẹ́rẹ́ 2023
Ọ̀wọ́n èpo àti Náírà tuntun ni wọ́n fẹ́ fi dènà ìbò 2023 - Tinubu
26 Sẹ́rẹ́ 2023
Àwọn ènìyàn Ukraine ń tò láti pọn omi, tí àdó olóró sì ti ba iná ọba jẹ́
1 Bélú 2022
Ọkùnrin tó fẹ́ jí wáyà ká gan mọ iná ní Eko
30 Agẹmo 2022
Óṣe! Àwọn ọmọdé mẹ́rin pàdánù ẹ̀mí wọn bí wáyà iná ṣe já lé wọn lórí
26 Ìgbé 2022
Ìtàkùn àpapọ̀ iná mọ̀nàmọ́ná 'National grid' ní Nàìjíríà tún ti paná pi
9 Ìgbé 2022
Aráàlú bínú tán l‘Okeho, wọ́n ti iléeṣẹ́ amúnáwá pa torí ségesège iná ọba
30 Ẹrẹ̀nà 2022
Ìjọba Oyo àti IBEDC parí ìjà, fẹnu kò láti ṣiṣẹ́ pọ̀ fún ànfààní aráàlú
11 Èrèlè 2022
Àjọ tó ń mójútó pínpín iná ọba fikún owó 'Metre' k'áráàlù lè sáré tete lọ gba 'Prepaid'
13 Bélú 2021
Ẹ wò irú èèyàn tí Fashola ní kí àwọn ọmọ Nàìjíríà dìbò wọ́n fún ni 2023
18 Ọ̀wàrà 2021
A kò da iṣẹ́ sílẹ̀ mọ́, ó di ọjọ́ míì, ọjọ́ re - IPMAN, PTD
11 Ọ̀wàrà 2021
Wo àwọn orílẹ̀èdè mẹ́rin l‘Afrika tó ṣetán láti ra iná ìjọba láti Naijiria
10 Òkùdu 2021
Ìjì òtútù pa èèyàn 21 ní Amẹ́ríkà, ẹgbẹ̀lẹ́gbẹ̀ míràn ń dojúkọ ìṣoro àìsíná ẹ̀lẹ́ńtíríkì
18 Èrèlè 2021
A kò ṣé àfikún ìdá 50% lórí owó iná, àmọ́ tàríìfú N2 sì N4 báyìí- NERC
5 Sẹ́rẹ́ 2021
Ìṣájú
Page
3
nínú
5
1
2
3
4
5
Tókàn