BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìbàdàn
'Pọ́ńbélé Yorùbá ni mí, n ò sì ní tijú rẹ níbikíbi'
10 Èbibi 2020
4:07
Fídíò,
Coronavirus gbòde, ọdún àjíǹde ku ọ̀la, kí ló ń ṣẹlẹ̀ lọ́jà Bódìjà?
, Duration 4,07
11 Ìgbé 2020
Bẹ́mídíje ni mí, mo kọjá ẹni tí Coronavirus lè fi ta'yín- Ṣeyi Makinde
4 Ìgbé 2020
Mo gbà pé mo jẹ̀bi láti ṣe ìpàdé ìta gbangba ẹgbẹ́ PDP tó wáyé ní Ibadan - Makinde
20 Ẹrẹ̀nà 2020
Oníṣẹ́ ikú Coronavirus tún ti jẹ́ fún wọn ní orílẹ̀èdè Cameroon
6 Ẹrẹ̀nà 2020
₦200m là ń pa wọlé lóṣooṣù, àmọ́ ẹ̀rọ àmúnáwá 75 tà ń lò, ń gbé owó lọ - Olùdarí UCH
3 Ẹrẹ̀nà 2020
Súnkẹ́rẹ fakẹrẹ ọkọ òpópónà marosẹ̀ Lagos-Ibadan tòní tún kọ sísọ
26 Èrèlè 2020
Fásitì UI f''orin tàkasúfèé wá ojúùtú si ìṣòro ẹ̀kọ́ ìṣirò
24 Èrèlè 2020
Lekan Balogun, dá ₦6.5m owó oyè tó gbà lọ́wọ́ òkú padà, àwọn ará ilé rẹ̀ ń bèèrè - Olúbàdàn
20 Èrèlè 2020
Àwọn ọmọ onílẹ̀ lọ ṣe àmúṣẹ àṣẹ iléẹjọ́ ní Soka, làwọn ‘Jàǹdùkú’ fi dá wọn lọ̀nà - Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá Ọyọ
13 Èrèlè 2020
Ìsọkúsọ ni Olúbàdàn ń sọ, àwa la lè yọ́ lóyè. òun kò le è yọ́ wá - Lekan Balogun
7 Èrèlè 2020
Olùyẹ̀wé owó wò wa fọ́ lójú lẹnu iṣẹ́, ni a kò ṣe ní àkọsílẹ̀ báa ṣe náwó - Alákoso owó UI
7 Èrèlè 2020
Íbùdó amúnáwá to gbiná sọ Ibadan,Ṣakí àti Ìséyìn si òkùnkùn biribiri
5 Èrèlè 2020
Ọgbẹ́ ọkàn láéláé ni fún ọmọbìnrin ọdún mẹ́wàá, tí bàbá rẹ̀ dáná sí lábẹ́ - Amòfin
29 Sẹ́rẹ́ 2020
Tìpá-tìkúúkùù, àwọn Alága Káńṣù l‘Ọyọ, tí Makinde fòfin dè yọjú síjọba ìbílẹ̀ wọn
28 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìbọn kọ́ ni wọn fi pa èèkàn ẹgbẹ́ APC n‘Ibadan, ọ̀bẹ ni wọ́n fi gé iṣan ọrùn, ọrùn ọwọ́ àti ẹsẹ̀ rẹ̀ - Ọlọ́pàá
23 Sẹ́rẹ́ 2020
Lalekan Ayọkunnu Are jáde láyé
19 Sẹ́rẹ́ 2020
Ilé ẹjọ́ tú ìgbéyàwó ọdún mẹ́sàn ká lẹ́yìn tí ọkọ fi ẹ̀sùn olè kan ìyàwó
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Ibadan Fire: Iná míràn tún ṣẹyọ nilú Ibadan
9 Sẹ́rẹ́ 2020
Òbí àwọn ọmọ tó j'óná mọ́lé n'Ibadan leè dáràn ìjọba o!- Àjọ ajàfẹ́tọ̀ọ́ ọmọdé
6 Sẹ́rẹ́ 2020
Ẹ wo àwòrán bí ọjà Akẹsan ṣe jóná ràùràù ní ìlú Oyo!
5 Sẹ́rẹ́ 2020
Iná sọ ní ọjà Kara l'Eko l'ọ́dún ku ọ̀la
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìjọba yóò ti Afára Sagamu pa nítorí ìjàmbá iná- FRSC
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Kìí ṣe olórí ọ̀dọ́ ẹgbẹ́ wa ló kú o, ọkọ̀ gb'ókìtì, ọ̀dọ́ kan gba 'bẹ̀ lọ - PDP Oyo
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìṣájú
Page
24
nínú
27
1
20
21
22
23
24
25
26
27
Tókàn