BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Ondo
Ìjọba Ondo bẹ́gilé ẹgbẹ́ ọlọ́jà, ó ní wọ́n ń ni aráàlú lára
10 Owewe 2021
Darandaran tó bá rúfín dída ẹran nígboro l'Ondo rugi oyin- Akeredolu yarí
10 Owewe 2021
Àwọn jàndùkú agbébọn jí èrò ọkọ̀ 18 tó ń lọ sí ìlú Eko láti Ondo lọ
9 Owewe 2021
Yoruba Nation kọ́ ni ọ̀nà àbáyọ sí ìṣòro Naijiria, ìlànà àtúntò ni - Deji ti Akure
4 Owewe 2021
8:52
Fídíò,
"Bí Olorì ìlú wa bá lóyún obìnrin, àwọn alálẹ̀ yóò yipadà sí ọkùnrin láti jẹ́ àrólé"
, Duration 8,52
3 Owewe 2021
Akeredolu buwọ́lu òfín máfi ẹran jẹko láàrín ìgboro l'Ondo
31 Ògún 2021
O kò ní wọ ṣọ́ọ̀ṣì àti mọ́ṣáláṣí tó ò bá gba abẹ́rẹ́ Covid-19 - Ìjọba Ondo
31 Ògún 2021
Wo ìdí tí Ìje ṣe ṣe pàtàkì nílùú Ijare lẹ́yìn tí ọba bá wàjà
28 Ògún 2021
Adigunjalè kọlu ''bullion van'' tó gbówó l'Ondo fún ìgbà kẹ́rin lóṣù méjì, èèyàn méjì tún kú
27 Ògún 2021
Búlọ́kù fẹ́ dá ìjà sílẹ̀ láàrín ìjọba àtàwọn olówò búlọ́kù ìpínlẹ̀ Ondo
21 Ògún 2021
Olujare ti ilú Ijare, Ọba Adebamigbe Oluwagbemigun ti wàjà
20 Ògún 2021
Àwọn jàǹdùkú sọ àjọ̀dún Amole di 'ọdún olè jíjà' nílùú Akure
20 Ògún 2021
Láàrín ọdún méjì ₦3 bílíọ̀nù làwọn ajínigbé ti gbà nílẹ̀ Yorùbá, èèyàn 200 ni wọ́n sì ti pa- Gani Adams
20 Ògún 2021
Àwọn àwòrán tó jojú ní gbèsè réè láti Akure níbi tí wọ́n tí n ṣé ọdún Ahérégbé àti Amólè
19 Ògún 2021
Oní Típà tó bá ta yanrìn ní iye owó tí a kò fọwọ́ sí yóò fojú balé ẹjọ́ - Ijọba ìpínlẹ̀ Ondo
18 Ògún 2021
Ẹ̀gbọ́n tó jẹ́ arọ, bàbá tí kò lẹ́sẹ̀, ọ̀pọ̀ ìyàwó àti ọmọ ni àbúrò mi tí wọ́n pa ní Jos fi silẹ́ ní Ondo
17 Ògún 2021
Aṣòfin ọmọ ìpínlẹ̀ Ondo, Adedayo Omolafe "Expensive" ti jáde láyé
16 Ògún 2021
Orí kó ọmọ ọdún mẹ́ta tí wọ́n gbé sọnù sínú gọ́ọ́tà ní Ondo yọ lọ́wọ́ ikú
15 Ògún 2021
Olùwọ́de EndSars mìí tí oyún bàjẹ́ mọ́ lára ni ẹ̀wọ̀n Akure, Bukunmi Ayodele gba òmìnira
6 Ògún 2021
'Ẹgbẹ́ APC ẹ funra, "Oríyọmí" lásán ni Akeredolu fí na Jegede mọ́lẹ̀ ní iléẹjó tó gajù lọ'
30 Agẹmo 2021
Ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ ní Nàìjíríà dá Akeredolu láre lórí ìdìbò gómìnà ìpínlẹ̀ Ondo
28 Agẹmo 2021
5:42
Fídíò,
Àbúrò mi TB Joshua ló ń darí gbogbo ayé wa bó tilẹ̀ jẹ́ àbúrò kẹta si mi - Àkọ́bí ìdílé TB Joshua
, Duration 5,42
11 Agẹmo 2021
Ẹ wo bí ìṣìnkú TB Joshua ṣe ńlọ ní Arigidi Àkókó lónìí tí yóò wọlẹ̀ sùn!
9 Agẹmo 2021
Wo bí ètò ìsìnkú TB Joshua ṣe n wáyé ní ìlú abínibí rẹ̀
8 Agẹmo 2021
Ìṣájú
Page
23
nínú
36
1
20
21
22
23
24
25
26
36
Tókàn