BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Ondo
2:39
Fídíò,
Ó dùn wá gaan pé wọn kò gbé òkú TB Joshua wá sílé, bó ṣe ọgọ́rùn ún ọdún, a ṣì ń retí - Àwọn ìyàwó ilé
, Duration 2,39
8 Agẹmo 2021
"Ìpè iṣẹ́ ìránṣẹ́ TB Joshua ló mú mi bí ọmọ mi wẹ́rẹ́ lẹ́yìn ikú rẹ̀"
5 Agẹmo 2021
Ẹ tẹ̀síwájú pẹ̀lú ètò ìsínkù Wòlí TB Joshua, àyẹ̀wò ṣọ́ọ̀ṣì yín tí a ṣe dáńgájíá- Ìjọba ìpínlẹ̀ Eko
5 Agẹmo 2021
4:56
Fídíò,
Ìjọba mọ̀ pé àwọn Fulani ń wa góòlù ní Owo láì ṣe nǹkan kan si - Olowo
, Duration 4,56
28 Òkùdu 2021
4:05
Fídíò,
Báwo ni o ṣe lè mọ ọmọ ọkọ yàtọ̀ sí ọmọ àlè?
, Duration 4,05
26 Òkùdu 2021
Ọmọ ọdún méje ni mo ti ń digunjalè, ogun ìdílé ló fàá, afurasí ṣàlàyé l'Ondo
25 Òkùdu 2021
Ẹ̀bùn owó, oúnjẹ, aṣọ àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ ní ìkókó mú wọlè fún ẹbí Kemisola Ogunniyi ní Ondo
24 Òkùdu 2021
5:32
Fídíò,
Àwọn Bòròró agbébọn ló pa Fulani ọmọ mi, a kọlù wọ́n lá fi rí eèyàn méjì gbà nínú àwọn tí wọ́n jígbé ní Ajowa-Baba Fulani
, Duration 5,32
22 Òkùdu 2021
Olùwọ́de EndSARS bímọ tuntun nínú ẹ̀wọ̀n lẹ́yìn tó ti lo oṣù mẹ́jọ ní àhámọ́
18 Òkùdu 2021
Àjinigbé pa ọmọ méjì wọ́n ji méjì gbé lọ tí wọ́n jẹ́ ọmọ òbí kan ni Ondo
17 Òkùdu 2021
5:24
Fídíò,
'Ẹ má gbọ́kàn lé ewé o, ẹ má gbọ́kàn lé oṣo tàbí àjẹ, Ọlọrun nìkan ni “Oniduro wa!'
, Duration 5,24
14 Òkùdu 2021
Wo ohun tí Dele Momodu sọ nípa TB Joshua lẹ́yìn ikú rẹ̀
13 Òkùdu 2021
Ọ̀gbìn igbó kìí ṣe irúgbìn èṣù, ẹ pa èrò àtijọ́ tì, oríṣun ọrọ̀ ajé ni - Akeredolu
9 Òkùdu 2021
6:00
Fídíò,
Ìwádìí rèé nípa òrìṣà Ayélála, adájọ́ kíákíá tí kìí gba rìbá
, Duration 6,00
8 Òkùdu 2021
Wo àwọn nkán tó ṣẹlẹ̀ níbi ìwọ́de Yoruba Nation tó ti wáyé sẹ́yìn
5 Òkùdu 2021
À ń ṣe ara wa ni Bí a bá kọ̀ láti máa lo egbòogi igbó ní Naijiria - Akeredolu
4 Òkùdu 2021
7:03
Fídíò,
A tí ń gbé ìgbésẹ́ láti kó àwọn tó ja bọ́ọ̀sì akẹ́kọ̀ọ́ gbà ní Ondo- Komisonna Bolaji Salami
, Duration 7,03
3 Òkùdu 2021
Èrò Akeredolu ni yẹ́n, àwa aṣòfin á ṣẹ̀sẹ̀ jókòó láti yọ tàǹda kúrò nínú ìrẹsí nígba tó bá ya- Senetọ Ajibola
2 Òkùdu 2021
Àwon ẹlẹ́ja ṣe ìfẹ̀hónúhàn nílùú Akure nítorí ọ̀kan nínú wọn tí ilé wó pa
1 Òkùdu 2021
Àwọn ọ̀dọ́ lé kábíyèsí jáde láàfin l'Ondo
1 Òkùdu 2021
Ọjọ́ kínní oṣù kẹfà ni Amotekun yóò bẹ̀rẹ̀ sí ni máa gbógun tàwọn ọ̀daràn àti ajínigbé nílẹ̀ Yorùbá
31 Èbibi 2021
Mọ̀ síi nípa Agbẹjọ́rò àti ajàfẹ́tọ̀ọ́ ọmọniyàn ni Nàìjíríà tó lọ sí ẹ̀wọ̀n nígbà 32
30 Èbibi 2021
Ẹ̀yà Ìgbò ní aya mí láti Ìlà òòrùn Gúúsù Naijiria, mi ò fẹ́ ìyapa torí Yòrùbà Nation - Akeredolu
26 Èbibi 2021
Akeredolu, yéé rí Ààrẹ Buhari fín mọ́- BMO
26 Èbibi 2021
Ìṣájú
Page
24
nínú
36
1
21
22
23
24
25
26
27
36
Tókàn