BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Egbẹ Oselu Alaburada (PDP)
Ó pé ọdún mẹ́rìnlélàádọ̀ta tí Akintola kú, ìdí abájọ ìja rẹ̀ pẹ̀lú Awolowo rè é
15 Sẹ́rẹ́ 2020
Owó orí VAT di 7.5% láti 5% lẹ́yìn tí ààrẹ Buhari buwọ́lu àbá ètò ìnáwó
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Ariwo kò jẹ́! A ti sún ìgbẹ́jọ́ Ganduje, Tambuwal àti Ihedioha sí ọ̀la
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Amotekun dé! Ẹ̀yin ọmọ Yorùbá lókè òkun, ẹ má bẹ̀rù mọ́ láti wálé - Akeredolu
9 Sẹ́rẹ́ 2020
A móyè yìí jẹ... ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ fòǹtẹ̀ lú gómìnà mẹ́rin
8 Sẹ́rẹ́ 2020
Kí ni Buhari sọ nípa ààrẹ tó kàn lọ́dún 2023?
7 Sẹ́rẹ́ 2020
Buhari, Osinbajo, ẹ̀yin gómìnà, ẹ kéde dúkìá yín kọ́jọ́ méje tó pé-SERAP
5 Sẹ́rẹ́ 2020
1:30
Fídíò,
Ìjọba AbdulRazaq ti wólé aláànúú wa ní Ilorin
, Duration 1,30
2 Sẹ́rẹ́ 2020
'Ilé aṣòfin àgbà l'Abuja leè dà wó lulẹ̀ láì ṣe àtúnṣe rẹ̀ ní kíákíá o'
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Kò sí nǹkan tí yóò ṣe Goodluck Jonathan lábẹ́ ìṣèjọba mi-Buhari
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Nàìjíríà ṣe bẹ́ẹ̀ padà s'áyé ìjọba ológun t'ọ́pọ̀ wà látìmọ́lé láì sí ìgbẹ́jọ́ - Olubunmi-Okogie
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ẹ dáríjìn mí, gbogbo ẹ̀yin tí mo ti ṣẹ̀, Ayo Fayose tọrọ àforíjìn
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Dino ní ìyàwó ni Adeyemi jẹ́ f'óun lágbo òṣèlú, Adeyemi l'ọ́mọ ọ̀dọ̀ ni Dino jẹ́
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
EFCC fẹ́ gbẹ́sẹ̀ lé ilé tí mo fi owó ìfẹ̀yìntì kọ́ nílùú Ilorin- Saraki
28 Bélú 2019
'Òní la máa mọ̀ bóyá Jonathan tako òfin PDP pé ó gbàlejò APC ní Bayelsa'
20 Bélú 2019
Wada: Alága àjọ ìdìbò INEC àti ọgá ọlọ́pàá, mò fà yín lè Ọlọrun lọ̀wọ́
18 Bélú 2019
Afunrasí jàǹdùkú 22 lọ́wọ́ ọlọ́pàá ti tẹ̀ lórí wàhálà ìdìbò ní Kogi-Iléeṣẹ́ Ọlọ́pàá
16 Bélú 2019
Ẹ̀yin ẹ̀ṣọ́, ẹ kò gbọdọ̀ fààyè gba jíjí àpótí ìdìbò ní Kogi àti Bayelsa- Buhari
15 Bélú 2019
2:12
Fídíò,
Ejò tí a gé lórí tó ń jẹ aporó ní APC - Seyi Makinde
, Duration 2,12
12 Bélú 2019
Ìjọba Ọyọ yàtọ̀ sí ti Ọṣun àbí Ekiti tí APC leè fi àṣẹ iléẹjọ́ lé dànù - Seyi Makinde
12 Bélú 2019
Mobolaji Johnson: Kíkọ́ Eko Bridge, wíwó ibojì òkú Ajẹlẹ àti àwọn mánigbàgbé míì tó ṣe l'Eko
31 Ọ̀wàrà 2019
Ọmọ Nàìjíríà ló lè sọ bó yá ìdájọ́ òdodo nilé ẹjọ́ dá- Atiku Abubakar
30 Ọ̀wàrà 2019
Àsìkò tó láti dóòlà Nàíjíríà, a ti gbé ẹ̀ṣùn ìbò lọ sílé ẹjọ́ tó ga jùlọ - PDP
28 Ọ̀wàrà 2019
Olóṣèlú tó nílé kiri, tó tún fẹ́ jẹ ààrẹ Nàíjíríà, ẹ kò ní lọ láì pọ ohun tí ẹ jí - Tunde Bakare
28 Ọ̀wàrà 2019
Ìṣájú
Page
21
nínú
24
1
17
18
19
20
21
22
23
24
Tókàn