BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Egbẹ Oselu Alaburada (PDP)
Ọgbọ́n àti kówójẹ n'ìgbèsẹ̀ ìjọba láti ná $1.95bn sórí reluwé làti Kano sí Niger Republic- PDP
26 Owewe 2020
Wike, má gbé jàgídíjàgan wá sí Ondo, APC kò ní ṣ'èèrú nínú ìdìbò gómìnà tó ń bọ̀- Kalejaye
26 Owewe 2020
INEC fún Obaseki ní ìwé-ẹ̀rí moyege gẹ́gẹ́ bí gómìnà tí wọ́n ṣẹ̀ṣẹ̀ dìbò yàn
22 Owewe 2020
Àwọn agbófinró ti mú Eji tó jẹ́ igbákejì Ebila, olórí ẹgbẹ́ òkùnkùn "One Million Boys" sí gbaga
21 Owewe 2020
Obaseki la Ize-Iyamu mọ́lẹ̀ wọlé ìbò gómìnà lẹ́ẹ̀kejì ní ìpínlẹ̀ Edo
20 Owewe 2020
Lanlehin kéde ìparí gbogbo ètò láti darapọ̀ mọ́ ẹgbẹ́ òṣèlú APC Oyo
16 Owewe 2020
Orílẹ̀èdè America fòfin físà de àwọn tó kọlu òfin ìdìbò Edo àti Ondo
15 Owewe 2020
Aáwọ̀ oyè PDP gbé Fayose àti Seyi Makinde kọlu ara wọn, ìjà ń bọ̀
10 Owewe 2020
1:22
Fídíò,
Fayose lori lẹta Ọbasanjọ
, Duration 1,22
24 Sẹ́rẹ́ 2018
Auxiliary gbé èèyàn mẹ́fà tó ń jáwèé ayédèrú fáwọn awakọ̀ lọ sí ilèẹjọ́ ní Ibadan
9 Owewe 2020
Iléẹjọ gíga jùlọ da ẹjọ́ SDP àti PDP nù, wọ́n ní Yahaya Bello ló wọlé ìbò gómìnà Kogi
31 Ògún 2020
Jegede (PDP) ti yan Aṣojúṣòfin Ikengboju gẹ́gẹ́ bí ìgbákejì rẹ̀ tí wọ́n yóò jọ díje dupò
17 Ògún 2020
‘Àwọn òlóṣèlú kò ní ìwà ọmọlúwàbí ló jẹ́ kí wọ́n má a lọ láti ẹgbẹ́ òṣèlú kan lọ sí òmìràn’
12 Ògún 2020
Wo àwọn tó ń fẹ́ kí Agboola Ajayi fi ẹgbẹ́ PDP sílẹ̀
4 Ògún 2020
Ọmọ́ Yorùbá korò ojú sí Buhari bí kò ṣe fi orúkọ Obasanjo sọ ibùdókọ̀ ojú'rin
28 Agẹmo 2020
Ọ̀pọ̀ ohun tó gbé mi kúrò nínú ẹgbẹ́ PDP rèé - Dogara ṣàlàyé
27 Agẹmo 2020
Ajimobi kò fún wa ní kọ́bọ̀ fún ìsìnkú Kolapo Ishola - Ẹbi pariwo
11 Agẹmo 2020
Hushpuppi di gbajúmọ̀ ẹlẹ́wọ̀n tó ní nọ́ńbà l‘Amẹrika, orúkọ̀ rẹ̀ wà lórí ayélujára
8 Agẹmo 2020
Ìjọba tó wà lóde yìí kò ní ìfẹ́ aráàlú la ṣe dá ẹgbẹ́ NCF sílẹ̀ - Femi Falana
2 Agẹmo 2020
Mí ò tíí ní ìpinnu lóri ìdíje ààrẹ ọdún 2023
27 Òkùdu 2020
Idí tí mo fi faramọ́ ìpinnu NEC- Oshiomole
27 Òkùdu 2020
Gómìnà márùn ún tó fojú winá ìbínú bàbá ìsàlẹ̀ wọ̀n
18 Òkùdu 2020
Iléẹjọ́ dá Adeleke sílẹ̀ lórí ẹ̀sùn màgòmágó ìdánwò tí wọn fi kàn án
29 Èbibi 2020
Buhari bá àwọn èèyàn ìpínlẹ̀ Sokoto kẹ́dùn lẹ́yìn tí àwọn agbégbọn f'ọ̀pọ̀ ẹ̀mí ṣòfò níbẹ̀
29 Èbibi 2020
Ìṣájú
Page
19
nínú
24
1
16
17
18
19
20
21
22
23
24
Tókàn