BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Egbẹ Oselu Alaburada (PDP)
Ìjọba Oyo, Ogun ké sí darandaran láti wá yá ilẹ̀ fún ọ̀sìn ẹran lọ́dún mẹ́ta-mẹ́ta
30 Sẹ́rẹ́ 2021
Igboho vs Fulani: Báyìí ni nǹkan ṣé ń lọ nílé Sunday Igboho lónìí
22 Sẹ́rẹ́ 2021
Wo àwọn Ọ̀jọ̀gbọ́n fásitì tí àrùn Coronavirus gbẹ̀mí wọn
10 Sẹ́rẹ́ 2021
Èèyàn kan kú, ẹni mẹ́ta farapa nínú àkàsọ̀ ìgbàlódé(lift) tó já ní Cocoa House n'Ibadan
6 Sẹ́rẹ́ 2021
Èèyàn mẹ́ta dèrò iléẹjọ́ lórí ẹ̀sùn jíjí ẹrù palíétìfù covid-19 ìpínlẹ̀ Oyo tà
6 Sẹ́rẹ́ 2021
"APC àti PDP ń dìtẹ̀ láti yọ Seyi Makinde ní 2023, ẹ gbàdúra fun kó gúnlẹ̀ ayọ̀"
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Buhari, o ṣẹ ilẹ̀ Yorùbá púpọ̀, ló àyájọ́ ìbí rẹ̀ láti tọrọ àforíjìn - PDP
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Owó Naira yóò sì tún padà níyì láwùjọ àwọn owó orílẹ̀-èdè tó gbé pẹ́ẹ́lí jùlọ lágbàáyé- Adeboye
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìdí rèé táwọn àkàndá ẹ̀dá fi dí iwájú iléeṣẹ́ ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo pa l'Agodi n'Ibadan
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Seyi Makinde fún olórin Fuji Taye Currency lẹ́bùn ọkọ̀ bọ̀kìnnì Toyota Prado 2020
22 Bélú 2020
Wo àwọn gómìnà PDP tó ti darapọ̀ mọ́ ẹgbẹ́ òṣèlú APC láti ọdún 1999 sí àsìkò yìí
19 Bélú 2020
Makinde loun ní ìbéèrè láti bi Ajimobi lórí aṣemáṣe iṣẹ́ àgbàṣe, ni kọmíṣọ́nà Ajimobi kan bá gbarata
18 Bélú 2020
Ilé-ẹjọ́ yí ẹjọ́ DPO ọlọ́pàá tó ju télọ̀ sátìmọ́lé torí ó ba aṣọ rẹ̀ jẹ́ dànù
18 Bélú 2020
A ó ṣèrànwọ́ fáwọn ẹbí ọlọ́pàá tó bá rògbòdìyàn EndSARS lọ láti inú N500m tí a yà sọ́tọ̀- Makinde
3 Bélú 2020
5:06
Fídíò,
Àjẹ́ ké lánàá, ọmọ kú lónìí ni ọ̀rọ̀ ìṣẹ̀lẹ̀ Lekki Tollgate - Bode George
, Duration 5,06
27 Ọ̀wàrà 2020
Ààrẹ Buhari kí Akeredolu kú orííré bí ó ṣe jáwé olúborí nínú ìdìbò sípò gómínà
11 Ọ̀wàrà 2020
Ìpalẹ̀mọ́ aráàlú àti agbófinró fétò ìdìbò dójú ọ̀gbagadè ní Ondo
9 Ọ̀wàrà 2020
Ìdí tí Gúúsù Akure, Owo àti ìwọ̀orun Ondo yóò fi sọ ẹni tí yóò jáwé olúborí nínú ìbò gómìnà Ondo
8 Ọ̀wàrà 2020
Ó ti pẹ́ tí Fayose ti máa ń sọ̀sọkúsọ, ṣé ó mutí yó ni àbí ó mugbó? - Bode George
8 Ọ̀wàrà 2020
Ìdí ọlà mí mọ́, bí mo sì ta gbogbo dúkìá mi, kò ní kí òṣì tán ní Nàíjíríà - Dino Melaye
6 Ọ̀wàrà 2020
1:30
Fídíò,
A ò fáwọn ẹgbẹ́ mọ́kànlá tó darapọ̀ mọ́ wa lówó kankan ṣáájú ìbò gómìnà Ondo- Alága PDP
, Duration 1,30
6 Ọ̀wàrà 2020
NÍ YÀJÓYÀJÓ
,
Akẹ́kọ̀ọ́ FGC Yauri mẹ́ta pàdánù ẹ̀mí wọ́n nígbà t'awọn ológun àti ajínigbe kojú ará wọ́n
Ẹgbẹ́ tó ń fẹ́ Oduduwa Republic kọ̀wé ẹ̀hónú sí UN, EU, AU àti ìjọba Gẹ̀ẹ́sì
3 Ọ̀wàrà 2020
A kò ṣetán láti fa olùdíje kanṣoṣo kalẹ̀ fún ìbò gómìnà l‘Ondo - Àgbáríjọ ẹgbẹ́ òṣèlú
2 Ọ̀wàrà 2020
Ìṣájú
Page
18
nínú
24
1
15
16
17
18
19
20
21
24
Tókàn