BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awujọ
Ọmọ ọdún 23 jẹ́wọ́ bó ṣe pa ẹ̀gbọ́n ìyá rẹ́, ẹni ọdún 60 nípinlẹ̀ Ogun
13 Owewe 2020
Ẹ̀yin tó ń tajà lẹ́gbẹ́ẹ títì, ẹ̀ wá 'bi gbà kọ́jọ́ méje tó pé! - Ìjọba Oyo
13 Owewe 2020
Wo àwọn òṣìṣẹ́ kólẹ̀-kódọ̀tí tó ń fi ẹ̀mí wọn wéwu kí Abuja leè mọ́ tónítóní
11 Owewe 2020
Ìjàmbá iná míràn tún wáyé ní pápákọ̀ ojú omi Beirut
10 Owewe 2020
Ìjọba, e yé dẹ́yẹ sí wa mọ́, àwọn ẹlẹ́sìn ìbílẹ̀ ṣèwọ́de n'Ibadan
9 Owewe 2020
Ọkùnrin tí wọ́n fẹ̀sùn kàn pé ó jí ǹkan nílé ìjọsìn rí ẹ̀wọ̀n he!
9 Owewe 2020
Ìdí ti mo fi da sọ́ọ̀sì rú lásìkò ìgbéyàwó ìyáwó mi tó ló fẹ́ ọkọ míran- Osadebe
5 Owewe 2020
Aàrẹ Marcelo Rebelo de Sousa ẹni ọdùn 71 bẹ́ sómi láti dóòlà obìnrin méjì tó fẹ́ rì sómi
5 Owewe 2020
Ó ń bọ̀ lọ́nà! Odunlade Adekola, Femi Adebayo, Jenifa ṣi aṣọ lójú àwọn fíìmù tuntun tẹ́ẹ ti ń retí
5 Owewe 2020
2:52
Fídíò,
Mo fẹ́ kọ ọkọ mi sílẹ̀ lẹ́yìn tó gé imú mi dànù nígbà tí à ń jà- Zarka
, Duration 2,52
5 Owewe 2020
12:46
Fídíò,
ìkà ni àwọn Ọlọ́pàá Nàìjíríà, wọ́n fìyà ẹ̀ṣẹ̀ àìmọ̀dí jẹ́ mi fún ọdún 17- Adebayo Ojo
, Duration 12,46
5 Owewe 2020
Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá ní Kano tí ṣe àyẹ̀wò àwọn 13, 048 tó fẹ́ darapọ̀ mọ́ wọn
5 Owewe 2020
Owó oúnjẹ ni mo lọ ọ gbà, oyún ọmọ tí mo jù sí àkìtàn ni mó gbé wálé- Dupe, ìyá Muiz
5 Owewe 2020
Wo ọ̀nà ìsanwó tuntun fún àwọn oníbárà iná mọ̀nàmọ́ná ní Eko (EKDC)
4 Owewe 2020
Níbo lọ̀rọ̀ dé dúró nípa iṣẹ́ àwọn tó n wa iṣẹ́ N-Power?
4 Owewe 2020
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ afurasí olóògùn owó tó fẹ́ gé ọmú obìnrin kan nílé ìtura
4 Owewe 2020
12:41
Fídíò,
Ìṣẹ́ ló jẹ́ kí n sọ ọmọ nù sórí ààtàn- Dupẹ, Ìyá Muiz
, Duration 12,41
4 Owewe 2020
Ọba Saudi Arabia yọ ọmọ rẹ̀ àti àbúrò rẹ̀ kúrò nípò nítorí ìwà àjẹbánu lórí owó tó yẹ fún ààbò ìlú
3 Owewe 2020
Gbajabiamila balẹ̀ sí Ghana láti pẹ̀tù sááwọ̀ láàrin Nàìjíríà àti Ghana
2 Owewe 2020
Kí ló wá nínú àbádòfin pínpín omi àti àwọn ǹkan inú omi tó ń mú awuyewuye wa?
2 Owewe 2020
Sinimá àwòdamiẹnu, Ẹ̀fáńjẹ́líìsì jìyà àjẹmumi nílé aṣẹ́wó l'Ejigbo ní ìlú Eko
2 Owewe 2020
Àṣírí tú! Wo àwọn tó ń jí owó Covid-19 tí Ìjọba ní wọ́n yóò káwọ́ pọ̀nyìn rojọ́
1 Owewe 2020
10:52
Fídíò,
Wòlí àti Pásítọ́ ló máa ń rọ̀jọ̀ àdúrà sórí ibọ́n wa kí a tó lọ digunjalè- Kayode Williams
, Duration 10,52
1 Owewe 2020
Victoria Rubadir ọmọ Kenya ló gba àmì ẹ̀yẹ Komla Dumor BBC World News
1 Owewe 2020
Ìṣájú
Page
32
nínú
40
1
29
30
31
32
33
34
35
40
Tókàn