BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awujọ
Ọkùnrin kan di èrò ọ̀run nítorí pé o fi ẹ̀sùn kan alájọgbélé rẹ̀ pé o n yan ìyàwó ẹnìkan lálè
1 Owewe 2020
Ààrẹ Buhari buwọ́lu gbígbé ìṣàkoso nọ́mbà ìdánimọ̀ (NIMC) lọ sí ẹ̀ka ìjọba tó ń rí sí ìbáraẹnisọ̀rọ̀
31 Ògún 2020
15:20
Fídíò,
Fijilanté ṣèṣì yìnbọn pa Sunday ní Ondo, wọ́n ní wọ́n rò pé ẹranko ni!
, Duration 15,20
31 Ògún 2020
Irọ́ ni, kò sí olóyún nínú àwọn tí Tírélà pa ní Ondo ṣùgbọ́n awakọ̀ ti sá lọ- Ọlọ́pàá Ondo
30 Ògún 2020
6:10
Fídíò,
Ẹ wá dánrawò níbí pẹ̀lú Àpólà Ọ̀rọ̀ Orúkọ, "Noun Phrase"
, Duration 6,10
30 Ògún 2020
3:44
Fídíò,
'Mí ò lérò pé àwọ́n ọmọ mi lè dé ibi kankan látara eré Tíátà ṣùgbọ́n wọ́n ti de orílẹ̀èdè 27 lágbàáyé'
, Duration 3,44
29 Ògún 2020
Awọn afurasí Babaláwo pa ìyáwó Ìmáàmù àgbà ìlú Ayere ní Kogi, Alayere dá sọ́rọ̀
28 Ògún 2020
'Mi o fọ́wọ́ sí bí ọmọ mi, Kiddwaya ṣe lọ fún BBNaija - Terry Waya
28 Ògún 2020
Wọ́n ti yìnbọn pa afurasí apaàyàn tó ń ṣọṣẹ́ ní ìpínlẹ̀ Ogun
26 Ògún 2020
2:32
Fídíò,
'Ní ìjọ wa, ọtí mímú la fi ń pe ẹ̀mí Ọlọ́run sọ̀kalẹ̀'
, Duration 2,32
25 Ògún 2020
'Sanwo-Olu kò ní ṣ'àyẹ̀wò covid-19 míì nítorí kọmíṣọ́nà ètò ìlera ṣẹ̀ṣẹ̀ k'árún náà'
25 Ògún 2020
Irú ẹ̀dá wo ni Ọjọgbọn Folasade Ogunsola jẹ́?
24 Ògún 2020
'A ó ran ara wa lọ́wọ́ o bẹ́ẹ bá lẹ́ ò ní ṣiṣẹ́ẹ yín, àwọn àgbẹ̀ Ikoyi Ile síjọba ìpínlẹ̀ Oyo!
24 Ògún 2020
8:23
Fídíò,
'Nínúu kí a yọ oyún inú rẹ tórí iṣẹ́ abẹ tàbí kóo wà nínú ìrora'
, Duration 8,23
24 Ògún 2020
Ìròyìn ayọ̀! Kùrù-kẹrẹ Coronavirus ṣeéṣe kó dópin láàrín ọdún méjì - WHO
22 Ògún 2020
Wo bí ọkùnrin ọmọ òrukàn yìí ṣe ń ran àwọn opó tí ọkọ wọn kú sójú ogun lọ́wọ́
21 Ògún 2020
Deji Akure pàṣẹ kí wọ́n ti gbogbo ọjà pa fún ọjọ́ méjì, ohun tó fàá nìyí
21 Ògún 2020
Kí ni ọkùnrin yìí ṣe tí bàbá rẹ̀ fi só mọ́lẹ̀ fún ọgbọ̀n ọdún?
21 Ògún 2020
Bí ìyàwó rẹ bá lóyún tàbí bímọ ní ìpínlẹ̀ Oyo, wo bí o ti ṣe lé gba ìsinmi ìtọ́mọ (Paternity leave)
20 Ògún 2020
Wo àmúyẹ kí o tó lè di ọmọ ogun ilẹ̀ Nàìjíríà pẹ̀lú fọ́ọ́mù tó jáde yìí
20 Ògún 2020
Ṣé òótọ́ ni pé ìgbẹ́ erin le è wo arùn Coronavirus sàn?
20 Ògún 2020
Arábìnrin kan fi ọ̀bẹ gé orí ọmọ rẹ̀ nílùú Kano
19 Ògún 2020
Ikú Williams Aanuoluwa lágbo òṣèré hú ọ̀pọ̀ ọ̀rọ̀ síta
19 Ògún 2020
Risikat, ìyá àwọn ọmọ olójú búlù tí bẹ̀rẹ̀ sí ní kọ́sẹ́ aṣojú lóge
19 Ògún 2020
Ìṣájú
Page
33
nínú
40
1
30
31
32
33
34
35
36
40
Tókàn