BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin igbagbọ
Ìdùnnú ṣubú layọ̀! Àṣeyọrí míì tún dé lórí ìwòsàn Coronavirus
10 Agẹmo 2020
Pásítọ̀ tó bá Ọlọ́run jiyàn kó tó di Ààrẹ
1 Agẹmo 2020
Wo àwọn àsọtẹ́lẹ̀ ìgbà tó yẹ kí ayé parẹ́ àtàwọn tó sọ àsọtẹ́lẹ̀ náà
21 Òkùdu 2020
Ẹ má san ìdámeẹ́wàá tàbí owó ọrẹ lásìkò àrùn coronavirus - Pásítọ̀ Adewale Giwa
7 Òkùdu 2020
Ìlànà tí ìjọba Eko gbé kalẹ̀ fún ìjọsìn lásìkò Covid-19 kò bá wa lára mu - Chris Okotie
6 Òkùdu 2020
Irú kí lèyì? Pásítọ̀ gún ìyàwó rẹ̀ lọ́bẹ nínú ṣọ́ọ̀ṣì, ló bá tì í bọ ara rẹ̀ náà níkùn
3 Òkùdu 2020
Wọn tí fòfin de iléeṣẹ́ ìròyìn Chris Oyakhilome nítorí ó sọ pé 5G ló ṣokùnfà àrùn Coronavirus
18 Èbibi 2020
Àráàlú ló kù, ìjọba ń tiraka lórí àrùn Coronavirus - Pasito Sam Adeyemi
12 Èbibi 2020
Ìjọ kò ní tilẹ̀kùn ilé ìjọsìn nítorí àrùn Coronavirus - Ondo PFN
19 Ẹrẹ̀nà 2020
Ẹyin ilé ìjọsìn, ẹ tilẹ̀kùn ṣọ́ọ̀ṣì àti mọ́ṣáláṣí yín láti dènà àrùn Coronavirus - ìjọba Eko
18 Ẹrẹ̀nà 2020
Coronavirus ṣe bẹbẹ! Ìrun àpapọ̀ dèèwọ̀ lọ́jọ́ Jímọ̀, kò sí oúnjẹ alẹ́ Olúwa mọ́ fún Kristiẹni
6 Ẹrẹ̀nà 2020
Buhari ò, àwáwí rẹ ṣú wa, aáyan ìjọba rẹ̀ mẹ́hẹ lórí ètò ààbò - Ìjọ Aguda figbe ta
2 Ẹrẹ̀nà 2020
Ọ̀jọ́ eérú t'ọdún yìí bẹ̀rẹ̀ pẹ̀lú aṣọ ọ̀fọ̀
26 Èrèlè 2020
A fẹ́ ìtọ́jú fún Boko Haram tó bá ronúpìwàdà, ẹ dá iléeṣẹ́ sílẹ̀ fún ìtọ́jú wọn - Ilé aṣòfin
21 Èrèlè 2020
Ẹ wo àwọn ìlérí tí Buhari ṣe láti ọdún 2015 àmọ́ tí kò tíì mú ṣẹ
12 Èrèlè 2020
'Street Gospel' tí mò ń kọ, Ọlọ́run ń fi tún ayé àwọn 'Boys' ṣe gan - Testimony Jaga
3 Èrèlè 2020
Ọmọ ìjọ 20 kú bí wọ́n ṣe tẹ̀ wọ́n pa níbi ìsọjí ìtagbangba
2 Èrèlè 2020
RCCG: Pásítọ̀ Adeboye ṣáájú ìwọ́de àdúrà CAN lòdí sí ìpànìyàn ní Nàìjíríà
2 Èrèlè 2020
Owó orí VAT di 7.5% láti 5% lẹ́yìn tí ààrẹ Buhari buwọ́lu àbá ètò ìnáwó
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Ṣé àsọtẹ́lẹ̀ ìjàmbá iná kò tíì máa ṣe báyìí?
12 Sẹ́rẹ́ 2020
Pásítọ̀ pe Naira Marley ní ẹlẹ́mìí èṣù, Marley fèsì padà pé kí pásítọ̀ gan tẹ èṣù mọ́lẹ̀
7 Sẹ́rẹ́ 2020
3:36
Fídíò,
Ohun tóo gbúdọ ṣe lọ́dún yìí bí o bá fẹ́ kí Ọlọ́run bá ọ rìn- Abiara
, Duration 3,36
3 Sẹ́rẹ́ 2020
Marlian, òfégè ìgbéyàwó Buhari, Fatoyinbo àtàwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ńlá tó mi ìgboro tìtì ní 2019
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìjọba korò ojú sí bí Islamic State ṣe bẹ́ àwọn Kristiẹni mẹ́wàá lórí ní Bornu
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìṣájú
Page
22
nínú
24
1
17
18
19
20
21
22
23
24
Tókàn