BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin igbagbọ
'Ẹ sọ́ra fún "Christmas Carol", ẹ̀yin tẹ́ẹ sì wà lókè òkun ẹ má wálé o!'
1 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Wo nkan tó sọ Woli ìjọ Genesis Global di ọmọ ìjọ Cele lẹ́yìn tó kúró nínú ìjọ C.A.C.
23 Bélú 2020
Báyìí ni ìsìn ṣe lọ lónìí nílé ìjọsìn CCC Genesis Global
22 Bélú 2020
Wo bi wọ́n ṣe n ṣe àmójútó ilé ìjọsìn Prophet Israel Oladele, CCC Genesis Global
22 Bélú 2020
Àwọn ìwàásù akọnilẹ́nu hàà tí Prophet Israel Oladele CCC Genesis Global ti ṣe rèé
22 Bélú 2020
Wòlíì míì, tún wọ gàù lẹ́yìn tó tàpá sí ìlànà béèlì tí wọ́n fún un nílé ẹjọ́
21 Bélú 2020
Ẹ̀tanú pé Olùṣọ́ Genesis kò fẹ́ Laide Williams-Oni ló ṣe rán an lọ́ sí ẹ̀wọ̀n ọdún kan - CCC Genesis Global
20 Bélú 2020
3:54
Fídíò,
Toríi "Coro", ẹ wo bí ètò ìsìn ìgbéyàwó orí ayélujára Zoom ṣe lọ
, Duration 3,54
13 Bélú 2020
Ẹ wo ọ̀rọ̀ àwọn Wòlíì tó ti sọ àsọtẹ́lẹ̀ saájú nípa làásìgbò EndSARS
24 Ọ̀wàrà 2020
Kò sí rògbòdìyàn tó lè sẹlẹ̀ ju wákàtí 24 lọ láì ní ọwọ́ ìjọba níbẹ̀- Ogagun Ibrahim Babangida
22 Ọ̀wàrà 2020
Ọ̀rẹ́ wa ni Lawrence jẹ́, àmọ́ ó gbẹ̀yìn dẹ́nu ìfẹ́ kọ abúrò wa - Joshua àti Damilola Bamiloye
11 Ọ̀wàrà 2020
Wo ọjọ́ tí wòlíì Sotitobire yóò gba ìdájọ́
18 Owewe 2020
Ẹ wá wo ìgbà tí Jésù yóò dé - Pásítọ̀ Chris Oyakhilome
15 Owewe 2020
Ọlọ́pàá tó dá dókítà oníṣẹ́ abẹ dúró lásìkò ìséde, fa ikú alaboyún kan
7 Owewe 2020
10:52
Fídíò,
Wòlí àti Pásítọ́ ló máa ń rọ̀jọ̀ àdúrà sórí ibọ́n wa kí a tó lọ digunjalè- Kayode Williams
, Duration 10,52
1 Owewe 2020
Ìwọ tó ń ṣí ara sílẹ̀ lọ ṣọ́ọ̀ṣì, ṣé apàyàn kọ́ ni ẹ́ báyìí?- Mike Bamiloye
1 Owewe 2020
Ilé ẹjọ́ yá lórí òfin CAMA tó fẹ́ gba àkóso ilé ìjọsìn, tẹ ẹ̀tọ́ aráàlú mọ́lẹ̀ - SERAP
20 Ògún 2020
Ìjọ́ mí ní Italy ni mo fi ń ṣèrànwọ́ fáwọn aṣẹ́wó ọmọ Nàíjíríà tó há - Taribo West
19 Ògún 2020
Àwọn sọ́ọ́sì ńlá gbé ilẹ̀kùn tìpa l‘Ogun, bí olùjọ́sìn ṣe pé 200
16 Ògún 2020
Ọwọ́ ikọ̀ aláàbò STF tẹ afurasí mẹ́jọ tó lọ́wọ́ nínú ìpànìyàn lemọ́-lemọ́ọ Gúúsù Kaduna
11 Ògún 2020
Òwò mẹ́wàá tí yóò pàdánù àìsí ìpéjọpọ̀ ńlá RCCG lọ́dún yìí
7 Ògún 2020
Wo àwọn nǹkan tí o kò mọ̀ nípa 'Church of Satan'
26 Agẹmo 2020
Ègún ọ̀dá owó yóò jà yín, tẹ́ ẹ̀ bá san ìdá mẹ́wàá - Oyedepo
17 Agẹmo 2020
Háà, àṣé Pastor Adeboye kò léè dá èékánná ara rẹ̀ gé, àwọn ọmọ Nàìjíríà kan pariwo
14 Agẹmo 2020
Ìṣájú
Page
21
nínú
24
1
17
18
19
20
21
22
23
24
Tókàn