BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọja katakara Ipin Idokowo
Ìpèsè iṣẹ́ ló yẹ kí ìjọba gbájú mọọ́, kìí ṣe ''cryptocurrency''- Atiku
6 Èrèlè 2021
Wo ọ̀nà márùn ún tí o fi lè rí owó láti fi ṣòwò lọ̀dún 2021 pẹlu ìrọ̀rùn
31 Sẹ́rẹ́ 2021
Kí ló dúdú gan nínú ọjọ́ ''Black Friday'' tí ẹ̀gbẹ́ Hisbah takò ní Kano?
29 Bélú 2020
Kí ló ṣokùnfà iná tó sọ ọjà Shasha dahoro n'Ibadan?
18 Bélú 2020
Wo àwọn báńkì tó wà lẹ́yìn àwọn olówó èlé bí MMM
21 Owewe 2020
Ẹ̀yin tó ń tajà lẹ́gbẹ́ẹ títì, ẹ̀ wá 'bi gbà kọ́jọ́ méje tó pé! - Ìjọba Oyo
13 Owewe 2020
Bàbálọ́jà márùn ún la ó ò ní l'Oyo tí Makinde bá lè buwọ́lu ìyànsípò YK Abass
9 Owewe 2020
Ṣé òótọ́ ni pé Tayo Amusan ni yóò gba ìṣàkóso ilé ìtajà Shoprite?
4 Ògún 2020
Ilé ìfowópámọ́ Access ti gbà láti dá owó àwọn oníbàráà wọ́n padà
28 Òkùdu 2020
Ejò wo ló mi ₦118m láàrin UCH àti ìjọba Oyo?
25 Òkùdu 2020
4:07
Fídíò,
Coronavirus gbòde, ọdún àjíǹde ku ọ̀la, kí ló ń ṣẹlẹ̀ lọ́jà Bódìjà?
, Duration 4,07
11 Ìgbé 2020
"Owó oṣù òṣìṣẹ́ yóò di gbèsè, oúnjẹ yóò wọ́n, ìlú yóò le, bí ọrọ̀ ajé Náíjíríà bá dagun"
12 Ẹrẹ̀nà 2020
Ọ̀gọ́rún sọ́ọ̀bù, àìmọye dúkìá ni iná tún jó lọ́jà Sabo nílùú Sagamu
28 Sẹ́rẹ́ 2020
Owó orí VAT di 7.5% láti 5% lẹ́yìn tí ààrẹ Buhari buwọ́lu àbá ètò ìnáwó
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Iná sọ ní ọjà Kara l'Eko l'ọ́dún ku ọ̀la
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
A kò fòfin de owó naira tó ti pẹ́ ní Naijiria- CBN
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ibodè tí a tì ló fa ọ̀wọ́ngógó owó ọjà- Ìjọba Naijiria
28 Bélú 2019
CBN: A ń pariwo tó lórí MMM fáwọn ọmọ Nàíjíríà
25 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
3
nínú
3
1
2
3