BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iranlọwọ fawọn Alaini
Láàrin wákàtí mẹ́ta, wọ́n dá ₦4m fún àkàndá ẹ̀dá tó kópa nínú ìwọ́de
18 Ọ̀wàrà 2020
"Dípò ìnákúnàá lórí ìgbéyàwó ọmọ mi, mo lò owó fún ìgbéyàwó ọmọ òrukàn mẹ́tàlá"
30 Owewe 2020
Kí ni ọkùnrin yìí ṣe tí bàbá rẹ̀ fi só mọ́lẹ̀ fún ọgbọ̀n ọdún?
21 Ògún 2020
Ìjọ́ mí ní Italy ni mo fi ń ṣèrànwọ́ fáwọn aṣẹ́wó ọmọ Nàíjíríà tó há - Taribo West
19 Ògún 2020
Ọmọ Ibadan, Peace Busari tí wọ́n fẹ́ tà lórí Facebook ti dé sí Naijiria láti Lebanon
12 Agẹmo 2020
Sanusi Adebisi Idikan rèé, olówó tó ń san owó orí fún gbogbo ọkunrin ilẹ̀ Ibadan
20 Èbibi 2020
12:06
Fídíò,
Wo àwọn ọmọbìnrin tó mu ìtọ̀ ara wọn nítorí òùngbẹ aṣálẹ̀ Sahara
, Duration 12,06
16 Ìgbé 2020
"Owó oṣù òṣìṣẹ́ yóò di gbèsè, oúnjẹ yóò wọ́n, ìlú yóò le, bí ọrọ̀ ajé Náíjíríà bá dagun"
12 Ẹrẹ̀nà 2020
A fẹ́ ìtọ́jú fún Boko Haram tó bá ronúpìwàdà, ẹ dá iléeṣẹ́ sílẹ̀ fún ìtọ́jú wọn - Ilé aṣòfin
21 Èrèlè 2020
Iná míì tún sọ ní Ọgba, nílùú Eko!
24 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìlẹ̀kẹ̀ ìdí mi ló kó mi yọ lọ́wọ́ àwọn afipábánilòpọ̀ ní Lebanon
18 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìjọba Nàìjíríà ti rí obìnrin tó wà l'óko ẹrú ní Lebanon gbà
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Obìnrin Kwara tí wọ́n tà sóko ẹrú ní Lebanon figbe ta, ọwọ́ tẹ èèbó kọ̀ráà tó ṣiṣẹ́ náà
12 Sẹ́rẹ́ 2020
1:53
Fídíò,
Ṣé ẹ mọ bí ẹsẹ̀ yín ṣe ń gùn sí àti àkóbá tí bàtà ń ṣe fún yín?
, Duration 1,53
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ẹ̀yin òbí, ẹ má kó àwọn ọmọ yín lọ síbùdó atúnwàṣe mọ́ - Seyi Makinde
6 Bélú 2019
Àwọn ṣẹ̀ṣẹ̀dé South Africa yóò gba ìrànwọ́ owóyàá àti káádì ìpè - Dabiri
13 Owewe 2019
Gani Fawehinmi lọ àmọ́ kò kú lẹ́yìn ọdún mẹ́wàá tó dará ilẹ̀
5 Owewe 2019
2:57
Fídíò,
Àwọn tó ṣòfò dúkìá nínú ìjàmbá iná n‘Ibadan ń ké fún ìrànwọ́
, Duration 2,57
19 Òkùdu 2019
Ilé jóná ní Òkè Àdó Ibadan, ọ̀pọ̀ dúkìá ṣòfò
18 Òkùdu 2019
Àròsọ àti ìgbàgbọ́ àwọn ènìyàn lórí gbígba ẹ̀jẹ̀
14 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
3
nínú
3
1
2
3