BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Irinna Oju-irin
Wo ìdí tí ìjọba Naijiria ṣe fẹ́ ẹ́ ta iléèṣẹ́ ọkọ̀ reluwé fún aládàáni
14 Bélú 2021
Àwọn agbébọn ṣèkọlù àdó olóró sí ojú irin Kaduna sí Abuja, orí ló kó wa yọ! - Shehu Sani
21 Ọ̀wàrà 2021
"Buhari fi ọ̀nà Eko-Ibadan sílẹ̀, ó ń yáwó láti ṣe ọ̀nà Kano sí Niger"
22 Owewe 2021
4:06
Fídíò,
Ṣé ìrìnàjò nínú ọkọ̀ Reluwé Ibadan-Lagos-Ogun tuntun bá aráàlù lára mu? Èsì rèé
, Duration 4,06
17 Òkùdu 2021
A ó sọ ibùdókọ̀ ojú irin ìlú Ibadan di gbàgede káràkátà láìpẹ́ - Ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo
15 Òkùdu 2021
Wo iye owó tí ìjọba Naijiria ti yá lọ́wọ́ China láti ìgbà tí Ààrẹ Muhammadu Buhari ti gorí àléfà
15 Òkùdu 2021
Àwọn tí a jọ ń se ìjọba ní Nàìjíríà sisẹ́ gba ipò wọn lábẹ́ ìjọba mi ni- Aarẹ Buhari
10 Òkùdu 2021
Ẹ gbé ìbọn fún àwọn ọmọ àjọ FRSC- Emir Ilorin
4 Òkùdu 2021
Digbí ni ojú irin Kaduna- Abuja wà - Ọlọ́pàá Kaduna
16 Èbibi 2021
Ọgbọ́n àti kówójẹ n'ìgbèsẹ̀ ìjọba láti ná $1.95bn sórí reluwé làti Kano sí Niger Republic- PDP
26 Owewe 2020
Ó ti di èèyàn méjì tó kú báyìí nínú ìjàmbá reluwé pẹ̀lú ọkọ̀ mẹ́ta l'Eko
15 Owewe 2020
Ọ̀fẹ́ ni China yóò kọ́ fásítì $50M ètò ìrìnnà sí Daura ìlú Ààrẹ Buhari- Amaechi
30 Ògún 2020
Ọkọ̀ rélùwéè 16 yóò ná Eko sí Ibadan láti oṣù tó ń bọ̀ lọ - Iléeṣẹ́ Rélùwéè kéde
22 Ògún 2020
Wo ìdí tí àwọn ọmọ ilẹ̀ Amẹ́ríkà kan ṣe ń kó bọ̀ wá fi ilẹ̀ Áfríkà sebùgbé
3 Ògún 2020
Ọmọ́ Yorùbá korò ojú sí Buhari bí kò ṣe fi orúkọ Obasanjo sọ ibùdókọ̀ ojú'rin
28 Agẹmo 2020
6:02
Fídíò,
Nàíjíríà já mi kulẹ̀ - Oladapo Adu
, Duration 6,02
8 Agẹmo 2020
Ìjọba ń ṣe afárá Eko Bridge l'Eko, àwọn ọ̀nà àbùdá tí ẹ lèè gbà nìyí
11 Ẹrẹ̀nà 2020
Oníṣẹ́ ikú Coronavirus tún ti jẹ́ fún wọn ní orílẹ̀èdè Cameroon
6 Ẹrẹ̀nà 2020
''Láìpẹ́, ìjọba ìpínlẹ̀ Eko yóò fi ǹkan tó dára míì rọ́pò Kẹ̀kẹ́ àti ọ̀kadà''
20 Èrèlè 2020
Báyìí ni ìgboro Eko ṣe rí lẹ́yìn tí ìjọba fòfin de Keke àti Okada
1 Èrèlè 2020
Ó ti tán fún mí lọ́dún 2023- Ààrẹ Muhammadu Buhari
1 Sẹ́rẹ́ 2020
Ààrẹ Buhari ti mú ayé dẹrun fún àwọn ọmọ Nàìjíríà - Lai Mohammed
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Nǹkan mẹ́wàá tó yẹ ní mímọ̀ nípa fásitì ẹ̀kọ́ ìrìnnà òní $50m ní Nàìjíríà
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Afẹ́fẹ́ gáàsì ìdáná bú gbàmù! Ẹ̀mí èèyàn 74 ṣòfò nílùú Karachi
31 Ọ̀wàrà 2019
Ìṣájú
Page
3
nínú
4
1
2
3
4
Tókàn