BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Iselu
Ipa wo ni ìgbésẹ̀ Tinubu láti kó ọmọ ogun lọ Benin yóò ní lórí ìgbógun ti agbébọn ní Naijiria?
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Ọba Famodun kì í ṣe ọba ìlú Igbajo, agbára ní Oyetola lò lé wa lórí -Àwọn afọbajẹ
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
2:46
Fídíò,
Kí ló fà á tí ọ̀nà Circular Road n'Ibadan tó yẹ kó mú inú aráàlú dùn ṣe ń gba omijé lójú wọn?
, Duration 2,46
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
"Ẹ wo bí ẹ̀rí èké tí mo jẹ́ nílé ẹjọ́ ṣe sọ ọ̀dọ́ mẹ́ta tí kò lẹ́ṣẹ̀ lọ́rùn dèrò ẹ̀wọ̀n ódún 36"
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Tinubu ní kí wọ́n dáàbò bo olùdíje sípò Ààrẹ Guinea-Bissau ní ọọ́físì ìjọba Naijiria lẹ́yìn ìdìtẹ̀gbàjọba ológun
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Orúkọ àwọn aṣojú Naijiria sílẹ̀ òkèèrè ti Tinubu fi ránṣẹ́ sí àwọn aṣòfin di ariwo
1 Ọ̀pẹ̀̀ 2025
Mi ò lè pe ohun tó wáyé ní Guinea- Bissau ní ìdìtẹ̀gbàjọba, ohun tó ṣẹlẹ̀ rèé - Goodluck Jonathan
29 Bélú 2025
Atiku gba káàdì bíi ọmọ ẹgbẹ́ ADC àmọ́, ẹgbẹ́ ti pín sí méjì, igun kan ní òun kò gbà á síńu ẹgbẹ́
25 Bélú 2025
Akẹ́kọ̀ọ́ 50 sá wálé lákàtà ajínigbé nínú àwọn 315 tí wọ́n jí gbé nípìnlẹ̀ Niger
23 Bélú 2025
Wo ìdí tí Sheikh Gumi ṣe ń pè fún bíbá àwọn agbébọn ṣe ìpàdé
22 Bélú 2025
Tinubu, Dapo Abiodun ń ṣèdáró Segun Awolowo, ọmọ-ọmọ Baba Awolowo tó jáde láyé lẹ́ni ọdún 62
21 Bélú 2025
Ilé ẹjọ́ sọ Nnamdi Kanu sí ẹ̀wọ̀n gbére
20 Bélú 2025
Igun PDP méjì pàdé nílé ẹgbẹ́ l'Abuja, rògbòdìyàn bẹ́ sílẹ̀, tajútajú ba àwọn gómìnà
18 Bélú 2025
Ta ni Kabiru Tanimu Turaki tí wọ́n yàn bíi alága ẹgbẹ́ òṣèlú PDP
17 Bélú 2025
Kó ṣáà ti dáa ni mo wà fún - Gómìnà Fintiri, Muftwang yọ ara à wọn nínú ìyọnípó Wike kúrò lẹ́gbẹ́ PDP
16 Bélú 2025
Wo kókó ẹ̀sùn tí EFCC kà si ọrùn gómìnà àná ní Bayelsa, Timipre Sylva, tí wọn fi kéde pé wọ́n ń wá a
11 Bélú 2025
"A kò le ṣe káre sí Amupitan lórí ìbò Anambra, ìbò gómìnà ní Osun àti Ekiti ló máa sọ bó ṣe dáńtọ́ sí"
10 Bélú 2025
INEC kéde Charles Soludo bíi gómìnà tuntun tí ìlú dìbò yàn ní Anambra
9 Bélú 2025
Kókó tó wà nínú èsì Tinubu sọ́rọ̀ tí Trump sọ nípa Naijiria lórí ẹ̀sùn ìṣekúpani àwọn Kristẹni
7 Bélú 2025
Kí ló dé tí ẹnu ń kun Obasa olórí ilé aṣòfin Eko lórí ọmọ rẹ̀, Abdul-Ganiyu tó di Alága ìjọba ìbílẹ̀ Agege
7 Bélú 2025
Paul Biya ṣèlérí láti gbógun tìwà ìbàjẹ́ lẹ́yìn ìbúrawọlé rẹ̀ gẹ́gẹ́ bíi ààrẹ orílẹ́èdè Cameroon fún sáà kẹ́jọ
6 Bélú 2025
Zohan Mamdani mùsùlùmí àkọ́kọ́ tí yóò jẹ alákòóso ìjọba New York sọ̀kò ọ̀rọ̀ sí Donald Trump
6 Bélú 2025
Ẹ̀sọ̀pẹ̀lẹ́ ló yẹ kóo fi dá sí ìpèníjà ààbò Nàìjíríà - Ìjọba àpapọ̀ rọ Trump
6 Bélú 2025
Wo ohun tí orílẹ̀èdè China pinnu láti ṣe bí orílẹ̀èdè kankan bá da ètò ìdàgbàsókè tó ń wáyé ní Nàìjíríà rú
5 Bélú 2025
Ìṣájú
Page
7
nínú
40
1
4
5
6
7
8
9
10
40
Tókàn