BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Iselu
Ètò ààbò tó dájú máa wà lásìkò ìbò - Ọlọ́pàá
21 Èrèlè 2023
Ìròyìn òfegè ní pé 'transfer' owó kò ní lọ mọ́ láti òní lọ– CBN
23 Èrèlè 2023
Ọmọ ààrẹ tẹ́lẹ̀ rí ní Zimbabwe, Robert Mugabe kó sí gbaga ọlọ́pàá
21 Èrèlè 2023
Wà á kí mi kú oríire lẹ́yìn ìbò, Makinde fi ohùn ránṣẹ́ sí Adelabu
20 Èrèlè 2023
'Irọ́ ni! EFCC kò bá N400billion nílé Tinubu'
19 Èrèlè 2023
Ìkanra ipò olùdíje ààrẹ tí Emefiele kò rí gbà ló fi gbé ètò ‘Naira design’ jáde láti ba iṣẹ́ jẹ́ fún APC - Akeredolu
19 Èrèlè 2023
Ìdìbò yóò wáyé bó tilẹ̀ jẹ́ pé kò sí owó níta tí àwọn èèyàn sì ń fẹ̀hónúhàn – INEC
20 Èrèlè 2023
Wo àlàkalẹ̀ àwọn ìpèníjà tí Ààrẹ tó bá borí ní Nàìjíríà yóò dojú kọ
19 Èrèlè 2023
Ìpínlẹ̀ mẹ́wàá gbé Buhari lọ síwájú 'Supreme court' lẹ́ẹ̀kansi, láti wọ́gilé àṣẹ rẹ̀ lórí N1000 àti N500 tó gbẹ́sẹ̀lé
18 Èrèlè 2023
Ìdìbò tó ń bọ̀ yìí, Ọrọ̀ ta ló tọ́, ta ni Ifa mú ni, Asiwaju Tinubu sì ni Ọlọ́run rán! – Oba Elegushi
18 Èrèlè 2023
Kò sí ohun tí yóò yẹ ìdìbò gbogbogbò tó ń bọ̀ lọ́nà – Ìjọba àpapọ̀
18 Èrèlè 2023
Mo mọ̀ pé èmi ni mo ni gbogbo àwọn èèyàn Ogun, báa bá fẹ́ dìbò àmọ́ mi ò lè kó wọn silẹ̀ fún ẹnikẹ́ni - Sẹ́nétọ̀ Yayi
17 Èrèlè 2023
Kò lè sí àlááfìà láàrín èmi àti Atiku lórí ìbò ààrẹ - Wike
16 Èrèlè 2023
Ṣé ẹ fẹ́ mọ bí èèyàn ṣe lè jáwé olùborí nínú ìdìbò Nàìjíríà? Ọ̀nà rèé
16 Èrèlè 2023
'Torípé a wà lókè òkun, ẹ ní a ò lè dìbò, èyí kò dára rárá! Ohun táà fẹ́ rèé'
15 Èrèlè 2023
Ìdí tí mó ṣe fi ìlú òyìnbó sílẹ̀ wá dupò Aṣojú-ṣòfin fún Ogbomoso Sothwest rèé – Họ́nọ́rébù Onireti
14 Èrèlè 2023
Àwọn Wòlìí kan ń sọtẹ́lẹ̀ torí àwọn tó ti fún wọn lówó ni, a ní láti tọrọ ìdáríjì ẹ̀ṣẹ̀ lọ́wọ Ọlọ́run – Oyedepo
12 Èrèlè 2023
Ìpínyà lé dé bá Nàìjíríà tí Peter Obi bá pàdánù ìbò Ààrẹ – Adebanjo
10 Èrèlè 2023
Jandor tó jẹ́ ayàwórán mí tẹ́lẹ̀, kò lé di Gómìnà Eko - Fashola
10 Èrèlè 2023
Togo, Ghana ati Côte d’Ivoire ń páyà nípa ìbò Nàíjíríà tó ń bọ̀ - Obasanjo
9 Èrèlè 2023
Mọ̀ síi nípa ìbò Nàìjíríà
9 Èrèlè 2023
Mọ̀ si nípa àwọn olùdíje ẹgbẹ́ òṣèlú tó fẹ́ tukọ̀ Nàíjíríà
8 Èrèlè 2023
“Àrọwà Makinde ni kò jẹ́ kí Ibadan ti gbóná fún ìwọ́de, àìsì owó ti ṣàkóbá fún okoòwò wa”
8 Èrèlè 2023
INEC ṣàlàyé ìdí tó ṣé fí ìfẹ́ hàn sí ọ̀rọ̀ kàn tó takò Peter Obi lórí Ayélujára
6 Èrèlè 2023
Ìṣájú
Page
40
nínú
40
1
34
35
36
37
38
39
40